Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 53   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: """อ่ะโต๊ยยย!!! By ขนอม In Love""" 15-17 กค.2554(^_^)  (อ่าน 219755 ครั้ง)
มนเจย์เจย์
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #120 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 10:34:47 am »

พี่บ่าวทศหนีเมียมาเที่ยวหลาวตะ shame .

beat หมดสิทธิ์แล้ว พี่บ่าวเอก ครั้งที่แล้วเจอข้อหา ปิดมือถือ ติดต่อไม่ได้  haha Undecided

เห็นป๋าทศบอกผมว่าไม่อยากคุยด้วยนะคับเลยปิดเครื่องหนี  Cheesy Cheesy Cheesy ...........   Kiss

เดี๋ยวกลับจากสวน จัดหนักเลยค่ะ  Undecided Undecided Undecided Undecided น้องบ่าวทั้งหลาย มาทำแผลด้วยค่ะ anger anger

นำเข้าเสื้อผ้าเด็ก พรีออเดอร์ยกแพ็คราคาส่ง jjkidshop.pantown.com
ซื้อปลีกแวะ ร้านนี้ค่ะ http://www.jjkidshop.com
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #121 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 10:35:29 am »

พี่บ่าวทศหนีเมียมาเที่ยวหลาวตะ shame .

beat หมดสิทธิ์แล้ว พี่บ่าวเอก ครั้งที่แล้วเจอข้อหา ปิดมือถือ ติดต่อไม่ได้  haha Undecided

เห็นป๋าทศบอกผมว่าไม่อยากคุยด้วยนะคับเลยปิดเครื่องหนี   Cheesy Cheesy Cheesy ...........   Kiss

เดี๋ยวกลับจากสวน จัดหนักเลยค่ะ  Undecided Undecided Undecided Undecided น้องบ่าวทั้งหลาย มาทำแผลด้วยค่ะ anger anger
Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #122 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 10:48:02 am »

beat หมดสิทธิ์แล้ว พี่บ่าวเอก ครั้งที่แล้วเจอข้อหา ปิดมือถือ ติดต่อไม่ได้  haha Undecided

เห็นป๋าทศบอกผมว่าไม่อยากคุยด้วยนะคับเลยปิดเครื่องหนี  Cheesy Cheesy Cheesy ...........   Kiss

เดี๋ยวกลับจากสวน จัดหนักเลยค่ะ  Undecided Undecided Undecided Undecided น้องบ่าวทั้งหลาย มาทำแผลด้วยค่ะ anger anger
Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

....   ไอ่หยากล้วยทอดและงานนี้ พี่ทศน้องเอกขอโทษนะคับ Satu

สาธุ เรื่ยนผบ.จุ๊ กรุณาระบุตำแหน่งแผลด้วยนะคับเอาแต่ที่ในร่มผ้า ผมกลัวพี่ทศจะเสียโฉม    red heart

มนเจย์เจย์
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #123 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 10:57:48 am »

เดี๋ยวกลับจากสวน จัดหนักเลยค่ะ  Undecided Undecided Undecided Undecided น้องบ่าวทั้งหลาย มาทำแผลด้วยค่ะ anger anger

....   ไอ่หยากล้วยทอดและงานนี้ พี่ทศน้องเอกขอโทษนะคับ Satu

สาธุ เรื่ยนผบ.จุ๊ กรุณาระบุตำแหน่งแผลด้วยนะคับเอาแต่ที่ในร่มผ้า ผมกลัวพี่ทศจะเสียโฉม    red heart

ไม่ต้องเป็นห่วงค่ะ ใครจะทำลงค่ะ รักสามีขนาดนี้  red heart

แค่ซักผ้า รีดผ้า ทำกับข้าว กวาดบ้านถูบ้าน ขัดห้องน้ำ เดือนเดียวเอง haha ก่อนหมดโทษซื้อเป๋าน้องลิงให้ภรรยาสักใบ

หลังจากนั้นชวนเที่ยวต่อได้จ้าน้องเอกของพี่บ่าวทศ  Cheesy Cheesy

นำเข้าเสื้อผ้าเด็ก พรีออเดอร์ยกแพ็คราคาส่ง jjkidshop.pantown.com
ซื้อปลีกแวะ ร้านนี้ค่ะ http://www.jjkidshop.com
Hero Member

« ตอบ #124 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:01:18 am »

haha.........  พี่บ่าวทศจัดเลย

ไม่ต้องเป็นห่วงค่ะ ใครจะทำลงค่ะ รักสามีขนาดนี้  red heart

แค่ซักผ้า รีดผ้า ทำกับข้าว กวาดบ้านถูบ้าน ขัดห้องน้ำ เดือนเดียวเอง haha ก่อนหมดโทษซื้อเป๋าน้องลิงให้ภรรยาสักใบ

