Languages
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 141   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาขอนแก่นแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 560299 ครั้ง)
Yo-KK
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 11:43:46 pm »

น้องปาขอนแก่นมีติดแก็สไหมครับ แล้วติดที่ไหนครับ lala lala

แวะมาทักทาย ป๋าโยครับ  สาธุ สาธุ red heart
น้องปาขอนแก่นมีติดแก็สไหมครับ แล้วติดที่ไหนครับ lala lala

แวะมาทักทาย ป๋าโยครับ  สาธุ สาธุ red heart
สวัสดีครับป๋าปุ่น วันนี้ต้องขอบคุณป๋าที่ช่วยแนะนำเรื่องหลังคาตึกครับ มาเที่ยวขอนแก่นอย่าลืมโทรมานะครับ ปาขอนแก่นยินดีต้อนรับครับ good good good
tatchapong
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 11:54:14 pm »

สวัสดีครับ ป๋าๆ ทั้งหลาย ผมกำลังจะไปเอาน้องปา ตามกระทู้นี้ครับ http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=3250.0
เลยอยากขอความเห็นจากป๋าๆ ทั้งหลายว่าดีหรือไม่ดีอย่างไร เสี่ยง/ไม่เสี่ยง อย่างไรครับ คือ ผบ.ทบ. เป็นคนคิดมาก กลัวว่าจะเป็นรถเก่าหรือรถมีตำหนิอะไรทำนองนั้น (กลัวได้รถไม่ดี)
ส่วนตัวผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากครับ อยากได้รถมาใช้เร็วๆ เป็นพอ
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 12:28:18 am »

ยินดีต้อนรับจร้า.. Smiley Smiley Smiley

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
Tatar
Jr. Member
**

like: 8

LEO PRO. SODA น้ำ

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 05:50:54 am »

ถ้าจะติดสวิทควบคุมเครื่องเสียงผมช่วยติดให้ก็ได้นะครับผมอยู่ขอนแก่นเหมือนกัน ผมก็ดูในเวปนี้และสั่งซื้อของมาติดเองครับ ฟรีจ้า
อยากติดตั้งมังจัง สงสัยต้องรบกวนแล้ว อิๆๆๆ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ผมไปช่วยได้นะป๋าด้วยความยินดี จะได้รู้จักกันด้วย สนใจก็สั่งในเวปเลยครับ
ถ้าจะให้ไปช่วยก็PMมาได้หรือโพสลงมาในหน้านี้เลยครับ
สงสัยต้องขอคำแนะนำรอบนอกแล้วครับ ติดมาแล้วเป็นไงบ้างครับ มีปัญหาอะไรตามมาบ้างครับ good good

ปัญหาไม่มีครับ มีแต่ใช้ง่ายครับสะดวกดีปลอดภัยด้วยครับไม่ต้องเอื้อมมือไปปรับที่เดิม
แต่ตอนนี้ผมจะเป็นคนปรับมากกว่าลูกสาวเพราะปรกติลูกสาวผมชอบปรับที่หน้าฟร้อนเล่นครับ
สงกะสัยกลับไปต้องรบกวนแล้วละอิๆๆ สาธุ สาธุ ฮือๆๆ
แล้วสนราคาค่าใช่จ่ายเท่าไรครับป๋า yes!!

เรื่องราคาป๋าสั่งของในเวปนี้แหละครับ ประมาณ3550 บาทของมาแล้วผมไปช่วยติดให้ได้ครับ
แต่ต้องแจ้งล่วงหน้าหน่อยนะป๋าถ้าตรงวันหยุดจะได้ไปช่วยติดให้เต็มที่หน่อยครับ
ถ้าตรงวันทำงานผมๆเลิกค่ำครับไม่มีเวลา
เดี๋ยวผมกลับไปขอนแก่นแล้วจะติดต่ออีกทีครับ ถ้ามีเบอร์โทรติดต่อป๋าก็ดีนะครับ เวลาว่างผมเยอะ ทำงานหนึ่งเดือน หยุด หนึ่งเดือน ครับ เวลาตรงกันแน่นอนครับป๋า

