Languages
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 20 ... 33   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปา... ปัตตานี , ยะลา , นรา แสดงตัวหน่อย  (อ่าน 167126 ครั้ง)
Peck-pjs
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #165 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 09:49:43 pm »

ป๋าปุ่นครับ..ถ้าของป๋าเป็นชาดำเย็น งั้นของผมก็โอเลี้ยงแล้วหล่ะ  Cheesy Cheesy

ป๋าจอร์ชครับ..ช่วงนี้ระมัดระวังสถานการณ์นะครับ ทั้งก่อความไม่สงบ และการก่อวินาศกรรม เฮ้อ..ไม่รู้จะเตือนกันยังงัย แต่ก็คงยังต้องเตือนกันต่อไป ขอให้ปลอดภัยนะครับป๋า.. สาธุ
ช่วงนี้ปักษ์ใต้บ้านเราอากาศแปรปรวน กลางวันร้อนตับแล๊บ!! ตกเย็นจนถึงค่ำฝนเทกันกระหน่ำ ฝากป๋าๆชาวปักษ์ใต้ ดูแลสุขภาพดีๆนะครับ...

เพราะเราคือ ส่วนหนึ่งของกันและกัน...
Peck-pjs
Jr. Member
**

« ตอบ #166 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 09:51:11 pm »

ป๋าปุ๊ครับ... อยู่แห่งหนตำบลใด ขอเสียงหน่อยคร๊าบ.บบบ Wink Wink

เพราะเราคือ ส่วนหนึ่งของกันและกัน...
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #167 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 10:02:36 pm »

ป๋าปุ่นครับ..ถ้าของป๋าเป็นชาดำเย็น งั้นของผมก็โอเลี้ยงแล้วหล่ะ  Cheesy Cheesy

ป๋าจอร์ชครับ..ช่วงนี้ระมัดระวังสถานการณ์นะครับ ทั้งก่อความไม่สงบ และการก่อวินาศกรรม เฮ้อ..ไม่รู้จะเตือนกันยังงัย แต่ก็คงยังต้องเตือนกันต่อไป ขอให้ปลอดภัยนะครับป๋า.. สาธุ
ช่วงนี้ปักษ์ใต้บ้านเราอากาศแปรปรวน กลางวันร้อนตับแล๊บ!! ตกเย็นจนถึงค่ำฝนเทกันกระหน่ำ ฝากป๋าๆชาวปักษ์ใต้ ดูแลสุขภาพดีๆนะครับ...

ป๋าจอส / ป๋าเป็กซ์  ระมัดระวัง เพิ่มเป็นพิเศษนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  red heart red heart red heart red heart red heart
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #168 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 09:43:15 am »

ดีจร้า  ป๋าเป็กซ์  ป๋าจอส   สาธุ
george
Jr. Member
**

like: 4

หนุ่มหน้ามนคนอีสานเด้อพี่น้อง

« ตอบ #169 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 10:56:09 am »

ดีจร้า  ป๋าเป็กซ์  ป๋าจอส   สาธุ
สวัสดีคับ...ตานีแจ่มใสคับผม....ภูเก็ตเป็นไงบ้าง...ป๋าปุ่น

ชีวิตเรา เราจูงเอง...
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #170 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 12:21:56 pm »

สวัสดีคับ...ตานีแจ่มใสคับผม....ภูเก็ตเป็นไงบ้าง...ป๋าปุ่น

ดีใจแดดออก แล้ว ป๋าจอส 
Pooh_PJS
Jr. Member
**

like: 16

PJS No.1515

« ตอบ #171 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 04:38:52 pm »

ป๋าปุ๊ครับ... อยู่แห่งหนตำบลใด ขอเสียงหน่อยคร๊าบ.บบบ Wink Wink

มาแล้วก๊าบบบบบ  u
Pooh_PJS
Jr. Member
**

PJS No.1515

« ตอบ #172 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 04:40:36 pm »

เล่นเกมส์กับป๋าจอร์ชแก้เซ็งน่ะครับป๋าปุ่น "เกมส์มาจับปาผยศกันเถอะ"
อยากให้ 3 จว.มีน้องปาในคลับเยอะๆ ให้มากพอกับที่นี่มีน้องปาวิ่งกันเกลื่อนเมือง Sad Sad
ป๋าปุ๊ครับ..สนใจเล่นด้วยกันม๊าย มาจับปา 3 จว.กัน Cheesy Cheesy

อยู่แถวนี้ ไม่ค่อยกล้าจะยกกล้องถ่ายอะไรใครอ่ะครับ
กลัวเจ้าของมาปุ๊บบั๊ปเห็นแล้วเค้าจะว่าเอา
ก้ต้องเข้าใจกัน สถานการร์แบบนี้ ต่างคนต่างระวัง 
Pooh_PJS
Jr. Member
**

PJS No.1515

« ตอบ #173 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 04:42:27 pm »

ดีจร้า ป๋าจอส ป๋าเป็กซ์ ช่วงเย็น วันครอบครัวครับ   สาธุ

ตานี ฝนตกเยอะ ม้ายยยยยยยยยยยย 
สวัสดีครับ ป๋าๆ 3 จว. ป๋าปุ่น ป๋าจอร์ชและป๋าทั่วไทยครับผม สาธุ
สุขสันต์วันครอบครัวครับ วันนี้มีโอกาสพาผบ.และลูกๆไปงานแต่งงานหลานที่ปัตตานีครับ
ช่วงสายถึงบ่าย อากาศแจ่มใสมาก สบายใจหน่อยเพราะเพิ่งอาบน้ำให้น้องปาเมื่อวาน คิดว่าวันนี้คงจะรอดจากฝนแน่ๆ
แต่ที่ไหนได้ ขากลับมานราธิวาส ใกล้ถึงบ้านเต็มทีแล้ว ฝนดันเทกระหน่ำมาซะงั้น... Sad Sad
แต่ไม่เป็นไรครับ ยังพอที่จะไม่ทำให้น้องปา เลอะเทอะ... Cheesy Cheesy

บรรยากาศที่อื่นๆเป็นยังงัยกันบ้างครับ

ของผม สีขาวมุกไม่ได้ล้าง ตั้งแต่กลับ จาก มีตติ้งที่ ตรัง นะครับ ป๋าเป็กซ์ ตอนนี้ สภาพ กลายเป็นสี ชาดำเย็นแล้ว 
น่าจะอร่อยนะนั้น..ชาดำเย็น..ของป๋าปุ่น สวัสดีครับ...ยามค่ำคืน ตอนนี้กำลังรอดูบอลครับ อากาศโดยทั่วไป ฟ้าใสครับ อากาศดีมากมาย...
มีเรื่องเล่าครับ..พอดีในวันเสาร์ที่ 9 มิ.ย เวลาประมาณ 06.30 น.เกิดเหตุระเบิดพระขึ้นใกล้ๆบ้านผมเลยแต่อยู่อีกซอยตรงข้ามกัน....ช่วงนี้เลยทำให้ตานีเงียบๆไปครับผมมมมม

หน้าร้านขายชิ้นปิ้งกู๋รงค์ใช่ป่ะครับ
ดีนะเช้านั้นฝนตก ไม่งั้นยังมีคนมายืนรอใส่บาตรอีกเยอะ
น่าจะมีเจ็บกันเยอะกว่านี้แน่
 อ๋าย!!!!!
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #174 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 05:08:03 pm »

ดีจร้า ป๋าจอส ป๋าเป็กซ์ ช่วงเย็น วันครอบครัวครับ   สาธุ

ตานี ฝนตกเยอะ ม้ายยยยยยยยยยยย 
สวัสดีครับ ป๋าๆ 3 จว. ป๋าปุ่น ป๋าจอร์ชและป๋าทั่วไทยครับผม สาธุ
สุขสันต์วันครอบครัวครับ วันนี้มีโอกาสพาผบ.และลูกๆไปงานแต่งงานหลานที่ปัตตานีครับ
ช่วงสายถึงบ่าย อากาศแจ่มใสมาก สบายใจหน่อยเพราะเพิ่งอาบน้ำให้น้องปาเมื่อวาน คิดว่าวันนี้คงจะรอดจากฝนแน่ๆ
แต่ที่ไหนได้ ขากลับมานราธิวาส ใกล้ถึงบ้านเต็มทีแล้ว ฝนดันเทกระหน่ำมาซะงั้น... Sad Sad
แต่ไม่เป็นไรครับ ยังพอที่จะไม่ทำให้น้องปา เลอะเทอะ... Cheesy Cheesy

บรรยากาศที่อื่นๆเป็นยังงัยกันบ้างครับ

ของผม สีขาวมุกไม่ได้ล้าง ตั้งแต่กลับ จาก มีตติ้งที่ ตรัง นะครับ ป๋าเป็กซ์ ตอนนี้ สภาพ กลายเป็นสี ชาดำเย็นแล้ว 
น่าจะอร่อยนะนั้น..ชาดำเย็น..ของป๋าปุ่น สวัสดีครับ...ยามค่ำคืน ตอนนี้กำลังรอดูบอลครับ อากาศโดยทั่วไป ฟ้าใสครับ อากาศดีมากมาย...
มีเรื่องเล่าครับ..พอดีในวันเสาร์ที่ 9 มิ.ย เวลาประมาณ 06.30 น.เกิดเหตุระเบิดพระขึ้นใกล้ๆบ้านผมเลยแต่อยู่อีกซอยตรงข้ามกัน....ช่วงนี้เลยทำให้ตานีเงียบๆไปครับผมมมมม

หน้าร้านขายชิ้นปิ้งกู๋รงค์ใช่ป่ะครับ
ดีนะเช้านั้นฝนตก ไม่งั้นยังมีคนมายืนรอใส่บาตรอีกเยอะ
น่าจะมีเจ็บกันเยอะกว่านี้แน่
 อ๋าย!!!!!

ไม่รู้เมื่อไหร่ จะหยุดซักที  shame . สาธุ สาธุ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #175 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 08:06:35 am »

ดีจร้า ป๋าจอส ป๋าเป็กซ์   ป๋าปุ๊  สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2012, 11:45:06 am โดย ปุ่น-ภูเก็ต » บันทึกการเข้า
Peck-pjs
Jr. Member
**

« ตอบ #176 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 10:56:22 am »

สวัสดีครับ ป๋าปุ่น ป๋าจอร์ช ป๋าปุ๊  สาธุ
เช้าวันใหม่ สดใส แดดเปรีียงๆ

Pooh_PJS
Jr. Member
**

PJS No.1515

« ตอบ #177 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 04:22:50 pm »

สวัสดีครับ ป๋าปุ่น ป๋าจอร์ช ป๋าปุ๊  สาธุ

วันนี้ไปทำงานแถวๆไม้แก่น ทุ่งยางแดง มายอ เจอปาเยอะมว๊ากกกกก
ไม่ต่ำกว่า 15 คันอ่ะครับ ผมว่ามันเห็นถี่กว่าจูนอีกนะ 
george
Jr. Member
**

like: 4

หนุ่มหน้ามนคนอีสานเด้อพี่น้อง

« ตอบ #178 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 06:44:06 pm »

วันนี้ไปทำงานแถวๆไม้แก่น ทุ่งยางแดง มายอ เจอปาเยอะมว๊ากกกกก
ไม่ต่ำกว่า 15 คันอ่ะครับ ผมว่ามันเห็นถี่กว่าจูนอีกนะ 
ป๋าปุ๊ทำงานไรคับ..พอบอกได้ไหม ทำไมเดินสายไปหลายที่จัง แต่ก็เสี่ยงด้วย....ระวังตัวด้วยคับ..

ป.ล หวัดดีป๋าปุ่น ป๋าเป็ก ด้วยคับ.....

ชีวิตเรา เราจูงเอง...
Pooh_PJS
Jr. Member
**

PJS No.1515

« ตอบ #179 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 12:36:01 am »

ป๋าปุ๊ทำงานไรคับ..พอบอกได้ไหม ทำไมเดินสายไปหลายที่จัง แต่ก็เสี่ยงด้วย....ระวังตัวด้วยคับ..

ป.ล หวัดดีป๋าปุ่น ป๋าเป็ก ด้วยคับ.....

พนักงานบริษัทเนี่ยครับป๋า
แต่ต้องลงไซด์งานทุกเดือน
ก็ต้องไปทุกอำเภอในปัตตานีล่ะครับ 
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 20 ... 33   ขึ้นบน
  พิมพ์