Languages
หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64 65 66 67 68 69 70 71 ... 226   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++++ปาปทุมและใกล้เคียงทราบแล้วเปลี่ยน..มารายงานตัวด้วยจร้าๆๆๆๆๆๆๆ+++++  (อ่าน 791842 ครั้ง)
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #930 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 12:45:42 am »

ขอโทษป๋าด้วยครับป๋าชาติ ที่ไม่ได้ไป พอดีมีธุระด่วนเข้ามาครับ    สาธุ    สาธุ    สาธุ
ถ้าปาขาวคันนี้มาร่วมงานด้วยอีกคันล่ะก็...บรรเจิดเลยอ่ะ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
Hero Member

« ตอบ #931 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 12:47:04 am »

แวะมาทักทายครับ กลับจากวันนั้นรีบนอนยังไม่ได้ขอบคุณกันเลย  Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณป๋าชาติและป๋าๆปาปทุมทุกๆท่านนะครับสำหรับการเตรียมการนัดพบปะสังสรรค์ทานข้าวในครั้งนี้  สาธุ
ยินดีที่ได้รู้จักป่าๆและท่าน ผบ.ที่ผมเพิ่งเคยเจอกันเป็นครั้งแรก เป็นกันเองดีมากครับ คุยกันมันส์จริงๆ
ส่วนป๋าๆหน้าคุ้นเคย ป๋าลุ้น พี่อ้อย ป๋าวิน ป๋าก๊อก หนูดี ป๋าต๊อกกี้ ป๋านะ ป๋าป๊อป ป๋าแป๊ะ ป๋าบอล ปุ๊กลุ๊ก เจ้ายุ่น ก็ยังเฮฮากันเหมือนเดิม

ครั้งหน้าผมจะไปเยี่ยมเยือนปาปทุมใหม่ในวันเสาร์ที่ 20 สิงหานี้ครับ ที่บ้านป๋าเก๊ก เพื่อไปจัดการรื้อรถใส่ RV Meter ให้แกซะหน่อย
ป๋าๆท่านใดสนใจแวะมาชมมาพูดคุยได้ครับ หรือมีอะไรมาให้ช่วยรื้อช่วยใส่ก็ได้เลยครับ ผมกะว่าจะไปถึงแต่ 8 โมงเช้าเลย
และคงทำกันทั้งวันจนดึกเลยครับ และถ้าไม่มีอะไรติดขัด ป๋าป๊อบโคลองเซ่ก็จะมาช่วยรื้อด้วย

เกือบลืม... ขอขอบคุณเสื้อสวยๆจากป๋าหนุ่ม แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้ ด้วยครับ ชอบ ชอบ ชอบ....  like like like  Cheesy Cheesy Cheesy
ป๋าเก๊กทราบแล้วเปลี่ยนเตรียมพื้นที่หน้าบ้านด้วยคับ..จัดหนักเลย Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
รับแซบคับผม หน่วยให้กำลังใจจะปูเสื่อพร้อมอุปกรณ์เป็นกลมให้นะครับแต่ที่เหลือรบกวนจัดหา อิอิ
ได้รับการยืนยันอย่างนี้ก็สบายใจล่ะคับ...จะได้จัดหนักกันไปเลย...ถล่ม Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #932 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 12:53:17 am »

ตั้งแต่กลับมาจาก meeting ไม่ได้แวะเข้ามาทักทายเลยครับ   ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ ไม่ค่อยได้คุยเท่าไหร่เพราะว่ากลับมาก่อน เอาไว้คราวหน้าถ้าไม่ติดธุระจะอยู่นานๆกว่านี้ครับ บ้านหลังนี้ยังอบอุ่นเหมือนเดิม   วันที่ 20 ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเจอกันครับป๋าเก๊ก แต่อาจจะเข้าไปช่วงสายๆครับ และขอบคุณป๋าหนุ่มสำหรับเสื้อสวยๆด้วยครับ  สาธุ
Hero Member

« ตอบ #933 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 01:04:12 am »