ทำงานเดือนเว้นเดือนนี้งานoffshore ป่าวหน้อ....หยุดเยอะแบบนี้
086-6977896 ครับเบอร์ผมโทรมาได้เลยครับ
ขอบคุณครับแล้วเจอกันอิๆๆๆ

kusfee
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:41:09 am »

สั่งกล่องควงคุมไปแล้ว

ส่วนสวิทย์ต้องรอวันที่ 26

ใครมีแผ่นเหล็กถอดเครื่องเสียงยืมด้วยครับ

หรือจะพาทำยิ่งดี

สาธุ สาธุ สาธุ

เอาของผมไปใช้ก่อนได้นะป๋า ยินดีๆๆผมอยู่แถวๆหนองไผ่ใกล้ๆโตโยต้าชัวครับ

ใช้แผ่นเหล็กแบนแทนได้รึปล่าวครับ

มีคนเคยมาลงบอกว่าใช้ได้นะครับ บางคนก็ใช้ใบเลื่อยครับ
แต่ผมไม่เคยลองใช้นะครับ ป๋าต้องลองดูแล้วมาบอกต่อแล้วมั้งครับ อิอิ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:59:22 am »

สวัสดีครับป๋าปุ่น วันนี้ต้องขอบคุณป๋าที่ช่วยแนะนำเรื่องหลังคาตึกครับ มาเที่ยวขอนแก่นอย่าลืมโทรมานะครับ ปาขอนแก่นยินดีต้อนรับครับ good good good

ยินดีครับป๋าโย  สวัสดี ปาขอนแก่นทุกท่านครับ  สาธุ สาธุ สาธุ red heart
Yo-KK
Jr. Member
**

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:07:29 am »

สวัสดีครับ ป๋าๆ ทั้งหลาย ผมกำลังจะไปเอาน้องปา ตามกระทู้นี้ครับ http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=3250.0
เลยอยากขอความเห็นจากป๋าๆ ทั้งหลายว่าดีหรือไม่ดีอย่างไร เสี่ยง/ไม่เสี่ยง อย่างไรครับ คือ ผบ.ทบ. เป็นคนคิดมาก กลัวว่าจะเป็นรถเก่าหรือรถมีตำหนิอะไรทำนองนั้น (กลัวได้รถไม่ดี)
ส่วนตัวผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากครับ อยากได้รถมาใช้เร็วๆ เป็นพอ
ผมว่าน่าจะเป็นรถใหม่นะป๋า วันไปรับรถป๋าอาจจะดูละเอียดๆเลยครับมีเช็คลิสได้ยิ่งดีครับ เพราะถ้าป๋าถอยออกจากศูนย์แล้วจะคุยยากแล้วครับ จัดเลยครับ เชียร์ครับได้มาขับเร็วๆนะครับ  good good good
อู๊ด..อู๊ด..0691
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:48:04 am »

ถูกครับ จัดเลยครับ
ให้เค้ารู้ว่าขอนแก่นก็มี ปา เจ โร่ haha good

เหรอ  ขอนแแ่ก่นมีปาเจโร่แล้วเหรอ   Cheesy Cheesy Cheesy ล้อเล่ีนพี่อู๊ด ล้อเล่น

[/quote]
มาเล่นเด๋ว โดกัดหูซ๊ะนี่
บ๊ระะะะะ
 yes!! yes!!
Yo-KK
Jr. Member
**

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:58:32 am »

ถูกครับ จัดเลยครับ
ให้เค้ารู้ว่าขอนแก่นก็มี ปา เจ โร่ haha good

เหรอ  ขอนแแ่ก่นมีปาเจโร่แล้วเหรอ   Cheesy Cheesy Cheesy ล้อเล่ีนพี่อู๊ด ล้อเล่น

มาเล่นเด๋ว โดกัดหูซ๊ะนี่
บ๊ระะะะะ
 yes!! yes!!
[/quote]สวัสดีครับป๋าอู๊ด ปาขอนแก่นยินดีต้อนรับครับ เข้ามาแซวไม่โดนกัดหูหรอกครับแต่จะพาไปดูคันหูแทนครับป๋า อิอิ  Cheesy Cheesy Cheesy
kusfee
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #69 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 02:07:33 pm »

