Languages
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปาขาวๆอวบ # Fuddy No.0600  (อ่าน 93301 ครั้ง)
Dragon
Hero Member

like: 113

« ตอบ #285 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 08:20:41 am »

ป๋าต๋อง ไปขึ้นเเท่นกันมั้ยจ้ะ อิอิ

จะเอากี่ม้าครับป๋าป่าน อิอิ     Cheesy
Fuddy
Full Member

like: 55

« ตอบ #286 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 11:11:21 am »

ป๋าต๋อง ไปขึ้นเเท่นกันมั้ยจ้ะ อิอิ

จะเอากี่ม้าครับป๋าป่าน อิอิ     Cheesy
น่าสนเหมือนกันนะป๋าป่าน&ป๋าดิษฐ์ 
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #287 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 01:22:13 pm »

น่าสนเหมือนกันนะป๋าป่าน&ป๋าดิษฐ์ 
เห็นคุยกันเรื่อง...ม้า..พี่ต๋อง 8)เป็นตัวแทนภาคกลางก็ไม่บอกน้องบ้างเลยน้า
ให้เราไปสั่งซื้อถึงตะขบ เอ้ย ตะเข็บชายแดนโน่นเลย

มามะ จัดมาซักหมื่นเม็ด เอาไปส่ง เซเว้นต่อ Cheesy Cheesy Cheesy
จักษ์ มหาชัย
Pa...0953
Hero Member

like: 104

Jak Mahachai

« ตอบ #288 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 07:12:21 am »

มาทักทายป๋าต๋องด้วยคนเน้อ  สาธุ

จักษ์  มหาชัย :Pajerosport-thailand 0953 :...อยู่ไม่ถึงร้อยปี....ใช้ชีวีให้คุ้มค่า....และมีความสุข...:
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #289 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 08:35:41 am »

เห็นคุยกันเรื่อง...ม้า..พี่ต๋อง 8)เป็นตัวแทนภาคกลางก็ไม่บอกน้องบ้างเลยน้า
ให้เราไปสั่งซื้อถึงตะขบ เอ้ย ตะเข็บชายแดนโน่นเลย

มามะ จัดมาซักหมื่นเม็ด เอาไปส่ง เซเว้นต่อ Cheesy Cheesy Cheesy

คนละม้าเเล้วเพ่ haha

ผมวิ่งหมดถังเเรกเเล้วจ้ะ ได้ 620 โล วิ่งในเมืองเป็นส่วนใหญ่ ขึ้นกาญจนาไป ก็กดยาววววว
พอใจมากครับ กินเท่าเดิมเเต่ขับสนุกขึ้นเยอะะะะ อิอิ ขนาดอัดๆ เเละรถติดๆ นะครับ
ว่าจะลองสเต็ปประหยัดดูบ้างครับ น่าจะได้ถึง ๑๓ เลยล่ะ ป๋าต๋องงงง

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
Fuddy
Full Member

« ตอบ #290 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 09:01:19 am »

ผมวิ่งหมดถังเเรกเเล้วจ้ะ ได้ 620 โล วิ่งในเมืองเป็นส่วนใหญ่ ขึ้นกาญจนาไป ก็กดยาววววว
พอใจมากครับ กินเท่าเดิมเเต่ขับสนุกขึ้นเยอะะะะ อิอิ ขนาดอัดๆ เเละรถติดๆ นะครับ
ว่าจะลองสเต็ปประหยัดดูบ้างครับ น่าจะได้ถึง ๑๓ เลยล่ะ ป๋าต๋องงงง
อิจฉาอะป๋าป่าน อยากทำได้แบบป๋าจัง สงสัยต้องทบทวนแล้วละต้องใช้พ่อพันธุ์เดียวกับป๋า มิเสียแรงที่เสียทรัพย์ไปกับพ่อพันธุ์นี้ ต้องหมุนฮัลโลไปหาน้องปองปรึกษาอย่างเคร่งเครียด haha
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #291 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 09:18:21 am »

สวัสดีครับป๋าต๋อง ผมมาชวนไปอัด นวม50 ถ้าพร้อมก็ลงมือได้เลย

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
PattySG80
Sr. Member

« ตอบ #292 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 09:41:29 am »

จะเอากี่ม้าครับป๋าป่าน อิอิ     Cheesy

อิจฉาอะป๋าป่าน อยากทำได้แบบป๋าจัง สงสัยต้องทบทวนแล้วละต้องใช้พ่อพันธุ์เดียวกับป๋า มิเสียแรงที่เสียทรัพย์ไปกับพ่อพันธุ์นี้ ต้องหมุนฮัลโลไปหาน้องปองปรึกษาอย่างเคร่งเครียด haha
555 เห็นปองบอกของป๋าต๋องก็ได้ขึ้นมาหกสิบกว่าโลรึเปล่าครับ ตอนนี้ใช้ดันไปก่อนก็ได้ครับ หาเเมพที่เหมาะที่สุด เเล้วเก็บยาวๆๆ อิอิ

สวัสดีครับป๋าต๋อง ผมมาชวนไปอัด นวม50 ถ้าพร้อมก็ลงมือได้เลย
ป๋าซีไม่ชวนผมไปอีกคนพร้อมกับป๋าต๋องเหรอครับ  ถ้าชวน ผมยินดีจะไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2012, 09:45:04 am โดย PattySG80 » บันทึกการเข้า

