Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋า ท่านใดไปอัพเกรดรีโมทกันขโมยมาแล้วบ้างครับ  (อ่าน 2781 ครั้ง)
poo_navy
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 03:47:54 pm »

มีป๋าท่านใดไปอัพเกรดสัญญาณกันขโมยบ้างครับ  พอดีรถผมเพิ่งโดนทุบกระจกมาทั้ง ๆ ที่นั่งทานข้าวอยู่ห่างรถไม่ถึง 50เมตรแต่รถไม่ร้องเลยซักนิด โทรไปถามศูนย์บอกว่ารุ่นนี้ทุบกระจกแล้วไม่ร้องถ้าไม่เปิดประตู ผมลยอยากถามป๋า ๆ ที่ได้ไป อัพเกรดมาแล้ว ว่าไปทำร้านไหน ราคาเท่าไรครับ ผมไปถามร้านแถวบ้านเขาคิด 4000 อยากทราบว่ามีถูกกว่านี้อีกไหมครับ เชอะ Satu
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 05:24:10 pm »

เสียใจด้วยนะครับป๋าปู
ส่วนสัญญาณกันขโมยราคา 4000 นี่คงต้องดูว่ายี่ห้ออะไร และมีลูกเล่นอะไรบ้างอ่ะครับ
เพราะมันมีราคาตั้งแต่ 1500 ขึ้นไปเลยครับ

ผมขอเดาว่าของป๋าราคานี้น่าจะเป็น ABT mini plus แต่ไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้รุ่นนี้พัฒนาไปถึงไหนแล้ว
ปัจจุบันเห็นว่ามีแป้นรหัสด้วย แต่ยังไงก็แล้วแต่ ขอให้มี
ระบบ Ultrasonic (ป้องกันการลุกล้ำห้องโดยสาร) เพิ่มมาด้วยนะครับ จะได้อุ่นใจอีกระดับนึง
http://www.abg.co.th/PRODUCT/MINIDG/MINIDG.ASP
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์