Languages
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น! หนึบ! อึ๊บ.. เด็กเล 2)  (อ่าน 125977 ครั้ง)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 10:02:59 pm »

น่าสน.... มีโรงแรม พักสักคืน แถวๆ พัทยา น่าสน อิอิ....
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 10:39:20 pm »

สงกะสัยงานนี้คงต้องไปหาอะไรแรงส์ๆใส่ฝากระโปรงซะหน่อย
   upgradeนิส์นุง ตอนนี้ตามป๋าวินไม่ค่อยจะทัน  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 11:27:39 pm »

งานยุ่งอะ แต่ จะแอบไป 

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 01:26:05 am »

งานนี้ถ้าจะ GO SO BIG ไปกันใหญ่ มีกล่องข้าวญี่ปุ่นด้วย น่าลองๆ  Huh? Huh? Huh?
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 08:55:52 am »

งานนี้ถ้าจะ GO SO BIG ไปกันใหญ่ มีกล่องข้าวญี่ปุ่นด้วย น่าลองๆ  Huh? Huh? Huh?

มี BENTO ด้วยเหรอ  oop oop
TEETAI
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 09:05:01 am »

ยินดีอย่างมาก  ที่เพื่อนสมาชิกสนใจ  งานนี้ต้องพึ่งพาป๋าอุทัยกันหน่อยแล้ว 

***ป๋าอุทัย  ชายวัย 40  เรียกหากันใหญ่  ......  มารายงานตัวด่วน

**จะได้รู้ว่า  แข็งโป๊กกก   กับ  แน่นหนึบ  แบบไหน  มันส์กว่ากัน   Roll Eyes Tongue Undecided
ป๋านะ..หากมีเวลา...จาแอบไปแจม...อาจจาตอนมืดเหมือนเคย Cheesy
lek.sri No. 0979
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 10:45:30 pm »

มา update งานกันหน่อย    จากน้าปิงครับ

เสริมข้อมูลจากน้าปิง PingPing

ประกาศ.....
                   มีตติ้งวันเสาร์ที่ 17 และอาทิตย์ที่ 18 มีนาคมนี้
ทางท็อปเพาเวอร์ ร่วมกับ บริษัท ARB OFFROAD จำกัด ผู้นำเข้าโช้คอีมูจะมาเปิดบู๊ทโชว์สินค้า
และผลิตภัณฑ์ที่นอกเหนือจากโช้คอัพเช่น กันชน,แอร์ล็อคเกอร์,อุปกรณ์ต่าง
ที่ใช้ในการช่วยเหลือในป่า อยากรู้ว่าเป็นอย่างไรต้องแวะมากันครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
           และยังไม่จบเท่านี้ทาง บริษัทHKSไทยแลนด์ ได้เปิดตัวน้ำมันเครื่องตัวใหม่
สำหรับรถปาเจโร่ฯในกลุ่มตลาดคอมมอนเรลรุ่นล่าสุด พร้อมราคาพิเศษในวันงานมีตติ้ง

