Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 21   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: --Happy Family Meeting: กิน เที่ยว แต่ง ตาม style แก๊งค์กระเป๋าแหก (ชมภาพในหน้า15)--  (อ่าน 77084 ครั้ง)
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:10:29 pm »

ว่างๆ จะแว๊ะไปนะฮ๊าฟ..ฟ... hi

...ยินดีคร้าาาาาบ....กระจกมองข้างแจ่มจังเลยอะครับ 

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:11:40 pm »

เด็กใหม่ครับ.  ขอตามไปศิษพี่ทั้งหลายไปด้วยคนนะครับ.   เด็ก1. ใหญ่2

เชิญได้เลยนะครับ.......เจอกัน 5 นาที....จากเด็กใหม่ก็คุยกันจนกลายเป็นเด็กเก่าแล้วคร้าาาาาาาบ  

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
jacky
Full Member

like: 26

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:12:35 pm »

อยู่ใกล้บ้านกระผมซะด้วย อยากจะตามพี่ๆ ไปกระเป๋าแหกมั้งครับ (ไปเจอแก๊งค์นี้ทีใรกระเป๋าแหกทุกรอบ)
แต่วันเสาร์อยู่ต่างจังหวัด ถ้ากลับทันจะขอตามไปด้วยนะครับ

ฝากรูปสถานที่ไว้สักหน่อย  เผื่อใครหิวช่วงรอ แวะกินแมคโดนัลกันก่อนครับ  Cheesy Cheesy

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:18:47 pm »

อยากไปมากมาย ไปมอบตัวให้กับป๋าๆหน่อยครับ
จะพยายามกระเสือกกระสนไปให้ได้นะครับ แต่อาจจะเอากระเป๋าเก็บไว้ที่บ้าน 

สวัสดีครับป๋าแจ๊ค......ไม่ได้เจอป๋านานเลย ตั้งแต่ match football แข่งครั้งแรก.....คิดถึงครับ 

เช่นกันครับป๋าตาม รวมทั้งแก๊งค์ BBB ด้วยครับ  สาธุ สาธุ
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:21:37 pm »

อยู่ใกล้บ้านกระผมซะด้วย อยากจะตามพี่ๆ ไปกระเป๋าแหกมั้งครับ (ไปเจอแก๊งค์นี้ทีใรกระเป๋าแหกทุกรอบ)
แต่วันเสาร์อยู่ต่างจังหวัด ถ้ากลับทันจะขอตามไปด้วยนะครับ

ฝากรูปสถานที่ไว้สักหน่อย  เผื่อใครหิวช่วงรอ แวะกินแมคโดนัลกันก่อนครับ  Cheesy Cheesy

หวัดดีครับป๋าแจ๊ค........ฝีมือถ่ายรูปยังสุดยอดเหมือนเดิมครับ.....รูปนี้ผม search เจอใน google ด้วย.....เกือบจะเอามาลงละ......ไม่ได้เหลือบมองด้านล่างเลยนะเนี่ยว่าเป็นฝีมือป๋าแจ๊ค 

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 12:38:43 am »

ถ้าเสาร์-อาทิตมีแหกคับป๋าตาม(พอดีมาธุระกทม.พอดี) ฮือๆๆ ฮือๆๆ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
noung111
Jr. Member
**

like: 2

3.2 GT 4WD

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 12:44:30 am »

like heartแหกกันอีกแล้ว
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 05:03:55 am »

เรื่องเที่ยวเรื่องกิน  ชอบๆๆๆ  อิอิ  เจอกันครับป๋าตาม

ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ครับที่จะได้เจอแป๊ะขายขวด  อีก   อิ  อิ 

ขอต้อนรับ ขับสู้  ด้วยมิตรภาพและความตั้งใจจริงจาก BBB g  อย่างเต็มที่ครับผม

พวกเราไม่ได้เป็นอย่างที่แป๊ะคิดหรอกครับ  สบายใจได้

แล้วเจอกันครับ  .......     
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 05:08:57 am »

ไปด้วยครับ เจอกันทีไร ได้ของดีๆ ถูกใจกลับบ้านทุกครั้ง สาธุ สาธุ สาธุ
ป๋าตาม ที่จอดรถมีเยอะมั้ย วันเสาร์ไป เอเชียทรีค วนหาที่จอดเกือบครึ่งชม.
ถ้าไปจากสาทร ต้อง U-turn ตรงใหนของราชพฤกษ์ครับ

คราวนี้รับรองโดนอีกครับ  ต้นแบบเสร็จทันพอดี  รับรองมีน้ำลายไหล แน่ๆ (ของเล่นชิ้นใหม่ครับ)