ตั้งแต่กลับมาจาก meeting ไม่ได้แวะเข้ามาทักทายเลยครับ   ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ ไม่ค่อยได้คุยเท่าไหร่เพราะว่ากลับมาก่อน เอาไว้คราวหน้าถ้าไม่ติดธุระจะอยู่นานๆกว่านี้ครับ บ้านหลังนี้ยังอบอุ่นเหมือนเดิม   วันที่ 20 ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเจอกันครับป๋าเก๊ก แต่อาจจะเข้าไปช่วงสายๆครับ และขอบคุณป๋าหนุ่มสำหรับเสื้อสวยๆด้วยครับ  สาธุ
แล้วเจอกันคับป๋า สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
narnia 04 (No. 144)
Jr. Member
**

like: 2

Mobile : 081-9264864

« ตอบ #934 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:29:49 am »

สาธุ สาธุ  ดีจ้าปาปทุมฯ ทุกๆท่าน   สาธุ สาธุ

Cool Cool Cool เอ... เมื่อไหร่ปาปทุมฯ จะทำเสื้อแก็งค์ แบบปาปักษ์ใต้บ้างน่ะ  Cool Cool Cool
donut Saraburi
Hero Member

like: 7

No.0093 PaJeRO ThAILaND

« ตอบ #935 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 06:08:48 pm »

ได้แล้วเพ่แต่เปงเช้าวันอาทิตน่ะ

หุหุหุหุ

หัวไม่แตกแต่หูชาอ่ะ
ชาเขียวหรือชาดำ...ระบุด้วยจิ Wink Wink Wink Wink Wink Wink

ชาดำมั่งอ่ะ

เหอๆๆๆ

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #936 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 10:22:21 pm »

แวะมาทักทายครับ กลับจากวันนั้นรีบนอนยังไม่ได้ขอบคุณกันเลย  Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณป๋าชาติและป๋าๆปาปทุมทุกๆท่านนะครับสำหรับการเตรียมการนัดพบปะสังสรรค์ทานข้าวในครั้งนี้  สาธุ
ยินดีที่ได้รู้จักป่าๆและท่าน ผบ.ที่ผมเพิ่งเคยเจอกันเป็นครั้งแรก เป็นกันเองดีมากครับ คุยกันมันส์จริงๆ
ส่วนป๋าๆหน้าคุ้นเคย ป๋าลุ้น พี่อ้อย ป๋าวิน ป๋าก๊อก หนูดี ป๋าต๊อกกี้ ป๋านะ ป๋าป๊อป ป๋าแป๊ะ ป๋าบอล ปุ๊กลุ๊ก เจ้ายุ่น ก็ยังเฮฮากันเหมือนเดิม

ครั้งหน้าผมจะไปเยี่ยมเยือนปาปทุมใหม่ในวันเสาร์ที่ 20 สิงหานี้ครับ ที่บ้านป๋าเก๊ก เพื่อไปจัดการรื้อรถใส่ RV Meter ให้แกซะหน่อย
ป๋าๆท่านใดสนใจแวะมาชมมาพูดคุยได้ครับ หรือมีอะไรมาให้ช่วยรื้อช่วยใส่ก็ได้เลยครับ ผมกะว่าจะไปถึงแต่ 8 โมงเช้าเลย
และคงทำกันทั้งวันจนดึกเลยครับ และถ้าไม่มีอะไรติดขัด ป๋าป๊อบโคลองเซ่ก็จะมาช่วยรื้อด้วย

เกือบลืม... ขอขอบคุณเสื้อสวยๆจากป๋าหนุ่ม แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้ ด้วยครับ ชอบ ชอบ ชอบ....  like like like  Cheesy Cheesy Cheesy
ป๋าเก๊กทราบแล้วเปลี่ยนเตรียมพื้นที่หน้าบ้านด้วยคับ..จัดหนักเลย Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
รับแซบคับผม หน่วยให้กำลังใจจะปูเสื่อพร้อมอุปกรณ์เป็นกลมให้นะครับแต่ที่เหลือรบกวนจัดหา อิอิ
ได้รับการยืนยันอย่างนี้ก็สบายใจล่ะคับ...จะได้จัดหนักกันไปเลย...ถล่ม Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
รักษา ภาพพจน์ด้วยครับท่านประธาน เรามาทำรถ ถอดกล่องกับติดตั้ง RV ครับ อันนั้นเป็นเรื่่องที่ ลูกบ้านอย่างกระผมได้แจ้งท่านเจ้าบ้านไว้ สาธุ สาธุ ส่วนเพิ่มเติมอื่นๆของน้อง PJS เช่นพลังขับเคลื่อน(อัลกอฮอล์) ระบบระบายความร้อน (น้ำแข็ง) หัวเชื้อน้ำมันเครื่อง (โซดา) อย่าเพิ่มแจ้งครับ เดียวความแตกซะก่อน ทนไม่ได้ ทนไม่ได้

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Hero Member

« ตอบ #937 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 10:39:53 pm »

รักษา ภาพพจน์ด้วยครับท่านประธาน เรามาทำรถ ถอดกล่องกับติดตั้ง RV ครับ อันนั้นเป็นเรื่่องที่ ลูกบ้านอย่างกระผมได้แจ้งท่านเจ้าบ้านไว้ สาธุ สาธุ ส่วนเพิ่มเติมอื่นๆของน้อง PJS เช่นพลังขับเคลื่อน(อัลกอฮอล์) ระบบระบายความร้อน (น้ำแข็ง) หัวเชื้อน้ำมันเครื่อง (โซดา) อย่าเพิ่มแจ้งครับ เดียวความแตกซะก่อน ทนไม่ได้ ทนไม่ได้
รับแซ่บคับ...เราจะดำเนินการให้เป็นไปโดยธรรมชาติที่สุดเท่าที่จะทำได้...รับรองว่าเงียบ..สนิท..จับไม่ได้ hi hi hi hi hi hi hi
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #938 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:17:19 pm »

ถ้ามีปิ้งอาหารทะเล  ปิ้งย่าง   ปู  ปลา หอย  หมึก  กุ้ง    ต้มยำปาเจโร่    ก็น่าสน  อิ   อิ

***********แต่ช่วยย่างและกินกันเย็นๆน่ะ    รอผมด้วย    กลางวันกินน้ำกันไปก่อน

******** น่าตามไปใส่เกียร์มือ  ด้วยจัง

!!!!!! มิตติ้งปาปทุมสนุกสนานมากๆเลย   ได้เจอเพื่อนใหม่หลายท่านจนไม่มีเวลาเดินคุยสมาชิกเก่าๆ เลย

ยินดีที่ได้รู้จัก   สมาชิกชาวปาเจโร่ ครับ

Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #939 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:21:04 pm »

เสื้อป๋าอ็อดหล่อจังหู Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณสำหรับความหล่อจากภาคใต้  สู้ใจเด็กเมืองกรุง   ชอบมากๆเลยครับ  พี่หนุ่ม / ขอบคุณครับ

ปักสวยดี  ครับ
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #940 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:58:39 pm »

สวัสดีจร้า..ปทุม.

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
Hero Member

« ตอบ #941 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 06:35:34 am »

ปาปทปุมทำไรกานอยู่ครับ

ยังไม่ตื่นหรอ

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #942 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 09:51:03 am »

ดีจ้าปาปทุม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Hero Member

« ตอบ #943 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 09:30:23 pm »

20 เจอกานน่ะป๋าชาติ

Hero Member

« ตอบ #944 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 12:15:43 am »

20 เจอกานน่ะป๋าชาติ
สวัสดีคร๊าบบบบบทุกท่านๆๆๆๆๆๆๆ...ป๋านัทคับ 20 เราคงเจอกันไม่ได้แล้วล่ะ...อายุเกินล่ะ Wink Wink Wink Wink Wink Wink
หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64 65 66 67 68 69 70 71 ... 226   ขึ้นบน
  พิมพ์