Languages
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: :: ส่งการบ้าน เมื่อ.. ตากล้องกินลม แอบไปเดินชมงาน 3 ขวบ ::  (อ่าน 10312 ครั้ง)
GluaYz
Jr. Member
**

like: 28

« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 03:36:08 pm »

กล่าวสวัสดีทักทายป๋าทุกท่านครับผม กล่าวสวัสดีและทักทายย้อนกันไปเมื่อครั้งวันงาน สะด้วยเลยทีเดียว  สาธุ สาธุ สาธุ  

งานนี้ต้องขออภัยที่อาจจะไม่ได้เก็บภาพมาทุกช่วง ทุกตอน ทุกกิจกรรม นะครับ   เนื่องจากตากล้องเองติดงานด่วน ทำให้มาร่วมส่งป๋าๆทุกท่านได้ในแค่ช่วงเช้า พิธีปล่อยตัว แล้วก็ตามไปสมทบอีกที ก็ปาเข้าไป 3 ทุ่มตอนกลางคืน แล้วก็ขอปลีกตัวกลับบ้านที่ปทุมตอน ห้าทุ่มเห็นจะได้
เอาจริงๆ ทีแรกผมก็จองห้องไว้ 1 ห้อง  แต่ด้วยความที่  แสงแดดยังเปลี่ยนสี นทียังเปลี่ยนสาย วันเวลายังเปลี่ยนไป  แล้วจะเอาอะไรกับงานโฆษณา....  คิวเปลี่ยนกันรายวัน ! !!!    
ด้วยความไม่แน่นอนนี้เอง ผมเลยจำต้องคืนห้อง ปล่อยขาย ออกไปในวันสุกร์เห็นจะได้ แล้วก็มานั่งวางแผน จะโดดไปถ่ายรูปงานนนี้ยังไงดี   เพราะเคยสัญญากับป๋าลุ้นไว้ว่าจะพากินลม ชมวิวไปงาน 3 ขวบแน่นอน.....    
ครับ พี่ๆไปกันทุกคน ทั้งศิษย์น้อย ศิษย์ใหญ่ ศิษย์เก่า ศิษย์ใหม่  ไปกันครบ ! !!!       ขาดก็แต่ตัวผม   ตายหล่ะหว๊าา...  

ว่าแล้วก็โทรเช็คโปรดิวเซอร์ผมก่อนดีกว่า มีลูกค้าเข้าหรือป่าวเอ่ย วันเสาร์..

ตากล้องกินลม :: ตู๊ดดๆ ๆ   ฮัลโหลพี่ครับ วันเสาร์มีลูกค้าเข้ามาดูหนังที่แก้ไม๊ครับพี่ โปรดักซ์  เอเจนซี่ หรือ ผู้กำกับ หรือตัวพี่....  
โปรดิวเซอร์     :: ไม่มีๆ  เอ็งอยู่แก้กับทีมไปเถอะ พี่ไม่เข้า ไม่มีใครเข้า...
ตากล้องกินลม ::  ได้ครับพี่ เดี๋ยวผมให้ทีมแก้ไปเลยเนอะ  แก้เส็จแล้วเดี๋ยว ส่งเมลล์ไปให้ดูค่ำๆ ดึกๆ   u u u u u u u

บั๊ดเจ๊ดดโต๊ววว  ! !!!   เส็จจจจจจโจรรรรรรร สิขอรับแบนี้ ! !!!!!! yes!! yes!! yes!! yes!! yes!!