หลังจากนั้นชวนเที่ยวต่อได้จ้าน้องเอกของพี่บ่าวทศ  Cheesy Cheesy

พี่บ่าวทศแสนดีอย่างนี้ นีเองเมียถึงได้รักเมียถึงได้หลงขนาด

ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #125 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:09:06 am »

ใช้พี่ไห้คอยหุงข้าว เดี๋ยวใช้เราให้ถูบ้าน ถูเสร็จให้ล้างจาน แล้ววานให้ล้างส้วม ล้างเสร็จให้เช็ดรถ เช็ดหมดให้ซักผ้า ซักเสร็จเลี้ยงหมา รู้มั๊ยว่าพี่ต๊อแต้  ฮือๆๆ ฮือๆๆ
กรรมของพี่ทศ 555

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #126 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:29:15 am »

สวัสดีครับทุกท่าน ผมกลับมาแล้ว ช่วงนี้เดินทางบ่อยไปหน่อยเลยงงกับตัวเอง

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
Hero Member

« ตอบ #127 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:36:54 am »

ใช้พี่ไห้คอยหุงข้าว เดี๋ยวใช้เราให้ถูบ้าน ถูเสร็จให้ล้างจาน แล้ววานให้ล้างส้วม ล้างเสร็จให้เช็ดรถ เช็ดหมดให้ซักผ้า ซักเสร็จเลี้ยงหมา รู้มั๊ยว่าพี่ต๊อแต้  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

อืม...ผมเข้าจัยแล้ว .....  hi

ผมก็แปลกจัยอยู่ทำไม่เวลาป๋าทศหนีเมียเที่ยวถึงสดชื่นอารมดีนัก lala      เพราะไม่ต้องทำงานนี้เองเห็นว่าจะเหตุออกมาทุกอาทิตย์เลยนิพี่ทศ  ....   red heart

Hero Member

« ตอบ #128 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:37:42 am »

สวัสดีครับทุกท่าน ผมกลับมาแล้ว ช่วงนี้เดินทางบ่อยไปหน่อยเลยงงกับตัวเอง

ดีคับพี่บ่าว.... ... hi

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #129 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:42:09 am »

ไอหย๊า!!!!ว่าจะเข้าไปหาสักหน่อยไม่ไปดีกว่า...กลัวโดนด้วย พี่บ่าวทศค่อยเจอเมื่อยามจำเป็นนะคับ Wink Wink Undecided Undecided สาธุ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Hero Member

« ตอบ #130 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:42:22 am »

ใช้พี่ไห้คอยหุงข้าว เดี๋ยวใช้เราให้ถูบ้าน ถูเสร็จให้ล้างจาน แล้ววานให้ล้างส้วม ล้างเสร็จให้เช็ดรถ เช็ดหมดให้ซักผ้า ซักเสร็จเลี้ยงหมา รู้มั๊ยว่าพี่ต๊อแต้  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

...เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีนะคับ ...  red heart  ผบ.ท่านอื่นอย่างเอาตัวอย่างนะคับ .....อิอิ  

....  แต่จิงแล้วตัวผมก็โดนอยู่เหมือนกัน.....
  ....    ฮือๆๆ

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #131 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:43:23 am »

ปาใต้จัดทีไรต้องมีเหตุทุกทีซิน่า คราวนี้ก้ออีกแระตรงกับ Plan ไว้เที่ยวสังขะพอดี(นัดป๋าน้อยไว้แล้ว)
ทีสำคัญจองบ้านพักไว้แล้วด้วย เสียดายจังเลย ทนไม่ได้
เสียดายคับป่าจัน...รอบหน้าแล้วกันคับปาใต้ยินดีต้อนรับเสมอคับ lala lala lala

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #132 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:44:06 am »

ใช้พี่ไห้คอยหุงข้าว เดี๋ยวใช้เราให้ถูบ้าน ถูเสร็จให้ล้างจาน แล้ววานให้ล้างส้วม ล้างเสร็จให้เช็ดรถ เช็ดหมดให้ซักผ้า ซักเสร็จเลี้ยงหมา รู้มั๊ยว่าพี่ต๊อแต้  ฮือๆๆ ฮือๆๆ
ชะตากรรมชั่งเหมือนกันเลยนิ... อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #133 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:45:21 am »

เดินทางบ่อยมันไม่ดีนะคับป๋าแอนท์...เด๋วอาทิดไปหานะคับจะชวนไปกินข้าวปากนําอ่ะชวนพี่สาวไปด้วยตะ oop oop

คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #134 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:45:54 am »

Wink Wink Wink โดนถล่มแต่เช้าเลยนิ หัวกระทู้เขาตั้งสะสวยหรู  ขนอม In Love ใหนกลายเป็นอย่างนี้ไปได้ haha
ไปตั้งอีกกระทู้ดีกว่ามัย ตั้งใว้เลย "ชมรมคนนินทาเมีย" ดีมัยครับ haha Wink Wink

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 53   ขึ้นบน
  พิมพ์