Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายภาพ มือใหม่ค๊าบ  (อ่าน 5345 ครั้ง)
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:46:47 pm »

สวยงามครับป๋าโจ้

ฝึกถ่ายเยอะๆครับ อุปกรณ์ป๋าโจ้เทพอยู่แล้ว พอได้แนวทาง
เดี๋ยวให้ป๋าเอกสอนแต่งภาพต่อเลย แต่งสี แต่งคม  Cheesy
ต้องแต่งภาพด้วยเหรอค๊าบป๋าแจ๊คค๊าบ โอ๊ยมึน

มันช่วยทำให้รูปที่เราถ่ายมาสมบูรณ์มากขึ้นคับ

ป๋าโจ้ต้องติดสอยห้อยตาม DJT ไปรับรองสองสามทริป เทพประทับแน่นอน  Cheesy

ผมเคยติดตามป๋าต๊อกไปถ่ายแนวนี้ครั้งนึง....เมียประทับเลย

ทริปไหนอะ ผมไม่ได้ไปด้วยแน่ๆ ... หาก ไปด้วย ... เทพลง ... แก้มซ้าย แก้มขวา...แน่นอน อิอิ...

... กลัวเจอชวนไปถ่ายรอบดึก คริ คริ...

ทริปนั้นป๋าไม่ได้ไป เพราะถ้าไปจะได้รับโทรศัพท์จากผมตอนตี 2 เหมือนที่ป๋าต๊อกโดน ฮ่าๆ  Undecided Undecided

55++ ผมนี่ยัง งงๆอยู่เลยว่าป๋าตี๋แอบไปทำอะไรมา

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์