Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สปอยเลอร์หางฟิลิปปินโน ทำไง?  (อ่าน 16868 ครั้ง)
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 02:02:28 pm »

ถ้าท่านใดสนใจอยากได้ลองเข้าไปดูที่เว็บของ pamania ดูนะครับ น่าจะยังมีให้สั่งจองได้อยู่ แต่ถ้าท่านใดอยากรวบรวมสั่งกันเองก็ลองตั้งกระทู้ดูครับ สาธุ สาธุ สาธุ
SuperDaddy
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 05:16:43 pm »

ลองตั้งกระทู้รวบรวมดูสิครับ ผมมีเพื่อนอยู่มะนิลาหลายคน ไหนๆจะสั่งก็จัดรวบรวมกันหลายๆคนดู พอจะเป็นธุระให้ได้ครับ Smiley
ขอโทษนะคะป๋าSuperDaddy ขอชมรูปรถของป๋าใส่สปอยเลอร์แบบหางฟิลิปินส์หน่อยคะ คงจะสวยนะคะ เผื่อสมาชิกจะได้มองออก คะ red heart red heart red heart

หวัดดีครับ รถผมเองใส่ของ ออสซี่ครับ รับจากพี่ต๊อกรุ่นแรกๆเพราะชอบแบบนี้มากกว่าครับ พอดีเคยอยู่ประจำ3 ปีครับ ตอนเป็น expat
ตอนนี้ก็ยังมีเพื่อนๆอยู่ที่นั่นเยอะครับ เห็นว่าเพื่อนๆสนใจก็พอจะฝากรุ่นน้องไปซื้อ และส่งให้ได้ครับ เคยดูๆในเวป sulit.com.ph อันนึงตก 2-3 พันเปโซ แต่ค่าส่งไม่ทราบว่าแพงไหม ต้องลองดูครับ เห็นเพื่อนๆสนใจเลยแจ้งให้ทราบว่าพอเป็นธุระให้ได้ครับผม Smiley
SuperDaddy
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 05:22:18 pm »

ถ้าท่านใดสนใจอยากได้ลองเข้าไปดูที่เว็บของ pamania ดูนะครับ น่าจะยังมีให้สั่งจองได้อยู่ แต่ถ้าท่านใดอยากรวบรวมสั่งกันเองก็ลองตั้งกระทู้ดูครับ สาธุ สาธุ สาธุ

หวัดดีครับป๋าชาติ ผมบีครับ น้องป๋าหน่องระยองคร๊าบบบผม ถ้ามีคนสนใจก็ยินดีเป็นธุระให้ครับ มะมีปัญหา Cheesy
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 05:52:10 pm »

หวัดดีครับป๋าชาติ ผมบีครับ น้องป๋าหน่องระยองคร๊าบบบผม ถ้ามีคนสนใจก็ยินดีเป็นธุระให้ครับ มะมีปัญหา Cheesy
สวัสดีครับป๋าบี ถ้าป๋าสะดวกเป็นธุระให้จริงๆก็ดีมากๆเลยครับ ท่านใดสนใจลองตั้งกระทู้รวบรวมรายชื่อเพื่อประเมินค่าใช้จ่ายกันดูก่อน พอทราบราคาที่ชัดเจนแล้วค่อยตัดสินใจอีกทีก็ได้ครับ สาธุ สาธุ
surapolsai
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 06:09:03 pm »

ทำไมหน้ากระทู้ มี 3 ข้อความซ้ำกัน
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 06:35:43 pm »

ทำไมหน้ากระทู้ มี 3 ข้อความซ้ำกัน
ตอนนี้ทางเวปกำลังทดสอบระบบเกี่ยวกับการอัพกระทู้หน้าแรกอ่ะคับ...พยายามไม่ให้หน้าพูดคุยของสมาชิกตกหายไปเร็วๆคับ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ปาอ้วน
Phuket No.1749
Jr. Member
**

like: 11

ปาบลูน้อย อันดามัน

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 06:49:53 pm »

Smiley หางปินส์รุ่นแรก
Cheesy และพรีเซนเตอร์ ณ ดอยอินทนน เมื่อ 1 ม.ค.56
 Smiley ขออนุญาตลบรูปนะครับ
เนื่องจากทราบว่ามีการนำไปใช้เพื่อการค้าและมีประเด็นถกเถียง! และขอแจ้งให้ทราบว่ามิได้มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆ ในการดำเนินการในครั้งนี้!
และถ้าcopyไว้ ห้ามใช้รูปเพื่อการค้า นอกจากแบ่งปันเพื่อเป็นตัวอย่างให้เพื่อนสมาชิกเท่านั้นโดยให้ตัดเอารูปพรีเซนเตอร์ออกด้วย!

ขอบคุณและขออภัยทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2013, 04:48:16 pm โดย ปาอ้วน » บันทึกการเข้า

ที่นี่!..มีเพื่อน!
surapolsai
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 07:17:07 pm »

Smiley หางปินส์รุ่นแรก จากทีมงาน BBB Gang!!!
Cheesy และพรีเซนเตอร์ ณ ดอยอินทนน เมื่อ 1 ม.ค.56

แล้วตอนนี้ BBB Gang ไปไหนแล้วครับ
ผมไล่อ่าน DIY มาตั้งนานแล้ว แต่รู้สึกว่า รายละเอียดกระทู้ มันหายๆ และ ชอบกลๆ เหมือนมีการตัด ต่อ
Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 07:56:21 pm »

Smiley หางปินส์รุ่นแรก จากทีมงาน BBB Gang!!!

แล้วตอนนี้ BBB Gang ไปไหนแล้วครับ
ผมไล่อ่าน DIY มาตั้งนานแล้ว แต่รู้สึกว่า รายละเอียดกระทู้ มันหายๆ และ ชอบกลๆ เหมือนมีการตัด ต่อ

ทีมงาน BBB Gang ไปเปิดบ้านอีกหลังชื่อ ปาเจโร่สปอร์ตมาเนีย  มีข้อมูลต่างๆของ  Pajero Sport อีกบอร์ดครับ 

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
SuperDaddy
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 09:55:00 pm »

สวัสดีครับป๋าบี ถ้าป๋าสะดวกเป็นธุระให้จริงๆก็ดีมากๆเลยครับ ท่านใดสนใจลองตั้งกระทู้รวบรวมรายชื่อเพื่อประเมินค่าใช้จ่ายกันดูก่อน พอทราบราคาที่ชัดเจนแล้วค่อยตัดสินใจอีกทีก็ได้ครับ สาธุ สาธุ

ไม่มีปัญหาครับ ให้พี่ๆที่สนใจลองเปิดกระทู้รวบรวมมาได้เลยครับ น้องที่มะนิลาบินไปๆมาๆทุกเดือน พอจะฝากให้เค้าเช็คให้ได้ครับ สบายมาก
LEKJALEK
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 10:42:39 pm »

รบกวนป๋า SUPERDADDY ตั้งกระทู้รวบรวมได้ไหมครับ ไม่สันทัดจิงๆครับ  แต่เอาแน่ 1 ชิ้น joob

ซื้อรถแพง......กระเป๋าฉีก   ไม่มีความรู้เรื่องรถ....แต่มีความรู้ด้านกฎหมาย
ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องกฎหมาย  วางแผนทางภาษี  ตรวจสอบบัญชีและทำบัญชี
เล็ก 0840930030
ปาอ้วน
Phuket No.1749
Jr. Member
**

like: 11

ปาบลูน้อย อันดามัน

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 11:33:43 pm »

Smiley หางปินส์รุ่นแรก จากทีม สาธุงาน BBB Gang!!!

ทีมงาน BBB Gang ไปเปิดบ้านอีกหลังชื่อ ปาเจโร่สปอร์ตมาเนีย  มีข้อมูลต่างๆของ  Pajero Sport อีกบอร์ดครับ 

Cheesy ตามป๋า Mr.pig เลยครับ pjs hardcore! 555

ที่นี่!..มีเพื่อน!
pon306
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 08:29:30 am »

like like like

DI3388  line ID pon306
SuperDaddy
Newbie
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 11:14:46 am »

รบกวนป๋า SUPERDADDY ตั้งกระทู้รวบรวมได้ไหมครับ ไม่สันทัดจิงๆครับ  แต่เอาแน่ 1 ชิ้น joob

ผมติดของออสไปแล้วละครับป๋าเล็ก แต่พอจะประสานงานให้ได้ครับถ้าพี่ๆน้องๆในบอร์ดสนใจ แต่คงต้องรบกวนป๋าเล็กหรือใครก็ได้รวบรวมยอด จะได้เช็คราคาให้ได้ครับ ถ้ามีร้านแนะนำได้ก็ดีครับจะให้น้องขับวนไปสอบถามให้ที่ร้านเลย คุ้นๆเหมือนตอนนั้นป๋าๆแก้งค์ BB. เคยให้ลายแทงไว้ด้วยว่าซื้อร้านไหน แต่ถ้าคนไม่เยอะป๋าจะเอาอันเดียวก็พอจะฝากเค้าถือมาให้ได้ครับ จะบอกน้องเค้าว่าเป็นของผมเอง 555
@KGD
Base on ฿ K-G-D family
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 11:16:35 am »

รอฟังด้วยคนเผื่อร่วมแจมคับ good

ID.1183
2.4GLS white
฿Ѿ҉Ʊ₰ǨǦ₫ Chonburi
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์