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #293 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 11:36:29 am »

จะเอากี่ม้าครับป๋าป่าน อิอิ     Cheesy

555 เห็นปองบอกของป๋าต๋องก็ได้ขึ้นมาหกสิบกว่าโลรึเปล่าครับ ตอนนี้ใช้ดันไปก่อนก็ได้ครับ หาเเมพที่เหมาะที่สุด เเล้วเก็บยาวๆๆ อิอิ

ป๋าซีไม่ชวนผมไปอีกคนพร้อมกับป๋าต๋องเหรอครับ  ถ้าชวน ผมยินดีจะไปครับ
หัวใจสปอรดกันทั้งน้านเลยยยยยยย พ่อหนุ่มน้อย 555
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #294 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 11:47:33 am »

หัวใจสปอรดกันทั้งน้านเลยยยยยยย พ่อหนุ่มน้อย 555

เราเดิมๆ ตามหลังกันสองคันเนอะ พี่ตู๋เนอะ .. แต่ไม่เอาแล้วนะ ต้นไม้ล้ม  haha
PattySG80
Sr. Member

« ตอบ #295 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 11:52:03 am »

เราเดิมๆ ตามหลังกันสองคันเนอะ พี่ตู๋เนอะ .. แต่ไม่เอาแล้วนะ ต้นไม้ล้ม  haha
ยืมม้าป๋าต๋องไปลากต้นไม้ได้เลยป๋าเเจ๊ค ป๋าต้องเเกซุ่มเลี้ยงอยู่เหมือนกัน หุ หุ

noople7
Full Member

like: 68

« ตอบ #296 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 12:22:10 pm »

หวัดดีคะป๋าต๋อง รถเปิ้ลยังเดิมๆ เลยค่ะ สนใจเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะเอายังไงดี ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ
วันก่อนไปงานศพแม่ป๋านาย ขับตามป๋าอู๊ด เห็นป๋าแกขับเวลาออกตัวแซงที่ อิจฉาเลยค่ะ กดเป็นมาเลย 
Fuddy
Full Member

« ตอบ #297 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 12:45:36 pm »

หวัดดีคะป๋าต๋อง รถเปิ้ลยังเดิมๆ เลยค่ะ สนใจเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะเอายังไงดี ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ
วันก่อนไปงานศพแม่ป๋านาย ขับตามป๋าอู๊ด เห็นป๋าแกขับเวลาออกตัวแซงที่ อิจฉาเลยค่ะ กดเป็นมาเลย  
สวัสดีคับเจ้เปิ้ล ของป๋าอู๊ดเขาดันครับ ผมมีม้าดันอยู่ตัวหนึ่ง คอกเดียวกะป๋าป่านแต่คนละสายพันธุ์ ลองเอาใช้ดูไหมกับเหลือประกันอีก1ปี ไม่ต้องกลัวตัวร้อน ไม่ต้องกลัวน้ำดัน และไม่ต้องทำท้ายราง ต้นมาเร็วแน่ เอารูปยั่วพนักงานขับของเจ้ก่อน เอาลองก่อนไหม อิอิ

คุณสมบัติ : เป็นกล่องดันราง คือ เป็นกล่องที่เพิ่มแรงดันในรางคอมมอนเรล ให้เพิ่มสูงขึ้นจากรถ standard
การจูนเป็นการเพิ่มแรงดัน ในช่วงที่เราใช้งาน ไม่มีไฟเอนจิ้งขึ้นโชว์ ไม่ต้องทำท้ายราง เสียงปั๊มที่เกิดขึ้นเฉพาะโปรแกรมสูงๆ ดีเดือด (เป็นทุกยี่ห้อทั้งรถ และกล่อง)
กล่องตัวนี้สามารถจูนเองตามความชอบของแต่ละบุคคลได้ โดนปรับตัว Jumper ภายในกล่อง
การจูนสามารถจูนได้ 3 Program แต่ละ program สามารถจูนย่อยได้อีก 32 Channel ออกมาเป็นความถี่ที่ละเอียด
มี Map ให้เลือกรวม 96 Map
คุณภาพสินค้า : การติดตั้งของกล่องตัวนี้ไม่ต้องตัดต่อสายไฟ ใดๆทั้งสิน มั่นใจปลอดภัย (plug100%)
ตัวกล่องถูกติดตั้งไว้ในห้องเครื่อง มีถุุงไนล่อนกันน้ำเดินสาย สวยงามเรียบร้อย
ยืนยันว่า plug100% ไม่มีตัดต่อสายไฟครับ

***อ้างอิง http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=11266.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2012, 02:20:08 pm โดย Fuddy » บันทึกการเข้า
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #298 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 12:52:48 pm »

ป๋าต๋องลงของเยอะเหมือนกัน 

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
Fuddy
Full Member

« ตอบ #299 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 12:59:14 pm »

ป๋าต๋องลงของเยอะเหมือนกัน 
smile..คนเล่นของอะอาจารย์ซี ต้องปล่อยออกบ้าง จะได้นำม้าแช่น้ำแถวรัชดาบ้างครับ  สารภาพหมดแระ
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25   ขึ้นบน
  พิมพ์