Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมลงชื่อปาบึงกาฬ 77 ครับ  (อ่าน 9171 ครั้ง)
PaEka_Kop
Newbie
*

like: 2

ปาบึงกาฬ Id:565 อั๊ยยย่ะ 123

« เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:08:01 pm »

like        red heart         joob      good     สวัสดีครับ  รายงานตัวครับ  ปาบึงกาฬ ครับ   สีน้ำตาล ขับ 4  ครับ  อยากร่วมแก๊งกับเพื่อน ๆ ครับ มีอะไรพูดคุย แลกเปลี่ยนกันครับ
krupond
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 10:14:51 pm »

ร่วมสร้างกระแสครับ 555 ป๋าเอกเราเป็นพวกปาพันธุ์ทางป่าวเนี่ย  รู้สึกเราจะเป็นคนหลายจังหวัดกันนะ
จากปาสาย อุดร - บึงกาฬครับ

เทียวบ่สุดเส้น  อย่าถอยหลังให้คนย่ำ ตายขอให้ตายหน้าพุ่นเขาจั่งเอิ้นว่าหาญ
chaisomboon
ปาฝั่งโขงหนองคาย
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 09:30:11 am »

หวัดดีครับพี่น้องร่วมสายเลือด ผมโต อยู่หนองคายครับ ยินดีที่ได้ทักทายครับ javascript:void(0); ปาเทาดำ 5129

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 06:37:54 pm »

หวัดดีครับผม  อยู่ภูเก็ตครับยินดีที่รู้จัก ปา บึงกาฬทุกท่านครับ     ชอบบึงกาฬมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ   ชอบอากาศและธรรมชาติ ครับ  bigheart
ChaiwatHD
อยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอ เพื่อความสุข ของชีวิต ชาติหนึ่ง
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 02:50:08 pm »

ปา หนองคาย ครับ  จองรถแล้ว แต่ยัง ไม่ได้รถ ครับ ประมาณ ก่อนเมษา  น่าจะได้ รถแล้วครับ

Satu

ChaiwatHD
 Pajero Nongkhai-Thailand
focusjung1 ID.434
Jr. Member
**

like: 30

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 03:54:10 pm »

ปากำแพงเพชรครับ เคยไปดูเจดีย์ กลางแม่น้ำโขง เคยไปนั้งดริ๊งริมแม่น้ำ ชอบบรรยากาศหนองคายครับ สาวสวยด้วย extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 03:55:06 pm »

ยินดีต้อนรับนะคับ good good

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 09:41:22 am »

สวัสดีครับพี่ ผมอยู่หนองคาย  บ้านเกิดอยู่อำเภอเมืองบึงกาฬ  เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ ID448 red heart red heart สาธุ

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 11:22:12 am »

สวัสดีครับพี่ ผมอยู่หนองคาย  บ้านเกิดอยู่อำเภอเมืองบึงกาฬ  เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ ID448 red heart red heart สาธุ

หวัดดีครับ ปา บึงกาฬและ ป๋าหนึ่ง ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2012, 11:23:56 am โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
ANGEL(ปา-สาทหิน)
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 12:59:53 pm »

หวัดดีครับปาบึงกาฬ   วันที่ 3 กพ. 55 จะเดินทางไปบึงกาฬ  แนะนำเส้นทางจากโคราช - บึงกาฬด้วยครับ เส้นทางไหนสะดวกสุด  ที่จะไปบึงกาฬ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 01:01:20 pm »

หวัดดีครับปาบึงกาฬ   วันที่ 3 กพ. 55 จะเดินทางไปบึงกาฬ  แนะนำเส้นทางจากโคราช - บึงกาฬด้วยครับ เส้นทางไหนสะดวกสุด  ที่จะไปบึงกาฬ

มานั่งรอเป็นเพื่อนครับ เพื่อน ศึกษา เส้นทาง  red heart red heart
jesada_w
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 01:16:52 pm »

อยู่ พรเจริญ ครับ แต่ยังไม่ได้ รถครับ จองที่ สารคามครับ
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 04:26:14 pm »

