Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊ค Hotbits ที่ชมกันว่าดีพังแล้ว  (อ่าน 60537 ครั้ง)
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 01:05:46 pm »

อ้าวของพี่ก็เป็นด้วยหรือพี่พีระ ไปพร้อมกันทีเดียว2คันเลยนะนี่ เศร้าเลย ฮือๆๆ เป็นที่หู หรือบูทยางรองหูโช๊คครับ

ดวงสมพงษ์กันจริงๆพี่พีระ เสียพร้อมกัน น่าจะเป็นที่ยางรองหูโช็คครับ แต่ผมว่าเฮียคี้คงจะดูแลให้ ไว้วันใส่จะโทรคุยกับเฮียอีกที น่าจะแก้ไขได้ไม่ยาก red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 01:18:13 pm »

โทรคุยเมื่อกี้ เฮียคี้บอกจะดูแลให้ครับ red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 01:35:28 pm »

โทรคุยเมื่อกี้ เฮียคี้บอกจะดูแลให้ครับ red heart red heart red heart
ยินดีด้วยพี่  Cheesy บางทีช่างจะเอายางลองหูโชคตัวเก่าใส่ให้แทนครับ  Wink เป็นเทคนิคส์เล็กๆน้อยแล้วเอาของใหม่เก็บ อิอิ แต่บางตัวก็ใส่กันไม่ได้ แต่ส่วนมากจะใส่แทนกันได้ ว่าแต่พี่ใส่ที่หาดใหญ่ใช่มัย

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
พีระ
Full Member

like: 1

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 05:06:26 pm »

ขอบคุณทุกความเห็นและคำแนะนำครับ  สาธุ

วันนี้ขับรถทั้งแต่เช้าเพิ่งเข้าบ้านครับ ยังดังแรงเหมือนเดิม ยังกะขับกะบะแก่ๆเลยครับ ได้อารมณ์จริง   haha

ขอบคุณป๋าหนุ่มครับที่ช่วยเป็นธุระให้ หวังว่าคงได้หูโช๊คมาเปลี่ยนให้เร็วๆนะครับเฮียคี้   ฮือๆๆ

ว่าแต่สามตัวที่เหลือจะเป็นอีกหรือป่าวนี่  anger

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 05:30:43 pm »

ขอบคุณทุกความเห็นและคำแนะนำครับ  สาธุ

วันนี้ขับรถทั้งแต่เช้าเพิ่งเข้าบ้านครับ ยังดังแรงเหมือนเดิม ยังกะขับกะบะแก่ๆเลยครับ ได้อารมณ์จริง   haha

ขอบคุณป๋าหนุ่มครับที่ช่วยเป็นธุระให้ หวังว่าคงได้หูโช๊คมาเปลี่ยนให้เร็วๆนะครับเฮียคี้   ฮือๆๆ

ว่าแต่สามตัวที่เหลือจะเป็นอีกหรือป่าวนี่  anger
"ยังกะขับกะบะแก่ๆเลยครับ ได้อารมณ์จริง" สงสัยมันคงยึดตามคนขับจริงด้วย  Wink Wink Wink Wink Wink แซวเล่นครับพี่ขำๆ ว่าแต่สบายดีแล้วนะพี่   

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
ศัตรูของมวลชน
Full Member

like: 8

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 06:16:36 pm »

นั่นแน่เครมได้แล้ว อิอิ
setta2001 >>> 0363 <<<
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 06:25:24 pm »

ยังไม่รั่วถือว่ายังโชคดีครับ  Smiley

We love PajeroSport
พีระ
Full Member

like: 1

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 09:14:28 pm »

"ยังกะขับกะบะแก่ๆเลยครับ ได้อารมณ์จริง" สงสัยมันคงยึดตามคนขับจริงด้วย  Wink Wink Wink Wink Wink แซวเล่นครับพี่ขำๆ ว่าแต่สบายดีแล้วนะพี่   

ใช่เลยครับถ้าป๋าทศขับ  Wink Wink Wink Wink Wink

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 09:21:36 pm »

เป็นกำลังใจให้นะคับดีที่ไม่เป็นอะไรนะคับ...เด่วโรคหัวใจกำเริบยุ่งเลย :Dป๋าอย่าใช้เลยขายต่อผมดีกว่า Cheesy lala

