Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาตรฐานของแถมจากมิตซูฯ  (อ่าน 2461 ครั้ง)
Ae_LiZm
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:10:41 am »

สวัสดีครับชื่อเอ๋นะครับเป็นสมาชิกน้องใหม่เพิ่งไปรับรถมา สงสัยเรื่องของแถมที่ได้มารู้สึกว่าจะเป็นของเทียมทั้งนั้นเลย
อย่างเช่นสคัพเพลท ดูในเว็บมิตซูของเค้าจะยาว คลุมตลอดชายบันได แต่ของผมสั้นๆด่วนๆประมาณ1ฟุต
กันสาด ได้อ่านกระทู้เก่าๆที่ป๋าๆมาเม้นท์ เห็นว่าของแท้จะพิมพ์ว่าMITSUBISHI ของผมได้PAJEROมา
ผ้ายาง(ไม่ใช่พรมนะครับ) อันนี้อนาทมาก มากเป็นแผ่นสี่เหลี่ยม น่ารัก ปุ๊กปิ๊ก ไม่ได้เข้ากะราคารถเลยครับ
ตอนตกลงก็คุยกันชัดเจนนะครับว่าเป็นของแท้เบิกศูนย์ เจองี้ เซ็งเหมือนกันนะครับ หรือว่าเป็นของมาตรฐานที่เค้าให้ครับ
ขอถามสมาชิกท่านอื่นเป็นความรู้หน่อยครับ  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:35:40 am »

ตอนรับรถได้ถามกับเซล์ลเปล่าครับ

Ae_LiZm
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:37:56 am »

ตอนรับรถได้ถามกับเซล์ลเปล่าครับ
ถามสองรอบเลยครับ เหนื่อยใจจริงๆ
เชต
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:39:42 am »

รับรถเมื่อวาน ได้มาเหมือนที่ป๋าว่าเป๊ะครับ

กันสาดเขียนว่า Pajero  - อันนี้เฉยๆ
พรมกระดุมทั้งคัน - อันนี้ดี (มันไม่มีของแท้อยู่แล้วล่ะ)
สกัฟเพลท - เป็นแผ่นอลูมิเนียมพับ ๆ สั้น ๆ
ถาดใส่ของท้ายรถ - อันนี้ fail นิดหน่อย เพราะของก็อปมันกากมาก พลาสติกบางย้วย ก็เลยถอดเก็บไปแระ
ครอบไฟท้าย โครเมี่ยม - อันนี้ไม่มีที่ติ สวยงาม Tongue
Spoiler หลัง - สวยงาม
เบาะหนัง (2.4) กรุข้างประตู - สวยงามมวาก Tongue

แต่ของผมนี่เซลล์บอกเลยว่าเป็นของข้างนอก ก็เลยไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายครับ แต่ถ้าตกลงกันไว้ว่าแท้แล้วมาแบบนี้ก็..คงเสียความรู้สึกพอสมควร
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:44:21 am »

ถามสองรอบเลยครับ เหนื่อยใจจริงๆ

เซล์ตอบว่าเป็นของแท้หรอครับ

Ae_LiZm
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 11:04:57 am »

เซล์ตอบว่าเป็นของแท้หรอครับ
รับรถเมื่อวาน ได้มาเหมือนที่ป๋าว่าเป๊ะครับ

กันสาดเขียนว่า Pajero  - อันนี้เฉยๆ
พรมกระดุมทั้งคัน - อันนี้ดี (มันไม่มีของแท้อยู่แล้วล่ะ)
สกัฟเพลท - เป็นแผ่นอลูมิเนียมพับ ๆ สั้น ๆ
ถาดใส่ของท้ายรถ - อันนี้ fail นิดหน่อย เพราะของก็อปมันกากมาก พลาสติกบางย้วย ก็เลยถอดเก็บไปแระ
ครอบไฟท้าย โครเมี่ยม - อันนี้ไม่มีที่ติ สวยงาม Tongue
Spoiler หลัง - สวยงาม
เบาะหนัง (2.4) กรุข้างประตู - สวยงามมวาก Tongue

แต่ของผมนี่เซลล์บอกเลยว่าเป็นของข้างนอก ก็เลยไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายครับ แต่ถ้าตกลงกันไว้ว่าแท้แล้วมาแบบนี้ก็..คงเสียความรู้สึกพอสมควร

ครับป๋า เซลส์บอกเบิกจาก0 ทั้งหมด เอ่หรือว่าปลอมทั้ง0หน้อ
เชต
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 11:42:46 am »

ของผมนี่เค้าไม่ปิดบังเลยนะ เราก็ถามอันนี้ของศูนย์หรือของข้างนอก เค้าก็บอกข้างนอก แต่ spoiler ของศูนย์
rara5741
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 11:34:44 am »

พอบอกได้มั้ยคับว่า 0 ย่านไหน
ผมกำลังจะรับรถอาทิตย์หน้า กังวลเหมือนกันคับ
เลยกำลังหาข้อมูลอยู่ ใครมีรายละเอียดของแท้ ของ 0 ดูอย่างไร ขอแชร์ด้วย จะเป็นพระคุณยิ่งคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์