Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การทักทายในพี่น้องปาๆครับ  (อ่าน 6463 ครั้ง)
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 08:28:35 am »

เมื่อเช้าเจอทั้งกระพริบไฟใส่กัน บีบแตรใส่กัน    Cheesy   Cheesy   Cheesy

แต่ถ้าไม่มั่นใจก้ไม่กล้าเหมือนกันครับ กลัวฝ่ายตรงข้ามเงียบ   Wink   Wink   Wink
na350d
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 11:01:46 am »

เมื่อเช้าเจอทั้งกระพริบไฟใส่กัน บีบแตรใส่กัน    Cheesy   Cheesy   Cheesy

แต่ถ้าไม่มั่นใจก้ไม่กล้าเหมือนกันครับ กลัวฝ่ายตรงข้ามเงียบ   Wink   Wink   Wink

สรุปแล้ว ผมกะลัง งง อ่ะครับว่า ที่เขาไม่มักอ่ะครับ แล้วเขามีสติ๊กเกอร์กันทำไมอ่ะครับ ผมรู้สึกว่าการมีสติ๊กเกอร์คือการบ่งบอกว่าเราคือพวกเดียวกัน เป็นเพื่อนกัน ที่ไม่ว่าจะรู้จักในเวบ รู้จักหน้าตาหรือไม่ก็ตาม น่าจะทักทายกันได้ เพราะว่าเราอยู่ในคลับเดียวกัน หน่ะครับ คิดเห็นกันว่าอย่างไรบ้างครับป๋า

?ข้าพเจ้ามิได้นิยมชมชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการร่ำสุรา?
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 04:01:32 pm »

สรุปแล้ว ผมกะลัง งง อ่ะครับว่า ที่เขาไม่มักอ่ะครับ แล้วเขามีสติ๊กเกอร์กันทำไมอ่ะครับ ผมรู้สึกว่าการมีสติ๊กเกอร์คือการบ่งบอกว่าเราคือพวกเดียวกัน เป็นเพื่อนกัน ที่ไม่ว่าจะรู้จักในเวบ รู้จักหน้าตาหรือไม่ก็ตาม น่าจะทักทายกันได้ เพราะว่าเราอยู่ในคลับเดียวกัน หน่ะครับ คิดเห็นกันว่าอย่างไรบ้างครับป๋า

เห็นด้วยครับ.. Smiley

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
พ่อลูกอ่อน No.241
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 05:59:23 pm »

ดูสติ๊กเกอร์เท่านั้นครับป๋า ไม่งั้นไม่กล้าทัก  ฮือๆๆ

จุ๊กกรู้
na350d
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 06:05:48 pm »

ดูสติ๊กเกอร์เท่านั้นครับป๋า ไม่งั้นไม่กล้าทัก  ฮือๆๆ

ป๋าครับ ที่ผมทักเนี่ยะ มีติ๊กเกอร์ ท้างน้านๆๆๆๆๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

?ข้าพเจ้ามิได้นิยมชมชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการร่ำสุรา?
Pla2
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 08:19:37 pm »

ทักตลอด ตลอด เจอไทรตัน ป๋าโจ้ ยังทะลึ่งจำได้อีก เพราะมีคันเดียวในโลก อิ อิ

เจอกันข้างหลังก้อ สติกเกอร์ Pla 2  ท้ายรถ กะสติกเกอร์คลับ

ข้างหน้าก็  Pla 2  อ้อลืมยังไม่ติด เพราะไปทำสีฝากะโปง มา แต่ก้อ มุมกะจกขวา คนขับ สติกเกอร์ เวบ ทักเลย

จัดหนักมาก็ได้น่ะ ป๋าน่ะ

น้ำยังอยากได้ หูแมวอยู่น่ะ

Pla 2

"ผิดเป็นเรื่องธรรมดาของทุกคน โยนความผิดเป็นเรื่องของคนเลว ยอมรับผิดเป็นเรื่องของคนดี พยายามแก้ผิดให้ถูกเป็นเรื่องของคนพิเศษ "
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 10:30:23 pm »

ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม
pamoo182
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 07:18:27 am »

โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึนไม่กล้าทักเหมือนกันครับกลัวเค้าไม่รู้จัก Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์