Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รอน้องปากันนานมั้ยครับ  (อ่าน 4912 ครั้ง)
msit
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 09:57:54 am »

ผมจอง 2 เดือนละ ทางศูนย์เค้าบอกว่า ได้รถภายในเดือนนี้ ปาขาว เบินซิน 2.4+lpg โดนัด 52 kg
ใจจะขาดแล้ว.....javascript:void(0);
ruth
Sr. Member

like: 60

S/N # 0505

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 10:15:47 am »

ผมจอง  19 พย. 2554  ได้รับรถ  12  ธค. 2554  ครับ  GT 2WD  ดำ  รถมาแล้วครับ    กำแพงเพชรครับ
ผมจองก่อนป๋า2วัน เซลโทรมาเมื่อวันก่อนวันนี้ได้คำตอบ รอต่อ หรือ รับก่อนปีใหม่ จองที่แม่โจ้เชียงใหม่ครับ ถ้าไม่ได้ก่อนปีใหม่คงเปลี่ยนใจยกเลิกไปคบน้องจูนดู(เสียดายเหมือนกันจองไปหมื่น)ใหนๆก็ใช้ไม่ทันช่วงวันหยุดแล้ว เฮ้อ Sad anger
ผมจอง 8 พย. กำหนดรับ 15 ธค. แต่ดูๆแล้วน่าจะเลื่อนออกไปอีก แต่ถ้าจะยกเลิกการจองจริงๆถ้าในใบจองระบุวันรับรถไว้แล้วทางศูนย์ทำไม่ได้ตามนั้น ก็น่าจะขอเงินจองคืนได้ทั้งหมดน่ะครับ แต่ถ้าคิดว่าจะย้ายจาก pajero ไป foutuner ผมบอกได้เลยว่าทีว่าmitsubishi รอนานไปเจอ toyota นานกว่าแน่นอน 1000% เพราะ toyota ไม่มีรถส่งมอบมาระยะหนึ่งแล้วครับ ยอดจองทั้งในปละนอกประเทศ ยาวเป็นหางว่าว ขนาดน้ำไม่ท่วมก็ยังต้องรอกันหลายเดือน แต่ตอนนี้น้ำท่วมโรงงานผลิตรถไม่ได้คงหนักหนากว่าเดิมมาก ผมเคยไปถามช่วงต้นๆเดือน พย. fortuner จะได้รถประมาณเดือน มิถุนา-กรกฏาคม แต่เป็นแค่การประมาณการณ์เฉยๆ และ Sale ก็ไม่ค่อยอยากจะรับจองเท่าไหร่ เพราะกำหนดวันแน่นอนไม่ได้ และยอดจองเก่าก็ค้างเยอะมาก
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์