และยังจะมีการเอาผลิตภัณฑ์ต่างๆมาโชว์อีกจำนวนหนึ่ง เช่นกล่องแต่ง HKS และ
อุปกรณ์เพิ่่มความแรงเพื่อประกอบความรู้และเป็นการกระตุ้นต่อมความอยากของหลายๆท่าน    ยอดเยี่ยม
 ขอย้ำว่างานนี้จัดแบบกันเอง ไม่ซีเรียส ไม่เป็นทางการ ไม่ต้องแต่งตัวหล่อก็มาได้
แถมพาเด็กมาก็ได้ครับ เพราะทางท็อปเพาเวอร์เราจะมีอาหารไว้บริการ เช่น ไอติมถัง
ที่อร่อยที่ซู๊ด....หรือกาแฟสำหรับผู้ใหญ่พร้อมขนมต่างๆ  และก็ยังมีกุ้ง,หอย,ปู,ปลา
แบบสดๆ มาให้ปิ้งย่าง เตาถ่านแบบกันเองด้วย ทุกอย่าง ฟรี ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม  
ใครอยากกินอะไรก็ช่วยตัวเองกันนะคร๊าบบบบบ  
***ที่สำคัญที่สุดทางเรามีของกำนัลติดไม้ติดมือให้กับท่านที่มาด้วย แต่ไม่บอกว่าอะไรครับ    good
เฉพาะท่านที่มาร่วมงานนะครับ
จำนวนจำกัด ซึ่งอยากให้ท่านที่ใช้ปาเจโร่ทั้งหน้าใหม่หน้าเก่า
จะเป็นป๋าหรือไม่ป๋า ไม่สำคัญ เราเรียนเชิญทุกท่านจากใจ อยากให้มาเจอหน้ากัน
จะได้รู้จักกันทั้งหน้าใหม่และหน้าเก่า เพื่อความเน้นแฟ้นของชาวปาเจโร่ทุกท่าน
จะได้รถแล้วหรือยังไม่ได้รถก็แวะเวียนกันมาได้ครับ จะได้ทดสอบรถรุ่นต่างๆ
ทั้งความแรงจากการแต่งกล่อง หรือระบบช่วงล่างอีมูที่ทำไมขายดีเหมือนแจก  
อย่าลืมทำตัวให้ว่าง มาจอยกันนะครับ เราเรียนเชิญทุกท่าน
กำหนดการก็ไม่มีครับ ใครสะดวกเวลาไหนก็แวะกันเข้ามา เข้าๆออกๆได้ตามอัธยาศัยครับผม

แล้วเจอกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบ เสร์17-อาทิตย์18 มีนาคมนี้  ที่
                   ท็อปเพาเวอชลบุรีครับ   สาธุ สาธุ สาธุ

[/b]

ARB เตรียม sticker emu ตัวเหลืองไว้แจกด้วยเด้อ! Cheesy Cheesy Cheesy
ต่าย
Jr. Member
**

like: 2

พ่อลูกสอง ชอบท่องเที่ยว

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 07:13:52 am »

เมื่อหลายวันก่อน มีคนโทรมาตาม .....

หากระทู้นี้ไม่ยาก แต่กว่าจะอ่านจบ ปาเข้าไป 4 หน้าแล้วนะเนี่ย เร็วจริง

วันเสาร์ ไปได้ก็คงบ่ายๆ เหมือนเดิม เพราะเช้าต้องไปส่งลูกก่อน แต่จะได้ค้างหรือเปล่าหนะดิ เพราะเช้าวันอาทิตย์นัดหมอรักษารากฟัน

อืมมม จะได้ไปไหมเนี่ย

แต่ไปก็ดีเหมือนกัน จะได้เอาเจ้าปาไปวิ่งบ้าง ตั้งแต่ปีใหม่มานี่ วิ่งยังไม่กี่ร้อยโลเลย .. Smiley

ว้าย ว้าย พี่ต่ายฟันผุ อิอิ

อุดหมดปากไปนานแล้ว ถอนออกไปก็หลายซี่ ตอนนี้ ขยับไปขั้นรักษารากฟันกันแล้วว

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ   แต่ป๋าอ๊อดคงยังไม่หายจากอาการป่วย  หายหน้าพักการรับสายไปหลายวัน    แล้วพบกันนะครับ

เมื่อหลายวันก่อน มีคนโทรมาตาม .....

หากระทู้นี้ไม่ยาก แต่กว่าจะอ่านจบ ปาเข้าไป 4 หน้าแล้วนะเนี่ย เร็วจริง

วันเสาร์ ไปได้ก็คงบ่ายๆ เหมือนเดิม เพราะเช้าต้องไปส่งลูกก่อน แต่จะได้ค้างหรือเปล่าหนะดิ เพราะเช้าวันอาทิตย์นัดหมอรักษารากฟัน

อืมมม จะได้ไปไหมเนี่ย

แต่ไปก็ดีเหมือนกัน จะได้เอาเจ้าปาไปวิ่งบ้าง ตั้งแต่ปีใหม่มานี่ วิ่งยังไม่กี่ร้อยโลเลย .. Smiley

ป๋าต่ายเป็นคนแรกใน web ที่ผมรู้จักตั้งแต่ยังไม่ได้ซื้อรถ   และเป็นคนแรกที่โทรหาผมตั้งแต่รับรถจนขับมาจอดบ้าน   และเป็นเพื่อนชุดแรกที่พากันไปไหนมาไหนกันตลอดจนเกิดเป็นแก๊งค์กระเป๋าแหก

