Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญป๋าๆทุกท่านร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และสละโสด10พย55นี้ครับ  (อ่าน 34577 ครั้ง)
ritranger
Newbie
*

like: 4

ritranger

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 05:22:24 pm »

ดีใจด้วยครับป๋า อยู่ดีมีแฮง เด้อครับเด้อ

ritranger แรงใจไม่มีวันหมด
naew
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 07:15:52 pm »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ   ขอให้รักกันมากๆ  รักกันนานๆ  และอย่าลืมมีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มน้องปาเราเลยนะป๋าฟ้า
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 07:38:33 pm »

bigheart ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าด้วยครับ bigheart

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Sanit K. (ต้น)
Newbie
*

like: 3

*** ความจริง ** ของชีวิต *** ID 1671

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 08:40:31 pm »

red heart  ยอดเยี่ยม ขอแสดงความยินดีในการสละโสดของป๋าฟ้าด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ u  red heart
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 09:28:06 pm »

มินิมีตติ้งครั้งที่2/1ท่านใดว่างมานะครับ วันอาทิตย์ที่28ตค.55 ที่บ้านทุ่งข้าวตอก ต.หนองแหย่ง อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ (บ้านผมเอง)ก่อนวันงานสละโสดชึ่งถือว่าเป็นมีตติ้งครั้งที่3เลยเพราะจะมีสมาชิกมากันพร้อมหน้าพร้อมตาที่วันงานผูกข้อมือ ฉลองสมรส10พย.55 ป๋าๆท่านใดว่างเรียนเชิญนะครับ 17.00น.นะครับ วอร์มสัก3ขวดก่อนวันจริง ฮ่าๆๆๆๆๆ  ยอดเยี่ยม
จัดให้ +1  like like like
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2012, 09:29:44 pm โดย MU OUN » บันทึกการเข้า

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
worawoot
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 11:18:07 pm »

3heart งานนี้จัดหนักเลยเน้อครับป๋าฟ้า...55555 Cheesy Cheesy Cheesy
FaHJoNe 1524
Hero Member

like: 85

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 12:30:22 am »

สาธุ  ขอให้น้องทั้งสองคน จงมีแต่ความสุข อยู่ด้วยกันตราบชั่วฟ้าดิน ครับ สาธุ

ยินดีที่ได้รู้จักและเป็นพี่เป็นน้องกันครับ  วันงานไม่ได้ไปแต่จะส่งแรงใจทั้งหมดที่มีไปร่วมงานครับ  bigheart
ขอบคุณแรงใจที่ส่งมาครับป๋าจักษ์  สาธุ
red heart  ยอดเยี่ยม ขอแสดงความยินดีในการสละโสดของป๋าฟ้าด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ u  red heart
ขอบคุณมากมายครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ   ขอให้รักกันมากๆ  รักกันนานๆ  และอย่าลืมมีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มน้องปาเราเลยนะป๋าฟ้า
ป๋าแน้วขอบคุณครับ
ดีใจด้วยครับป๋า อยู่ดีมีแฮง เด้อครับเด้อ
ขอบคุณครับป๋า
ถือเอาโอกาสอันดีเข้ามาแสดงความยินดีกับป๋าฟ้าและว่าที่เจ้าสาวในงานอันเป็นมงคลทั้งสองงานล่วงหน้า
ขอให้มีความเจริญก้าวหน้าทั้งในชีวิตคู่-หน้าที่การงาน-กิจการตลอดไปครับ  like
ขอบคุณมากครับ
สาธุ  ยินดีด้วยครับ ...วันงานคงไม่ได้ไป แต่ฝากใจ ยังเคารพรักเหมือนเดิม ครับ ปีหน้า มีโอกาสจะไปหาครับ  สาธุ

ป๋าชัย ระยองขอบคุณครับ มาเจียงใหม่เมื่อไหร่บอกนะ จะวอร์มคอรอล่วงหน้าเรย
เข้ามาแสดงความยินดีล่วงหน้าด้วยคนครับ ป๋าฟ้า
ขอให้มีความสุขมากๆ มีตัวน้อยๆไวๆ
ขอบคุณมากครับ
ดีใจด้วยครับป๋าฟ้า เจ้าบ่าวหล่อเจ้าสาวสวย  ขอให้มีความสุขมากๆครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ขอบคุณครับ
ขอเรียญเชิญพี่ น้อง เพื่อนๆ ป๋าๆเจเจ๊ทุกท่านร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือทุกท่านเลยนะครับ วันที่10พย.55 รายละเอียดตามแนบเลยนะครับ ขออภัยที่เรียนเชิญมาทางบอร์ดนี้นะครับ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
wow wow wow !!! ป๋าฟ้าจะสละโสดดดด
ให้มีความสุขมากๆนะ เจ้าบ่าวฟ้า+เจ้าสาวเฟิร์น
เหมือนเดิมก๊าบบป๋าฟ้า ไปไม่ได้มันไกลเกิน ฮ่าฮ่า ส่งใจไปให้เหมือนเดิม
 yes!! yes!! yes!!
ขอบคุณครับป๋าเจมส์ รักกัน รักกัน
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆ น่ะครับ มีโอกาศปลายปีนี้อาจได้ไปแวะทักทายกันคับ
ยินดีต้อนรับครับ
ยินดีด้วยครับ ขอให้ทั้งสองมีความสุขมากๆ น่ะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ
ขอบคุณครับ

