Languages
หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพมีตติ่ง@นครปฐม เมื่อวันอาทิตย์ที่ 5 ส.ค. (เพิ่มวีดีโอหน้าแรก)  (อ่าน 15000 ครั้ง)
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 06:55:59 am »

เข้ามาชมดาราจำเป็นกันได้เลยครับ  อิอิ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=OO8IDhw11HM" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=OO8IDhw11HM</a>

_TOM_
รักในหลวงที่สุด
Full Member

like: 26

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:07:38 am »

นั่งดูยังแอบขำ 555 มิตติ้งหน้าฮากว่านี้อีก
เดี๋ยวเราจะจัดเต็มให้เลยนะป๋าต้นนะ..นี่ยังแค่ขำๆเนอะ...คริคริ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ด้านหลังป๋าชาติ หล่อมาก555
Cheesy ดู ๆแล้วป๋าต้น กับ ป๋าต้อมยังเอาะอยู่อะนะ  red heart  red heart  red heart
ป๋าโย่งคิดอะไรกับป๋าต้นกับผมเปล่าเนี่ยค่าหน่วยกิจแพงนะ555ผมยังเด็กอยู่คับอายุ24เองยังไร้เดียงสาอยู่เลย อิอิ ต้องรบกวนป๋าๆที่
เคารพแนะนำอีกเยอะนะคับติชมผมได้คับน้อมรับฟังเสมอขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยแต่ไม่ฝากหัวใจนะคับเพราะให้ผบไปหมดแล้ว Wink

_TOM_
รักในหลวงที่สุด
Full Member

like: 26

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:22:10 am »

สุดยอดเลยคับป๋าลุ้นเก่งมากๆเลยฝีมือระดับเทพเลยนะเนี่ย  ผมดูจนฟันแห้งเลยคับ Wink ;)ผมว่าป๋าๆก็คงแห้งไปตามๆกัน  ปะทับใจสุดๆเลยคับ

TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 10:45:26 am »

ผมเป็นห่วงป๋าลุ้นครับ มิตติ้งคราวหน้า สงสัยรุปภาพ คลิบวิดีโอคงเพียบกว่านี้ ตัดต่อกันยาวเลย

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 01:08:39 pm »

เฮ้อๆๆๆๆๆ...ดูแล้วแอบยิ้มตลอดเลย....เพลินดีจริงๆครับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

ป๋าชาติใส่ชุดออกงานตลอด... จะเข้ามากระซิบว่าชุดใหม่ Warrior สวยมักๆครับป๋าชาติ ไม่จัดสักตัวเหรอ  Cheesy

ดูรูปแล้วก็มีความสุขไปด้วย  hi hi hi
ผมยังหาซื้อไม่ได้เลยครับป๋าแจ๊คเพราะที่ฟิวเจอร์มีแต่ไนกี้กับอดิดาสอ่ะครับ   โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

เซ็นทรัลลาดพร้าว กับเดอะมอลล์มีแล้วครับ แดงก็สวย ม่วงก็สวย 
เจอแหล่งล่ะขอบคุณมากครับป๋าแจ๊ค...ต้องจัดซะหน่อย..อิอิ สาธุ สาธุ สาธุ
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 01:09:22 pm »

ผมว่ามันยังไงๆอยู่นะครับ ป๋าชาติ กับ ป๋าต้น 2 คนนี้เห็นแอบร่วมแฟรมกันตลอดๆอย่าบอกนะว่า yehอิอิ Cheesy Cheesy
อย่างที่คิดเลยครับป๋าแสบ...อิอิ
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 01:14:17 pm »

ผมว่ามันยังไงๆอยู่นะครับ ป๋าชาติ กับ ป๋าต้น 2 คนนี้เห็นแอบร่วมแฟรมกันตลอดๆอย่าบอกนะว่า yehอิอิ Cheesy Cheesy
อย่างที่คิดเลยครับป๋าแสบ...อิอิ
ป๋าแสบคิดอะไรครับ หรือ คิดอย่างป๋าชาติ อย่านะครับ ผมไม่คิดอะไร สงสัยต้องคิดบ้างแล้วครับ

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 01:27:19 pm »

ป๋าแสบคิดอะไรครับ หรือ คิดอย่างป๋าชาติ อย่านะครับ ผมไม่คิดอะไร สงสัยต้องคิดบ้างแล้วครับ
ก๊ากกกกกกกกกกกก Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 03:25:08 pm »

red heart........ตอนดู...ยิ้มหน้าบาน. like........ lala.......... like.พอตอนจบน้ำตาอานแก้มเลย........ red heart
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 03:39:33 pm »

พูดถึง เทพ ก็ต้องนึกถึง...โดม ลัมปกรณ์  เอ้ย..โดม ปกรณ์ลัม์
                red heart แต่ถ้าตอนนี้ ถ้าพูดถึง เทพ ต้องนึกถึงคนนี้แล้ละ...ป๋าลุ้น  นำเบอร์ วัน good good good
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 04:22:24 pm »

red heart........ตอนดู...ยิ้มหน้าบาน. like........ lala.......... like.พอตอนจบน้ำตาอานแก้มเลย........ red heart

ตามมุขไม่ทัน ทำไมตอนจบน้ำตาแอบแก้มด้วย........  อ้อ...ซึ่งหรอ ป๋า  อิอิ

หมี.บิ๊กเอ็ม
Jr. Member
**

like: 74

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 04:28:10 pm »

ตามมุขไม่ทัน ทำไมตอนจบน้ำตาแอบแก้มด้วย........  อ้อ...ซึ่งหรอ ป๋า  อิอิ
คือว่าป๋าตู่เขายังไม่อยากกลับบ้านอ่ะครับป๋าลุ้น

หมี.บิ๊กเอ็ม
leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 04:52:48 pm »

ผมเป็นห่วงป๋าลุ้นครับ มิตติ้งคราวหน้า สงสัยรุปภาพ คลิบวิดีโอคงเพียบกว่านี้ ตัดต่อกันยาวเลย
เห็นด้วยๆๆๆเลยจร้าๆๆๆๆๆ
พูดถึง เทพ ก็ต้องนึกถึง...โดม ลัมปกรณ์  เอ้ย..โดม ปกรณ์ลัม์
                red heart แต่ถ้าตอนนี้ ถ้าพูดถึง เทพ ต้องนึกถึงคนนี้แล้ละ...ป๋าลุ้น  นำเบอร์ วัน good good good
good good เห็นดว้ยอย่างแรงครับป๋าตู่

PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 04:55:36 pm »

มันอิน ละคับป๋าลุ้น....ใครไม่ใด้ไปไม่รู้หรอกว่ามัน อิน ขนาดไหนครับ lala lala
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 05:10:37 pm »

เห็นด้วยๆๆๆเลยจร้าๆๆๆๆๆ
good good เห็นดว้ยอย่างแรงครับป๋าตู่
ป๋าโจเห็นด้วยกับผม     เลยแวะมาชื่นชม     ก่อนจะยกมือขึ้น

ป๋าลุ้นนี่แหละเทพของจริง    อัพทั้งภาพทั้งลิ้งค์    ผมก็ยกมือขึ้น

งานหน้าป๋าลุ้นจะจัดเต็ม    จะโชว์ออฟให้เห็น     แล้จะตกใจตื่น

มิตติ้งครัง้หน้า     ครั้งไหนที่ขาดเสียไม่ใด้     นัมเบอร์ วัน 0001......โย้ว โย้ว โย้ว
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์