เท่าอ่านเขาขายใบจองนี่ครับ แสดงว่าน่าจะเป็นรถใหม่ครับ
แต่ก็คงช่วยป๋าประหยัดตังค์ได้นิดหน่อยนะครับ
ถ้าชอบสีเดียวกันสเปคเดียวกันก็โอเคครับ
อย่าลืมถามเซลล์เรื่องของแถมนะครับ ขอไปเยอะๆเอาข้อมูลจาก0อื่นมาอ้างบ้างก็ดีครับ
เผื่อได้ของแถมเพิ่มขึ้นถ้าเขาอยากได้ยอดนะ
sdokkoon
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:37:17 pm »

เรื่องของแถมนี่พูดลำบาก คนที่อยากได้รถส่วนมากจะยอมๆคนขาย ขอให้ได้รถ

ต้องเลือกระหว่างได้รับรถเร็วขึ้น แต่ของแถมน้อยมั๊งครับ

ของแถมเลือกตัวหลักๆไว้ครับ ที่ต้องใช้งาน

ที่สำคัญรายการของที่แถมต้องมีหลักฐานนะครับ อย่าพยักหน้าตามคนขายอย่างเดียว

เมื่อตอนที่ไปซื้อรถ ไปจองคนขายขอเวลาสามวัน ของแถม 13 รายการ ผมให้ลงชื่อด้วย แม้กระทั่งผู้จัดการก็ให้เซ็นกำกับ

ขนาดนี้ยังพริ้ว ...บ่นให้ฟังเผื่อช่วยในการตัดสินใจ
sdokkoon
Newbie
*

« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:39:04 pm »

แปลกแต่จริง เพื่อนๆที่มีน้องปา หลายคนมากๆไม่รู้ว่ามีเวปฯให้แลกเปลียนหรือรวมกลุ่มป๋าๆกัน

มิน่าแช่นิ่งๆมานาน สงสัยต้องไปบอกกล่าวอีกหลายๆที่ Satu
sdokkoon
Newbie
*

« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:40:27 pm »

ได้รับการยืนยัน กล่องควบคุมและสวิทย์จะมาพรุ่งนี้ ต้องเตรียมตัวเป็นมือใหม่ DIY ซะแว้ว สาธุ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #73 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:41:09 pm »

แปลกแต่จริง เพื่อนๆที่มีน้องปา หลายคนมากๆไม่รู้ว่ามีเวปฯให้แลกเปลียนหรือรวมกลุ่มป๋าๆกัน

มิน่าแช่นิ่งๆมานาน สงสัยต้องไปบอกกล่าวอีกหลายๆที่ Satu
สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
Yo-KK
Jr. Member
**

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 05:37:01 am »

เรื่องของแถมนี่พูดลำบาก คนที่อยากได้รถส่วนมากจะยอมๆคนขาย ขอให้ได้รถ

ต้องเลือกระหว่างได้รับรถเร็วขึ้น แต่ของแถมน้อยมั๊งครับ

ของแถมเลือกตัวหลักๆไว้ครับ ที่ต้องใช้งาน

ที่สำคัญรายการของที่แถมต้องมีหลักฐานนะครับ อย่าพยักหน้าตามคนขายอย่างเดียว

เมื่อตอนที่ไปซื้อรถ ไปจองคนขายขอเวลาสามวัน ของแถม 13 รายการ ผมให้ลงชื่อด้วย แม้กระทั่งผู้จัดการก็ให้เซ็นกำกับ

ขนาดนี้ยังพริ้ว ...บ่นให้ฟังเผื่อช่วยในการตัดสินใจ
อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งครับป๋า ผมเป็นอีกคนนึงที่โดนพริ้วเรื่องของแถม ขนาดเซนต์อย่างดี บอกจะเติมน้ำมันให้พันนึง ผมก็ไม่รูว่าเติมพันนึงขึ้นกี่ขีด แต่เท่าที่เห็นขึ้นไม่ถึงขีดเซลล์บอกผมเติมให้พี่แล้วพันนึง พอมาเติมเองพันนึงขึ้นขีดกว่างงเลยครับ 
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 141   ขึ้นบน
  พิมพ์