เพราะในในสวนผมตามรูป มันคือ สละ มันอยากตรงคอนเซ็ปของพวกเราก้อได้น๊ะป๋า
เข้า concept พอดีเลยป๋าอู๊ด  ข้างนอกมองดูน่ากลัวเหมือนมีหนามคม   แต่ถ้าตั้งใจผ่าหนามมาถึงเนื้อ  รับรองติดใจทุกรายใช่ป่ะ  555
อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็นหรือได้ยินครับ  ลองชิมด้วยตัวท่านเอง
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 05:16:49 am »

งานนี้อยู่ไกลๆ หมดสิทธิ์ได้ของดี ทนไม่ได้ ทนไม่ได้
ขอบคุณครับป๋า  โอกาสมีได้เสมอๆครับสำหรับมิตรภาพ

นั่นนะซิ มันคืออะไรหว่า อย่างนี้ต้องตามไปดู เดี๋ยวต้องจัดตารางก่อน
มาช้ามีสิทธิ์ได้แต่มองน้ำลายไหล นะป๋า

อยากไปมากมาย ไปมอบตัวให้กับป๋าๆหน่อยครับ
จะพยายามกระเสือกกระสนไปให้ได้นะครับ แต่อาจจะเอากระเป๋าเก็บไว้ที่บ้าน 
สวัสดีครับ ป๋าแจ๊ค  ครั้งนี้เราคงได้เจอกันเสียที  พลาดกันไปพลาดกันมา  หลายครั้งแล้วทั้งที่งานเดียวกัน
ยินดีครับป๋า  กระเป๋าไม่มาโอนเงินตามหลังได้ครับถ้าป๋าชอบ  เรียกว่าพาแหก on-line เลย haha

ว่างๆ จะแว๊ะไปนะฮ๊าฟ..ฟ... hi
หวัดดีเจ้น้ำ และครอบครัวปลาทู   

คิดถึงเสมอครับ   ไม่เกรงใจแม่ทัพข้างกาย  รับรองมีโดดกอดเหมือนนักกีฬาโอลิมปิค 55555

เด็กใหม่ครับ.  ขอตามไปศิษพี่ทั้งหลายไปด้วยคนนะครับ.   เด็ก1. ใหญ่2
ด้วยความยินดีครับ  อาจจะใหม่ในที่นี้  แต่ผมเชื่อว่าอาจจะเก่าเก๋ามาจากที่อื่นอย่างแน่นอน

ขอต้อนรับด้วยไมตรีครับ
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 05:19:56 am »

หวัดดีป๋าแจ๊ค  ไม่ได้เจอกันนานเลย  จากวันนั้นถึงวันนี้แมวป่าตัวนี้เปลี่ยนไปเยอะมาก

ถ้าป๋าจับอารมณ์ที่ป๋าไปหาผมที่ office วันนั้นได้   รับรองวันนี้มีดีกว่าเยอะครับ

เจอกันวันนั้นเดี๋ยวพาไปสัมผัสผลจากการ  Modify by BBB gang Concept ครับ

Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 05:23:12 am »

ถ้าเสาร์-อาทิตมีแหกคับป๋าตาม(พอดีมาธุระกทม.พอดี) ฮือๆๆ ฮือๆๆ
ยินดีครับป๋าตี้   เดี๋ยวมารอบนี้ขึ้นรถป๋าโยอีกรอบนะครับ   จากชุดยาริสตอนนี้จะเป็นชุดแคมรี่ (มือสองนะ) แล้วครับ   เขาเดินหน้าอีกแล้วครับ haha

แล้วเจอกันครับป๋า

like heartแหกกันอีกแล้ว
ปิดร้านมาเลยครับป๋าหนึ่ง  ยินดีต้อนรับตามป๋าทัตมาด้วยนะ หายไปนานคิดถึงครับ
_TOM_
รักในหลวงที่สุด
Full Member

like: 26

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 06:58:49 am »

ไปด้วยได้เป่าคับไม่กระเป๋าให้แหกอะคับความรู้ก็ไม่มีไปแบ่งมีแต่ใจที่รักป๋าอย่างเดียวเองอะคับ
อีกอย่างผมไปไม่ถูกแน่เลยชอบหลงอยู่เลื่อยเลยแต่ต้องสู้คับเพื่อความสุข

Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:43:33 am »

น่าสนใจเนอะ..............

เดียว ดูจังหวะก่อน.... หาที่ฝังกระเป๋าได้แล้วจะรีบมา...
พกมาไม่ดี.. ติดตัว 20 พอ... คริๆ ....

Cheesy Cheesy
NonReturneR No.412
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:45:00 am »

คิดถึงจิงๆ เต็มยังคับเนี่ย ถ้ายังว่าง ขอตามไปด้วยคันนึงได้ไม๊ครับป๋าตาม  u
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 21   ขึ้นบน
  พิมพ์