ว่าแล้วก็ เช้าแวะไปถ่ายรุปก่อนดีกว่า เส็จแล้วกลับมาให้ทีมแก้หนังกันไป ค่ำๆก็ค่อยตามไประยอง   u u u u u u u

เอาหล่ะ เข้าเรื่องกันดีกว่าครับ ที่เกริ่นมายาวสะขนาดนี้ คือ ถ้าไม่มีรุปป๋าท่านไหน ไม่ครบ ถ่ายไม่หมดด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคร๊าบบ  สาธุ สาธุ สาธุ

ช่วงเช้า ผมไปถึง ป๋าๆก็มารอกันเพียบแล้ววว

จับกลุ่มทักทายแนะนำตัวกันตามสบาย

มาได้ทุกเพศทุกวัยครับ

ป๋าเอก utopia และ น้าป๊อด 2 ผู้ร่วมสนับสนุนของรางวัลในงานนนี้ครับ   ขอบคุณแทนเว็บปาเจโร่ไทยแลนด์ ด้วยครับ

มองหาใครอยู่เอ่ยย

พี่ๆหมูปิ้ง  สายซิ่งแห่งปาเจโร่ครับ

มาเป็นคู่

ป๋าเก๋ แฟนพันธ์แท้กระทู้กินลม ชมวิว   ผมได้เจอตัวเป็นๆสะที   ขอบคุณค๊าบบบ   อีกคนหน้าตาหล่อเหลา นี่ก็ป๋าชาติ แห่งนครรังสิต

ป๋าเอก utopia พี่ชายใจดีของผม     แกให้ความช่วยเหลือผมตั้งแต่เราไม่เคยรู้จักหรือเจอหน้ากัน     ผ่านมาปีกว่าๆ เพิ่งได้มีโอกาสเจอกันน   ขอบคุณพี่มากๆ จริงๆครับ

โต๊ะลงทะเบียนขอรับ มีสาวคอยต้อนรับป๋าๆทุกท่าน

นี่ถ้าจำไม่ผิด ป๋าผมยาว นี่ป๋าชายอิสระ

ป๋าเอ็มมมมมมม ขาลุยอีกคน

ลงรถมายังไม่ทันพัก ประกาศออกไมค์ตามหาป๋าแสบ   ป๋าแสบแกรีบวิ่งมาด้วยกำลัง 700 ม้าา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2014, 03:57:49 pm โดย GluaYz » บันทึกการเข้า

GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 03:47:56 pm »

ทยอยมากันเรื่อยๆ ครับ

บ้านนนี้น่ารักมากครับ แต่งตัวกันมาเป็นทีมเลย

มาได้ทุกเพศ ทุกวัยจิงๆครับ

นี่ก็ 2 ผู้เฒ่าาา เอ้ยย 2 ผู้ใหญ่ แห่ง กินลม ชมวิว

รถจาก Overland ครับ  สวย ลงตัวมากๆ   

รถสายซิ่ง จากฝั่งหมูปิ้ง   ฝากระโปงcarbon ใหม่ๆ เนียน    แต่ดันแตก มีรูตรงกลางฝาสะงั้นน   ขายต่อผมถูกๆ ละกันเนอะ   ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

คนขวาสุดนี่ป๋าโจ๊กก  ตีมาจากภูเก็ตเมื่อคืน มาถึงงานเช้าพอดี แล้วยิงตามขบวนไประยอง ..........                ถึงว่า ลูก 3     แกอึดดดดดดดจิงๆ

รถป๋าน็อต กับ วินซ์ รุ่นใหม่         

พี่ๆ กินลม ชมวิว

ขวาสุด ป๋าเปิ้ลลล  สาวสวยแฟนพันธุ์แท้กินลม ชมวิว อีกคน เดินเข้ามาทักทาย พร้อมกับกระซิบว่า ป้ายขาวมาเมื่อไหร่  ตามไปลุยด้วยแน่นอนจ้า

GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 03:53:42 pm »

เริ่มต่อแถวลงทะเบียนกันแล้วครับ

งานนนี้ สุโค่ยยยย จิงๆ ถึงขนาดต้องยกนิ้วให้

ป๋าบอยสุดหล่อออ  พิธีกรงานนนี้ครับ

อยากได้สติ้เกอร์ overland กะเค้า มั่ง  Cry Cry Cry    ดันไม่ได้ลงทะเบียน

พี่ๆ หมูปิ้งงง ขอรับบบ

พี่จิ้บ ฉายา เที่ยวทั่วไทยยย       ไม่มีที่ไหนที่แกยังไม่เคยไป

add2up 1ในสปอนเซอร์ ของงานนี้ครับ   ขอบคุณแทนบ้านปาไท ด้วยครับผม

ติดไหนดีเอ่ย

ห้องเครื่องสวยๆ  โมเต็มๆ  จากช่างปี้ ครับผม   ใครสนใจ ติดต่อแกได้เลย

GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 03:56:59 pm »