ถึงป๋างานจะยุ่งเพียงใด จนไม่ได้เข้าweb  ผมก็จะโทรไปบอก  ไปแจ้งข่าว  ไปชวน  และคิดถึงเสมอ   หากป๋าติดธุระหรือมีเหตุจำเป็นจนมาร่วมไม่ได้ก็ไม่เป็นไร   ผมขอแค่ได้แจ้งข่าวให้เพื่อนทราบ   

แจงซ่ะขนาดนี้..............ฉะนั้น  อย่าให้น้องคอยนานนะป๋า  มาค้างกันสักคืน   เมียบ่นค่อยเคลียที่หลัง 555555

BBB! gang  ขาดตัวนำ ..... ป๋าอ๊อด  ป๋าต่าย  ป๋านะ  ป๋าป๊อบโคลอนเซ่  ป๋าเก็กรถถัง  ป๋าชัยระยอง  ป๋ากิตติ  ป๋าโย   ป๋าหนุ่มปลาหิมะ  ป๋าชาติ   ป๋าโจเชียงใหม่  ไม่ได้น่ะครับ

จะได้ต้อนรับล๊อคคอสมาชิกใหม่  เข้ากลุ่มชวนเสียตังค์กัน  555555

ชวนทีไร ใจไปก่อนทุกที แต่ ... ตัวตามไปทีหลัง

อย่างเร็ว ก็บ่ายๆ เหมือนเดิมครับ เพราะเช้าต้องไปส่งลูก กลับมาบ้านก็ต้องจับนอนก่อน ถึงจะไปได้

กลัวแต่ว่า จะหลับไปกับพวกตัวยุ่งเท่านั้นแหละ Smiley

ปา..กด..ว่า
ปา(มี)ปอด ... สำหรับวิ่งบนบกเท่านั้น : เสียงเครื่องดังมากครับ ... แต่เครื่องเสียงดังกว่าครั
nyong37
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:48:20 pm »

แค่เห็น ผมก้ออยากไปใจจะขาดแล้ว... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
แต่ว่าไม่รู้จักใครเลยคับ กลัวเก้อ
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 10:00:08 pm »

แค่เห็น ผมก้ออยากไปใจจะขาดแล้ว... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
แต่ว่าไม่รู้จักใครเลยคับ กลัวเก้อ

น้องใหม่ เหมือนกันครับ.... แต่ใจสู้ ...  Cheesy Cheesy
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:56:09 am »

น้องใหม่ เหมือนกันครับ.... แต่ใจสู้ ...  Cheesy Cheesy

ป๋าวินอ่ะจะแตกลายงาอยู่แล้ว  5 5 5    Cheesy  Cheesy  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:00:20 am »

ว่าจะไปออดอ้อน HKS หน่อย

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:10:01 am »

มาเลยครับ ยินดีต้อนรับ  หากไม่กล้าเดินเข้ามาหรือเขินอาย   มองหารถที่ติดรูปแมวป่า   ข้างรถ แล้วตะโกนหาเจ้าของรถเลยครับ  เดี๋ยวเดินไปรับ     Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ยินดีต้อนรับ  น้องใหม่ครับ  อิ  อิ

ป๋าวินอ่ะจะแตกลายงาอยู่แล้ว  5 5 5    Cheesy  Cheesy  Cheesy

ธรรมดาครับป๋าโจ้   รุ่นนี้ก็ หลงลืมแบบนี้แหละ  เข้าใจดี haha
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:10:53 am »

เอาเสื้อ  หรอป๋า  หรือท่อ   มันจะเข้ากับรถป๋าหรอ    good good good good
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:34:42 am »

เอาเสื้อ  หรอป๋า  หรือท่อ   มันจะเข้ากับรถป๋าหรอ    good good good good

ผมขอ Pretty NHK, NiTTo, ARB, EMU แล้วก็ขาดไม่ได้ ..Pretty  TopPower อิอิ

ว่าแต่ ป๋า มีแนะนำที่พัก แถวๆ บางแสน ให้หน่อย จิ.... Cheesy Cheesy
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 30   ขึ้นบน
  พิมพ์