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
Hero Member

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 01:08:32 pm »

วันนี้ปาเหนือท่านใดว่างเว้นภาระกิจ เชิญวอร์มร่างกายเพื่อต้อนรับไอหนาวสัก3ขวดกันก่อนนะครับ บ้านทุ่งข้าวตอก ต.หนองแหย่ง อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 081-8833435 

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 10:18:44 pm »

อีกครับ

ขอแสดงความยินดีกับ ป๋าฟ้า bigheart เจเจ้ใบเฟิรน์ เจ้าบ่าวก็หล่อ เจ้าสาวก็สวย ช่างเหมอะสมกันจริงๆครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ป๋าฟ้า แล้วมีเจ้าตัวเล็กใวๆนะครับ
ผมว่าหน้าหนาวปีนี้ ป๋าฟ้า คงไม่ต้องพึ่งผ้าห่มแล้วนะครับ มีคนให้นอนกอดแล้วนี่ครับแค่นี้ก็อุ่นแล้วครับ อิอิ good good good 3heart
pitaksiri
เที่ยวเมืองไทย ไปได้ทุกที่ กับปาเจโร่สปอร์ต
Newbie
*

ปาลำปาง No.1565

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 10:21:14 pm »

ขอเรียญเชิญพี่ น้อง เพื่อนๆ ป๋าๆเจเจ๊ทุกท่านร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือทุกท่านเลยนะครับ วันที่10พย.55 รายละเอียดตามแนบเลยนะครับ ขออภัยที่เรียนเชิญมาทางบอร์ดนี้นะครับ

ยินดีด้วยนะครับ ต้องยกเลิกการท่องเที่ยวซะแล้ว

สุดยอดรถของเรา
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 06:36:16 am »

ยินดีด้วยนะครับ ต้องยกเลิกการท่องเที่ยวซะแล้ว
สวัสดีครับป๋าพิทักษ์  จะเอาจาอั้นแต้กา       ถ้าเป๋นแต้ก้อจะได้ปะกั๋นในงานเน้อครับ

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
HardmanBlue
Newbie
*

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:20:52 pm »

มาแล้วครับผม โอ มาแล้วครับ หาหน้าหายตาไปนาน กราบสวัสดีครับป๋าๆ ทั้งหลาย
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 02:13:21 pm »

ยินดีด้วยนร้า พี่ฟ้า 

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 03:44:22 pm »

ยินดีโตยเน้ออ้ายคำฟ้า
ขอให้ แข็ง.... ใหญ่ .....ยาว.....

แข็ง  ....สุขภาพแข็งแรง  เหมือนที่เชียงคาน  ตลอดไปจร้า

ใหญ่.....หน้าที่การงานใหญ่โต

ยาว.......มีอายุยืนยาว 
Hero Member

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:55:10 pm »

อีกครับ

ขอแสดงความยินดีกับ ป๋าฟ้า bigheart เจเจ้ใบเฟิรน์ เจ้าบ่าวก็หล่อ เจ้าสาวก็สวย ช่างเหมอะสมกันจริงๆครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ป๋าฟ้า แล้วมีเจ้าตัวเล็กใวๆนะครับ
ผมว่าหน้าหนาวปีนี้ ป๋าฟ้า คงไม่ต้องพึ่งผ้าห่มแล้วนะครับ มีคนให้นอนกอดแล้วนี่ครับแค่นี้ก็อุ่นแล้วครับ อิอิ good good good 3heart
ขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพรครับ
มาแล้วครับผม โอ มาแล้วครับ หาหน้าหายตาไปนาน กราบสวัสดีครับป๋าๆ ทั้งหลาย
กลับมาบ้านถูกแระเหรอป๋าโอ

สวัสดีครับป๋าพิทักษ์  จะเอาจาอั้นแต้กา       ถ้าเป๋นแต้ก้อจะได้ปะกั๋นในงานเน้อครับ
มาเจอกันที่งานก่อนดีกว่าครับป๋าพิทักษ์

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9   ขึ้นบน
  พิมพ์