Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางวิเคราะห์รหัสภาษาไทย  (อ่าน 3736 ครั้ง)
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:38:26 am »

ผมมีตารางโค๊ตภาษาไทย มีทั้งหมด 20 หน้ากระดาษ ถ้าป๋าๆ เจเจ้ ท่านใดต้องการ ให้แจ้งความประสงค์ผ่านทาง PM นะครับ
ผมไม่กล้าลงในกระทู้ กลัวเรื่องลิขสิทธิ์ เพียงแจ้งความประสงค์ พร้อมบอกหมายเลขสมาชิก ถ้าครบตามกติกาจะส่งข้อมูลให้

ปล.มีไม่ครบทุกค่านะครับ ต้องดูของป๋าอ็อดที่เป็นภาษาอังกฤษร่วมด้วย

"+"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2012, 11:07:22 am โดย suriya(PaC) » บันทึกการเข้า

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
wut@white pearl...3.2 gt
Jr. Member
**

like: 10

สติ มา ปัญญาเกิด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:46:41 am »

ขอบคุณครับอาจารย์ซี    สาธุ สาธุ สาธุ  like like like red heart red heart

...มือผู้ให้ย่อมสูงกว่ามือผู้รับ...
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:00:25 am »

ขอบคุณคร๊าบ... like like

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:18:27 am »

PM เลยครับท่านอาจารย์

Smiley

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:33:53 am »

ขอบคุณครับ ได้รับเรียบร้อย ของที่มีอยู่เน่าแล้ว ไม่ต้องพิมพ์ใหม่แล้ว ดีใจจัง  สาธุ สาธุ สาธุ
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:36:22 am »

ขอบคุณครับ ได้รับเรียบร้อย ของที่มีอยู่เน่าแล้ว ไม่ต้องพิมพ์ใหม่แล้ว ดีใจจัง  สาธุ สาธุ สาธุ
ใช้ได้ใช่ไหมครับป๋าอู๊ด พอดีผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้ มันตกมาอยู่ในมือหลายวันแล้ว ผมไม่รู้ว่าเค้าใช้ทำอะไร เลยเอามาลงในกระทู้ ถ้าใช้ได้ป๋าก็แบ่งๆกันไปนะครับ

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:44:16 am »

ใช้ได้ใช่ไหมครับป๋าอู๊ด พอดีผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้ มันตกมาอยู่ในมือหลายวันแล้ว ผมไม่รู้ว่าเค้าใช้ทำอะไร เลยเอามาลงในกระทู้ ถ้าใช้ได้ป๋าก็แบ่งๆกันไปนะครับ
โค้ดอ่านค่า OBD II ครับป๋าซี ใช้กับ Smart Gauge ได้ หรือใช้กับพวกนี้

ตัวนี้เพิ่งสั่งมาให้อู่เพื่อน
Fuddy
Full Member

like: 55

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 12:29:52 pm »

ขอบคุณครับ ได้รับเรียบร้อย ของที่มีอยู่เน่าแล้ว ไม่ต้องพิมพ์ใหม่แล้ว ดีใจจัง  สาธุ สาธุ สาธุ
โค้ดอ่านค่า OBD II ครับป๋าซี ใช้กับ Smart Gauge ได้ หรือใช้กับพวกนี้

ตัวนี้เพิ่งสั่งมาให้อู่เพื่อน
ใช้กับตัวนี้ได้ไหม อาจารย์C+ป๊าอู๊ด เป็นตัวMPV PROGRAMMER อะขอรับ จะได้ขอมั่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2012, 12:33:09 pm โดย Fuddy » บันทึกการเข้า
teddyisman
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 12:41:35 pm »

นึกว่ารหัสแอสกี่ภาษาไทย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์