รถจาก add2up ของน้าป๊อด ครับผม

คนเริ่มากันแน่นแล้ว

GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 04:07:38 pm »

สังเกตุป๋าท่านนี้นะครับแต่งหล่อ มาเต็มมากๆ ท่ามกลางบรรดาป๋าๆ ที่ใส่เสื้อ pjs thailand    เลยเข้าไปถามไถ่แก ได้ความว่า เห็นว่ามีพริตตี้มา แล้วกลัวไม่หล่อครับ.....     ทั้งๆที่มีลูก มีเมียแล้วแท้ๆ... เห้อออ  ทนไม่ได้ ทนไม่ได้ ทนไม่ได้

ขบวนเริ่มออกแล้วครับ

GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 04:18:43 pm »

มีแอบถ่ายผมด้วยยยยยย (รึป่าว?)

มาทรงน่ารักกเลย พี่ชายผมมมม

xenogear
Full Member

like: 18

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 04:23:19 pm »

suadyod suadyod
GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 04:27:18 pm »

ป๋านัท แห่งสระบุรี คนนี้แหละ เปิดกระจกมาก็บอก ผมจะรอทานข้าวเน็นด้วยยยนะที่ระยองงงงง ! !!!!!!!!!!        เจอแบบนี้ ไม่หนีงานไปก็ไม่ได้แล้ววว

GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 04:35:21 pm »

ขอพักเบรค แปบนะครับบบ เดี้ยวมาต่อ

xenogear
Full Member

like: 18

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 04:59:19 pm »

ดีใจจังมีรูปเค้าด้วย (ไม่ค่อยได้ร่วมกิจกรรมกับใครสักเท่าไหร่   ) ขอบคุณป๋า GluaYz ที่เก็บภาพผมกับ ผบ. ไว้ด้วย
GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 05:20:22 pm »

มาต่อกันที่งานกลางคืนเลยครับบบบ ผมมาถึง รร ช่วง 3 ทุ่มพอดี กิจกรรมเริ่มกันไปได้สักครึ่งนึงแล้ว

พี่ๆกินลม ชมวิว ทั้งกลุ่มมบอก รอเอ็งงอยู่คนเดียว รีบมาาาาา

GluaYz
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 05:27:28 pm »

ขอลากันไปด้วยภาพ ภาพนี้ครับ ผู้อยู่เบื้องหลังความสนุกสนานทั้งหมดที่ได้ให้ป๋าๆได้มาเจอกัน  ขอบคุณจากใจ   และด้วยจิตคาราวะ ทีมงานทุกท่านครับบบบบ สาธุ สาธุ สาธุ

Rin Diesel & Gasoline 4WD
Full Member

like: 20

PJS Thailand No.199 เพื่อนร่วมทาง Around Thailand

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 05:43:29 pm »

suadyod suadyod suadyod suadyod

ผบ. กำลังอยากได้รูปเลย  like like like
Hommy
( ตุ่ย )
Jr. Member
**

like: 22

~ Long Live The King ~

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 05:47:36 pm »

แจ่มเลยครับ ป๋ากล้วย ......  suadyod

Pajerosport-thailand No.0646
ปา น้ำตาล 2.4 GLS + AC STAG-4 ECO
ModaR
Jr. Member
**

like: 12

กินลมชมวิว "ใจถึงก็ไปถึง"

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 06:00:42 pm »

นับถือน้ำใจน้องคนนี้จริงๆครับ ขับรถจากกรุงเทพเพื่อมาดูพริตตี้ ดูเสร็จก็กลับ....เฮ้ย!!!ขับมาร่วมงาน มาถ่ายรูปสวยๆให้เราได้ชม แล้วตีรถกลับกรุงเทพคืนนั้นเลย  สาธุ ขอบคุณมากครับดล้วย suadyod

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์