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
maxoutdaa
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 09:59:54 am »

ไม่มีส่วนได้อะไรกับ โช๊ค อันนี้นะครับ แต่ เรื่องของการผลิตและวัสดุ อาจจะมีบ้างครับ แต่ที่สำคัญ วิธีการใช้งานและสไตส์การขับรถก็มีส่วนครับ

ผมว่า...ไม่สิ่งไหน อันใด ไม่มี ไม่พัง หรอกครับ ทำใจเถอะ Tein HR ยังแตกเลยครับผม
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 11:17:42 am »

ร้านหาดใหญ่อีกล๊ะ...เอทำไมน๊า ส่วนตัวผมใส่มา 3-4 ปีล๊ะ(ไทรทัน)
และ 1-2 ปี(ปาเจโร่) ก็ยังไม่พบปัญหาใดๆครับ นอกจากลื้อเซ็ทเพื่อปรับภายใน เท่านั้นครับ
แต่โดยปกติ ฮอทบิทส์จะใช้หูโช๊คเป็นบอลจอยซ์ เท่านั้นครับ ถ้าเป็นแบบยางทั่วๆไป.อันนี้ผมไม่เคยพบจร้า

อยากเห็นภาพบ้างจังครับ u แต่ไม่ว่าจะเสียหายอย่างไร เคลมได้ตลอดจร้า(ผมไม่มีส่วนได้+เสียใดๆกับทางร้านนะครับ)

.........ด้วยความเป็นลูกผู้ชายทั้งหมดที่ผมมี ยืนยันเลยครับ.......

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 11:37:33 am »

ไม่มีส่วนได้อะไรกับ โช๊ค อันนี้นะครับ แต่ เรื่องของการผลิตและวัสดุ อาจจะมีบ้างครับ แต่ที่สำคัญ วิธีการใช้งานและสไตส์การขับรถก็มีส่วนครับ

ผมว่า...ไม่สิ่งไหน อันใด ไม่มี ไม่พัง หรอกครับ ทำใจเถอะ Tein HR ยังแตกเลยครับผม
like like like like

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
TEETAI
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 12:27:51 pm »

ป๋าสงสัยรถแรงออกตัวเร็วเลยรับแรงบิดไม่ไหว..แต่อยู่ในประกันก็สบายใจได้....
ของผมโช๊คเทพเดิมๆ 40,000 กว่าโลแล้วหูยังดีแล้วก็ยังไม่ยอมรั่ว
เลยยังไม่ได้เปลี่ยนเป็นโช๊ค V IP ซักที(แต่จริงๆแล้ว ผบ.ยังไม่ผ่านงบให้ตะหาก) Cheesy Cheesy Cheesy
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 02:31:18 pm »

ป๋าสงสัยรถแรงออกตัวเร็วเลยรับแรงบิดไม่ไหว..แต่อยู่ในประกันก็สบายใจได้....
ของผมโช๊คเทพเดิมๆ 40,000 กว่าโลแล้วหูยังดีแล้วก็ยังไม่ยอมรั่ว
เลยยังไม่ได้เปลี่ยนเป็นโช๊ค V IP ซักที(แต่จริงๆแล้ว ผบ.ยังไม่ผ่านงบให้ตะหาก) Cheesy Cheesy Cheesy

จะเชื่อดีร่อ   Cheesy

ป๋าพีระคงอาจเสียความรู้สึกแค่นั้นเอง 

สินค้าทุกอย่างมีปัญหาแล้วได้การรับบริการดูแลที่ดีและเคลมให้ก็คือหมดปัญหา ครับ

กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 03:50:02 pm »

ของทุกอย่างมันก็ต้องมีdefectบ้างละครับ
มันจะมากหรือจะน้อยก็เท่านั้น
แต่เยอะอย่างโช็คเทพปาเราก็ไม่ไหว
แล้วก็ความดูแลเอาใจใส่ของผู้ขายครับ
น้าบอยพูดได้มีเหตุผลมาก
ว่าแต่ defect มันแปลว่าอะไรเหรอจ๊ะ อิอิ

defect แปลว่า ปกติ ในพจนานุกรมของ mmth จ้าาาา  Cool Cool
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9   ขึ้นบน
  พิมพ์