Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซลล์ชื่อ "เนม"ที่ศูนย์มิตซูออโต้ ซิตี้ ศรีนครินทร์ ดังใน pantip แหงมๆครับ  (อ่าน 16240 ครั้ง)
muzashi_benz
Oo:: น้องปาช็อคโกเล็ต ::oO ID 598. (^_^)"
Newbie
*

like: 3

Oo:: น้องปาช็อคโกเล็ต ::oO

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 07:31:32 pm »

เซลล์ ซื่อสัตย์ หายากจริงๆ สมัยนี้ เครียด คร๊าบปม โอ๊ยมึน
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 07:33:37 pm »

ท่าทาง(เหมือนกับว่า)เจ้าตัว และ/หรือทางศูนย์ต้นสังกัดจะรับทราบเรื่องและพฤติกรรมแล้วเน้อ เห็นหน้าตาคร่ำเครียดกันใหญ่ ...

เฮ้อ เหนื่อยตามรถ เหนื่อยเเก้ตัว/ขอโทษ ลูกค้า เเล้วยังต้องมาเหนื่อยเพราะมีเพื่อนร่วมอาชีพเเบบนี้อีก

โชคดีที่เซลส์ผมไม่เป็น .... (อันนี้รับประกันเลย ... ปลาเน่าตัวเดียว เเท้ๆ)

ไอ้ที่น่ากลัวเนี่ย ไม่ใช่เซลส์มีพฤติกรรมลักษณะนี้หรอกครับ
กลัวมันจะลามเป็นขี้กลาก เพาะเชื้อมาจากตัวผู้จัดการ หรือเจ้าของศูนย์ ที่มีนโยบายส่งตรงมาในลักษณะนี้ ...

ปอลอ ท่าทางป๋า pajerosportman ได้ข่าวมาก่อนหน้านี้เเล้วใช่มั้ยครับ ถึงได้โพสในกระทู้ว่าให้ลองจับตาดูเซลส์คนนี้ที่บอกว่าจองช่วงนี้ได้รถไม่เกิน ๒๐ มีนาคม อิอิ ไวมากก like like

เข้ามายืนยันว่า ลำพังเซลล์คนเดียวคงไม่กล้าทำมากขนาดนี้หรอก ... เป็นนโยบายหากำไรเข้าศูนย์ ตัดของแถมหา Margins
แต่.... อย่าหวังพึ่ง MMTH เลยครับ เค้าไม่กล้าทำอะไรดีลเลอร์หรอก เพราะตัวเองก็มีชะนักติดหลัง  Roll Eyes Undecided
เปเป้ 578
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 07:36:50 pm »

สะอึก  yes!!

ร่วมเครือนาวี  จักยลปฐพีไพศาล
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 08:12:59 pm »

ท่าทาง(เหมือนกับว่า)เจ้าตัว และ/หรือทางศูนย์ต้นสังกัดจะรับทราบเรื่องและพฤติกรรมแล้วเน้อ เห็นหน้าตาคร่ำเครียดกันใหญ่ ...

เฮ้อ เหนื่อยตามรถ เหนื่อยเเก้ตัว/ขอโทษ ลูกค้า เเล้วยังต้องมาเหนื่อยเพราะมีเพื่อนร่วมอาชีพเเบบนี้อีก

โชคดีที่เซลส์ผมไม่เป็น .... (อันนี้รับประกันเลย ... ปลาเน่าตัวเดียว เเท้ๆ)

ไอ้ที่น่ากลัวเนี่ย ไม่ใช่เซลส์มีพฤติกรรมลักษณะนี้หรอกครับ
กลัวมันจะลามเป็นขี้กลาก เพาะเชื้อมาจากตัวผู้จัดการ หรือเจ้าของศูนย์ ที่มีนโยบายส่งตรงมาในลักษณะนี้ ...

ปอลอ ท่าทางป๋า pajerosportman ได้ข่าวมาก่อนหน้านี้เเล้วใช่มั้ยครับ ถึงได้โพสในกระทู้ว่าให้ลองจับตาดูเซลส์คนนี้ที่บอกว่าจองช่วงนี้ได้รถไม่เกิน ๒๐ มีนาคม อิอิ ไวมากก like like

เข้ามายืนยันว่า ลำพังเซลล์คนเดียวคงไม่กล้าทำมากขนาดนี้หรอก ... เป็นนโยบายหากำไรเข้าศูนย์ ตัดของแถมหา Margins
แต่.... อย่าหวังพึ่ง MMTH เลยครับ เค้าไม่กล้าทำอะไรดีลเลอร์หรอก เพราะตัวเองก็มีชะนักติดหลัง  Roll Eyes Undecided
555 ใช่เลยครับป๋า
จะว่าเค้าก็ว่าได้ไม่เต็มปาก …
ใช่ว่าไม่รู้ปัญหาที่เกิดขึ้น
แต่ต้องแสร้งทำเป็นมองไม่เห็น เพราะตัวเองก็ได้ประโยชน์จากออเดอร์พวกนี้ทั้งนั้น

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
Prapan
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:28:00 am »

คนนี้คงไม่ได้ขาย Mitsu ไปอีกนานแน่ ๆ เลย อย่างที่โบราณว่าไว้ ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน
maxmitsu
Newbie
*

Mitsu

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:09:16 pm »

คนนี้คงไม่ได้ขาย Mitsu ไปอีกนานแน่ ๆ เลย อย่างที่โบราณว่าไว้ ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

Cool

จำหน่ายมิตซซูทุกรุ่น 092 254 9789 ธนากร บุตรพรม
ขอขอบคุณพี่ๆทุกคน ที่ไว้ใจผม ซื้อรถกับผม
[email protected]
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:15:16 am »

เซลล์ ซื่อสัตย์ หายากจริงๆ สมัยนี้ เครียด คร๊าบปม โอ๊ยมึน
good good good good good
Somrote
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:28:51 am »

โชคดีครับ เคยโทรหาคนนี้ทีนึง ดีนะ ไม่เชื่อ ไม่จองไป ปัจจุบันเลยระแวงหมดเลยครับ เลยคิดว่าคงไม่ได้ขับปาแล้ว
เพราะ ไม่อยากเชื่อแล้วครับ ว่ามีรถๆ จองเลยๆ ไม่เกินเดือน ได้ยินบ่อยมาก
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:36:05 am »

โชคดีครับ เคยโทรหาคนนี้ทีนึง ดีนะ ไม่เชื่อ ไม่จองไป ปัจจุบันเลยระแวงหมดเลยครับ เลยคิดว่าคงไม่ได้ขับปาแล้ว
เพราะ ไม่อยากเชื่อแล้วครับ ว่ามีรถๆ จองเลยๆ ไม่เกินเดือน ได้ยินบ่อยมาก
like like like like like like
thongyoy
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 01:29:32 am »

ขึ้นกระทู้แนะนำห้องรัชดาแล้วครับ
สงสัยทำแบบนี้ทำมาหากินในเว็ปปากับพันทิปลำบากนะครับ

โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 08:11:30 am »

เซลส์แบบนี้หาไม่ยากครับ..  อีกพักก้อไปกองรวมกันที่...กวง...  555  แหล่งรวมเซลส์ โอ๊ยมึน
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 08:28:56 am »

เซลส์แบบนี้หาไม่ยากครับ..  อีกพักก้อไปกองรวมกันที่...กวง...  555  แหล่งรวมเซลส์ โอ๊ยมึน

เหมือนเป็นหุบเขาคนโฉด ในเรื่อง เซียว ฮื่อ ยี้ ยังไงก็ไม่รู้  โอ๊ยมึน
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 08:29:58 am »

like like like like like like like like like like like like

ถูกต้องแล้วครับ... เลี่ยงศูนย์นี้ได้ ใ้ห้เลี่ยงเลยครับ... ก่อนจะโดนเรียกค่า "ไถ่"

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:35:59 pm »

ขอลบละกันไม่อยากดราม่า...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 03:06:35 pm โดย seto16 » บันทึกการเข้า

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 01:36:07 pm »

พันทิปล๊อกกระทู้แล้ว

บอกว่าขอยืนยันเรื่องจากเจ้าของกระทู้ก่อน...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 01:39:29 pm โดย seto16 » บันทึกการเข้า

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์