Languages

ปาเจโร่

<< < (4/300) > >>

Black Angel No.181:
อ่านเพลินดีครับ  smile..
ศึกษาละเอียดและรอบคอบดีครับ  ยอดเยี่ยม

somchay23:
 สวยครับป๋า ยินดีด้วยครับ

Dragon:
สั่งยางไว้ 2 วัน มาถึงแล้วร้านยางโทรมาบอก ....เราก็รีบมาทันทีครับ...แบบว่ากลัวน้องปาไม่หล่อครับป๋าๆๆทุกท่าน

ยางเดิมถอดกองไว้...ร้านตีราคาเทิร์นให้ 16,000 บาท วิ่งมา 5,000 กม.

ช่างจัดการเติมลมยาง 35 ปอนด์ทั้ง 4 เส้น เดี๋ยวลองวิ่งดูก่อนถ้าแข็งไปค่อยปล่อยให้เหลือสัก หน้า 30  หลัง 33

Dragon:
นำล้อมาถ่วงตะกั่ว

เสร็จแล้วจัดการใส่แม็กเข้าเพลาขันน็อต

Dragon:
ใช้เวลา 2 ชั่วโมงเห็นจะได้ เด็กๆหิวข้าวแล้วเลยพาไปแวะทานที่ Big C ได้ภาพมาฝากอีกนิดหน่อย

แม็กกับยางลงตัวดีมากครับคงความเป็นปาเจโร่ สปอร์ต 4WD แบบสวยดุ

มาดูกันในหลายๆมุมบ้างครับ....ว่าแม็กเดิมเมื่อจับคู่กับ BF Goodrich All Terrain KO แล้วลงตัวแค่ไหน.....ใช้ไปสัก 4 ปีแล้วค่อยจัด Lenso 18 นิ้ว INTIMIDATOR 4  กับ BF ขอบ 18 ลายใหม่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว