Languages
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: อะโต๊ยยย ปักษ์ใต้ หนุกหนาน บายจายยยย ไปกันที่ "RANONG"  (อ่าน 118614 ครั้ง)
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #315 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 09:17:05 am »

ไม่เป็นไรคับคับ ผบ.อาร์ม .... พวกเราต้องขอบคุณ ทาง ป๋าน่าน ผบ.อาร์ม และ โปร ที่อุสาสละเวลาหาข้อมูลและสถานที่ให้กับพวกเรา....   Satu

like like like like like like
น้องอาร์ สบายๆชิลๆๆ จร้า เพื่อนกัน ไม่ต้องซีเรียส red heart

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #316 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 09:27:26 am »

หวัดดีค่ะทุกคน หวัดดีค่ะพี่หน่อย

ยุ่งกับการหาของเข้าร้านค่ะ เหนื่อยจ้าๆๆๆๆๆ

เห็นแว็บๆๆจะไปช๊อปที่มาเลย์กันด้วยเหรอ  Tongue 

ดีจ้าจุ๊ และผบ.ที่น่ารักทุกคน เป็นดิวตี้ฟรี ของมาเลอ่ะ มีพวกน้ำหอม เครื่องสำอาง
เสื้อผ้านิดหน่อย ช้อกโกแลค และพวกเหล้าบุหรี่ ประมาณนี้อ่ะจร้า red heart
like like like

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Dr. PE No.6
Sr. Member

like: 1

« ตอบ #317 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 09:59:29 am »

ตอนนี้ คงต้องขออภัยป๋าๆและเหล่า ผบ.ทุกท่าน สาธุ สาธุ สาธุ อย่างยิ่งคะ
มีปัญหานิดหน่อยเกี่ยวกับเรื่องที่พักคะ เลยขอเวลาหาข้อสรุปก่อนนะคร๊า
อย่างที่ทราบกัน คือเรื่องที่พักบังเอิญมีแขกจองไว้ชนกัน ในวันที่ 16 คะ
ก็เลยต้องมาเซ็ทใหม่ในบางส่วน ยังไงก็อาร์มขออภัยจริงๆค่ะ ที่เกิดข้อผิดพลาด
 ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ สาธุ สาธุ สาธุ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

แค่เห็นความตั้งใจสุดๆขนาดนี้ ใครจะไปโกรธน้องอาร์มลงครับ
ไม่เป็นไร ไม่มีปัญหาครับ... hi

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
มนเจย์เจย์
Newbie
*

« ตอบ #318 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 10:41:13 am »

ตอนนี้ คงต้องขออภัยป๋าๆและเหล่า ผบ.ทุกท่าน สาธุ สาธุ สาธุ อย่างยิ่งคะ
มีปัญหานิดหน่อยเกี่ยวกับเรื่องที่พักคะ เลยขอเวลาหาข้อสรุปก่อนนะคร๊า
อย่างที่ทราบกัน คือเรื่องที่พักบังเอิญมีแขกจองไว้ชนกัน ในวันที่ 16 คะ
ก็เลยต้องมาเซ็ทใหม่ในบางส่วน ยังไงก็อาร์มขออภัยจริงๆค่ะ ที่เกิดข้อผิดพลาด
 ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ สาธุ สาธุ สาธุ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

แค่เห็นความตั้งใจสุดๆขนาดนี้ ใครจะไปโกรธน้องอาร์มลงครับ
ไม่เป็นไร ไม่มีปัญหาครับ... hi

good good good

นำเข้าเสื้อผ้าเด็ก พรีออเดอร์ยกแพ็คราคาส่ง jjkidshop.pantown.com
ซื้อปลีกแวะ ร้านนี้ค่ะ http://www.jjkidshop.com
armi_kikoo
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #319 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 10:43:12 am »

สาธุ สาธุ สาธุ ซาบซึ้งใจจังเลยคะ  ยิ่งอยู่ยิ่งอบอุ่นขึ้นทุกวัน
ขอบคุณทุกกำลังใจจริงๆค่ะ ที่มอบให้อาร์ม กะป๋าน่าน  ไม่คิดเลยว่าจะได้เจอครอบครัวที่อบอุ่นขนาดนี้
ขอบคุณจากใจจริงๆอีกครั้งคะ สาธุ สาธุ สาธุ

ครอบครัวสุขสันต์ ไปไหนไปกัน ต้อง...อะโต๊ยยยย ปักษ์ใต้ หนุกหนาน "Pajerosport Thailand"
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #320 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 11:04:06 am »

สาธุ สาธุ สาธุ ซาบซึ้งใจจังเลยคะ  ยิ่งอยู่ยิ่งอบอุ่นขึ้นทุกวัน
ขอบคุณทุกกำลังใจจริงๆค่ะ ที่มอบให้อาร์ม กะป๋าน่าน  ไม่คิดเลยว่าจะได้เจอครอบครัวที่อบอุ่นขนาดนี้
ขอบคุณจากใจจริงๆอีกครั้งคะ สาธุ สาธุ สาธุ
รู้สึกขอบคุณและเกรงใจป๋าน่าน น้องอาร์ม ป๋าเบนซ์มากกว่าครับ... like

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
armi_kikoo
Newbie
*

« ตอบ #321 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 11:14:13 am »

รู้สึกขอบคุณและเกรงใจป๋าน่าน น้องอาร์ม ป๋าเบนซ์มากกว่าครับ... like
ขอบคุณหมอเป้มากค่ะ  ยินดีมากเลยคะ เต็มใจที่อยากจะทำงานนี้ออกมาให้ดีที่สุดคะ
ไหนๆก็จะมาเยี่ยมถึงระนอง อยากให้มาแล้ว สะบายจายยยยยยยยยยย

ครอบครัวสุขสันต์ ไปไหนไปกัน ต้อง...อะโต๊ยยยย ปักษ์ใต้ หนุกหนาน "Pajerosport Thailand"
มนเจย์เจย์
Newbie
*

« ตอบ #322 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 12:56:40 pm »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มาดันทู้นี้เรื่อยๆๆๆๆ

นำเข้าเสื้อผ้าเด็ก พรีออเดอร์ยกแพ็คราคาส่ง jjkidshop.pantown.com
ซื้อปลีกแวะ ร้านนี้ค่ะ http://www.jjkidshop.com
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #323 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 02:03:55 pm »

มาช่วย...เอ้า!!!ดัน อึ๊บๆๆๆๆๆๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
AOY
Newbie
*

« ตอบ #324 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:22:23 pm »

มาแว้ว................จร้า...

ลุ้นปลอมตัวมาคร๊าบ......อิอิ

เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #325 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:28:16 pm »

นึงว่าสาวสวยที่ไหนที่จิงเป็น  ผบ.ใหญ่ๆนี้เอง เข้ามารวบรวมสมาชิกแหล่ ผบ.หรือคับ พี่อ่อย...  ผบ.ปักษ์ใต้รายงานตัวด่วนคับ

ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #326 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:35:02 pm »

สวัสดีจ้าน้องอ้อย ตัวจริงเสียงจริงมาแระ..ยุคนี้เป็นยุคผู้หญิงครองโลกจริงๆ
แอดมินที่ว่าหย่าย ยังเล็กไปเรย อิอิ red heart red heart

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #327 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:40:41 pm »

อะจึ๊ย!!!!!มากันครบเลยน่ากลัวจิงๆ...สงสัยผู้หญิงจะครองโลกแล้ว อิอิ Undecided Undecided Undecided Sad Sad Sad

ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #328 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:42:02 pm »

มาอีก1แล้ว นายกสมาคมแม่บ้าน ปาเจแห่งประเทศไทย ดีก๊าบพี่อ้อย สาธุ

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
AOY
Newbie
*

« ตอบ #329 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:42:07 pm »

สวัสดีจ้าน้องอ้อย ตัวจริงเสียงจริงมาแระ..ยุคนี้เป็นยุคผู้หญิงครองโลกจริงๆ
แอดมินที่ว่าหย่าย ยังเล็กไปเรย อิอิ red heart red heart

555    ยังครับ..ยังเป็นตัวปลอมอยู่...................ตอนนี้เจ้าตัวยังไม่รู้ว่ามาลงทะเบียนให้ครับ
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29   ขึ้นบน
  พิมพ์