หวัดดีครับปาบึงกาฬ   วันที่ 3 กพ. 55 จะเดินทางไปบึงกาฬ  แนะนำเส้นทางจากโคราช - บึงกาฬด้วยครับ เส้นทางไหนสะดวกสุด  ที่จะไปบึงกาฬ
ใช้เส้นทางถ.มิตรภาพ สะดวกปลอดภัยที่สุด  คือ โคราช-หนองคาย ถึงหนองคาย(สี่แยกพญานาคหรือไทยประกัน)เลี้ยวขวาใช้ถนนหมายเลข 212 ไปโพนพิสัย ผ่าน อ.รัตนวาปี  ผ่าน อ.ปากคาด(จ.บึงกาฬ)และสุดท้าย จ.บึงกาฬ รวมระยะทางจาก จ.หนองคาย ถึง จ.บึงกาฬ 135 กม.
ก่อนไปบึงกาฬ เลี้ยวไหว้หลวงพ่อพระใส วัดโพธิ์ชัย หนองคาย อยู่ติดถนน212 แวะเที่ยวศาลาแก้วกู่ เข้าไปในซอยห่างจาก212  100เมตร  ถึงโพนพิสัย แวะกราบหลวงพ่อพระเสี่ยงพระพุทธรูปศักดิ์สิทธ์ประจำอำเภอโพนพิสัย   ถึงรัตนวาปี แวะซื้อสับปะรดฝากญาติ ถึงปากคาดแวะชมถ้ำศรีธน และกราบหลวงปู่ทุย วัดป่าดานวิเวก(เข้าเขต อ.โซ่พิสัย จ.บึงกาฬ อ.โซ่พิสัยห่างจากอ.ปากคาดประมาณ 25 กม.ทางลัด) ถึงบึงกาฬเมืองคนดีศรีบึงกาฬ แวะกราบหลวงพ่อทองพูล ไหว้ศาลเจ้าแม่สองนาง และกราบหลวงพ่อใหญ่  วัดท่าใค้ร พระพุทธรูปประจำจังหวัด  หลังจากนั้น เที่ยวภูทอก อ.ศรีวิไล น้ำตกเจ็ดสี อ.เซกา บึงโขงหลง อ.บึงโขงหลง หลวงพ่อพระแสนสามหมื่น  และถ้ำเต่า อ.โซ่พิสัย
ปล.ขอให้เดินทางปลอดภัยและโชคดีครับ red heart
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2012, 04:27:57 pm โดย 1nongkhai » บันทึกการเข้า

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 07:37:12 am »

หวัดดีครับปาบึงกาฬ   วันที่ 3 กพ. 55 จะเดินทางไปบึงกาฬ  แนะนำเส้นทางจากโคราช - บึงกาฬด้วยครับ เส้นทางไหนสะดวกสุด  ที่จะไปบึงกาฬ
ใช้เส้นทางถ.มิตรภาพ สะดวกปลอดภัยที่สุด  คือ โคราช-หนองคาย ถึงหนองคาย(สี่แยกพญานาคหรือไทยประกัน)เลี้ยวขวาใช้ถนนหมายเลข 212 ไปโพนพิสัย ผ่าน อ.รัตนวาปี  ผ่าน อ.ปากคาด(จ.บึงกาฬ)และสุดท้าย จ.บึงกาฬ รวมระยะทางจาก จ.หนองคาย ถึง จ.บึงกาฬ 135 กม.
ก่อนไปบึงกาฬ เลี้ยวไหว้หลวงพ่อพระใส วัดโพธิ์ชัย หนองคาย อยู่ติดถนน212 แวะเที่ยวศาลาแก้วกู่ เข้าไปในซอยห่างจาก212  100เมตร  ถึงโพนพิสัย แวะกราบหลวงพ่อพระเสี่ยงพระพุทธรูปศักดิ์สิทธ์ประจำอำเภอโพนพิสัย   ถึงรัตนวาปี แวะซื้อสับปะรดฝากญาติ ถึงปากคาดแวะชมถ้ำศรีธน และกราบหลวงปู่ทุย วัดป่าดานวิเวก(เข้าเขต อ.โซ่พิสัย จ.บึงกาฬ อ.โซ่พิสัยห่างจากอ.ปากคาดประมาณ 25 กม.ทางลัด) ถึงบึงกาฬเมืองคนดีศรีบึงกาฬ แวะกราบหลวงพ่อทองพูล ไหว้ศาลเจ้าแม่สองนาง และกราบหลวงพ่อใหญ่  วัดท่าใค้ร พระพุทธรูปประจำจังหวัด  หลังจากนั้น เที่ยวภูทอก อ.ศรีวิไล น้ำตกเจ็ดสี อ.เซกา บึงโขงหลง อ.บึงโขงหลง หลวงพ่อพระแสนสามหมื่น  และถ้ำเต่า อ.โซ่พิสัย
ปล.ขอให้เดินทางปลอดภัยและโชคดีครับ red heart

ขอบคุณครับ ป๋าหนึ่ง  like like like like like like like
chaisomboon
ปาฝั่งโขงหนองคาย
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 06:36:34 am »

ข้อมูลแน่นปึกรับรองไม่มีหลงครับ สวดยอดครับป๋าหนึ่ง

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์