Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาภาพอีกมุม งาน pre meeting ซิ่งสายฟ้า ร้านน้าปิงชลบุรี มาให้ชมครับ  (อ่าน 30041 ครั้ง)
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:22:12 pm »

น้าปิง อบรมก่อนกระเป๋าแหก  Cheesy  โดน ท่อ HKS + สปริงโด เป็นที่เรียบร้อย

บรรยากาศในงาน บริเวณนี้เรียกว่าโซน ซิ่งสายฟ้า

วันนี้ได้มีโอกาส พบ 3 ท่านนี้ แก็งค์กระเป๋าแหก ตัวจริง หล่อมากกกกกกกกครับ ป๋าโย / ป๋านะ / ป๋ากิตติ(ขออนุญาตนำภาพออกสื่อครับ สาธุ

รอขึ้นเขียง

ท่อ HKS ติดตั้งเรียบร้อยพร้อมสปริงโด

วันนี้ ได้ เจอ ป๋าอู๊ดใจดี  /  ป๋าอ๋า จ.เลย  / ป๋าเดี่ยว เฉียดกันไปเฉียดกันมา /และป๋าๆอีกหลายท่าน ที่ได้มีโอกาสพูดคุยกัน สรุป ประทับใจทุกท่านมากครับ  สาธุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2012, 10:30:40 pm โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:29:15 pm »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:29:50 pm »

like ยอดเยี่ยม
naruto
Title - ID : 889
Jr. Member
**

like: 23

Title - ID : 889

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:31:46 pm »

ไปกันเยอะ  เสียดายจังไม่ได้ไปด้วย   shame .

TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:33:02 pm »

น้าปิง อบรมก่อนกระเป๋าแหก  Cheesy  โดน ท่อ HKS + สปริงโด เป็นที่เรียบร้อย

ได้ข่าวว่า นอกจากป๋าแล้ว ป๋าที่เห็นมือถือกล้องอยู่ในรูปนี้ก็พลอยโดน HKS ไปด้วยนิ  bad smile bad smile bad smile haha haha haha

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:42:02 pm »

นอกจากข้าวหลาม / กาแฟ /ของ ร้านน้าปิง จะแพงที่สุดในโลกแล้ว/ เสื้อ 2 ตัวนี้ / ก็ ถือว่าเป็น 1 อีกรายการ ที่ต้องบันทึกเอาไว้เหมือนกัน Cheesy

jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:44:13 pm »

นอกจากข้าวหลาม / กาแฟ /ของ ร้านน้าปิง จะแพงที่สุดในโลกแล้ว/ เสื้อ 2 ตัวนี้ / ก็ ถือว่าเป็น 1 อีกรายการ ที่ต้องบันทึกเอาไว้เหมือนกัน Cheesy

อยากได้ๆ ฮือๆๆ...ติดธุระเลยอดไปเลย
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:47:53 pm »

ได้ข่าวว่า นอกจากป๋าแล้ว ป๋าที่เห็นมือถือกล้องอยู่ในรูปนี้ก็พลอยโดน HKS ไปด้วยนิ  bad smile bad smile bad smile haha haha haha

ใช่ครับ หลังจากที่เราได้นั่งมองตากันแล้ว สรุปว่า จัดคนละ 1 ชุดครับ  Cheesy แล้วป๋าTAZZ อยู่ตรงไหนครับ ถ้าไม่ได้ทักทายด้วยต้องขอโทษอย่างสูงครับ สาธุ
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 11:08:36 pm »

like like like red heart red heart red heart hi hi hi
สวัสดีป๋าๆทุกท่านครับ เสียดายจริงๆที่ไม่ได้ไป ...
ถ้าเจียดเวลาได้คงได้ติดรถไม่ป๋าปุ่น ก็ป๋านะ ไปดูกรรมวิธีกระเป๋าแหก  Cheesy haha
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 11:26:10 pm »

ใช่ครับ หลังจากที่เราได้นั่งมองตากันแล้ว สรุปว่า จัดคนละ 1 ชุดครับ  Cheesy แล้วป๋าTAZZ อยู่ตรงไหนครับ ถ้าไม่ได้ทักทายด้วยต้องขอโทษอย่างสูงครับ สาธุ

ผมก็วนๆอยู่แถวนั้นอะครับป๋า พอเห็นว่าป๋าน่าจะโดนกันคนละชุด ผมก็เลยรีบหนีออกมา เพราะถ้าอยู่สงสัยจะเป็นชุดที่ 3 ครับ  haha haha haha haha haha haha

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 12:27:19 am »

สวัสดีปผ่าปุ่นอีกครั้ง

วันนี้  กระเป๋าแหก กันไปหลายท่าน    ที่ไม่คาดคิดก็ป๋า JJ jero นี่แหละ   

ท่อ  โช๊ค  สปริง   ท้ายราง   จัดเต็มไปเลย

ป๋าวิน  ก็ยาง AT ยี่ห้อดีของ AT   และนัดเชือดต่ออีกทีพรุ่งนี้ครับ  อิ  อิ

ส่วนป๋าๆท่านอื่น  ก็โดนกันไป  คนละไม่ต่ำกว่าหมื่น ทั้งนั้นเลย

ขอนอนก่อนป๋า  หาห้องพร้อมน้องได้ล่ะ   ขอ DIY ก่อนนะครับ   Tongue
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 04:59:35 am »

อาราย อาราย ป๋านะ เล่นทำ เอาผมนอนไม่หลับเลยเนี้ย.. .

เอาอะไรดีน่า.  พรุ่งนี้. .555
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 06:09:57 am »

อาราย อาราย ป๋านะ เล่นทำ เอาผมนอนไม่หลับเลยเนี้ย.. .

เมื่อวานเห็นว่ามีป๋าท่านนึงมาจากแม่ฮ่องสอนไปรอตั้งแต่ร้านยังไม่เปิด
ป๋าวินวันนี้อยู่ใกล้กว่าตั้งเยอะ..... Cheesy
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 07:08:10 am »

เมื่อวานเห็นว่ามีป๋าท่านนึงมาจากแม่ฮ่องสอนไปรอตั้งแต่ร้านยังไม่เปิด
ป๋าวินวันนี้อยู่ใกล้กว่าตั้งเยอะ..... Cheesy

เช้านี้รอป๋านะ. . .โทรมาตอดผมดีกว่า. .   Cheesy
ฝาก กุญแจรถไว้กับ ผบ.อาจช่วยได้ระดับหนึ่ง. . . Cheesy
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:29:19 am »

ป๋าวิน  เปลี่ยนโช๊ค  สปริง  ไม่ต้องใช้กุญแจครับ  อิ  อิ

ช่างมีบริการ  นอกสถานที่  แจ้งพิกัดได้เลย 55555

เช้านี้รอป๋านะ. . .โทรมาตอดผมดีกว่า. .   Cheesy
ฝาก กุญแจรถไว้กับ ผบ.อาจช่วยได้ระดับหนึ่ง. . . Cheesy
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์