Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: MY 2012 รุ่น GT ไปรับรถมา ไม่ได้รีโมท เครื่องเล่น Alpine มันต้องได้ใช่มั้ยครับ  (อ่าน 8849 ครั้ง)
MR.PHON
ฝันไห้ไกลไปไห้ถึง
Jr. Member
**

like: 9

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 15, 2012, 09:36:39 am »

มีทุกคันครับป๋า หาดูดีๆก่อน บางทีมันตื่นเต้นเลยหาไมเจอนะครับผมก็เป็นวันรับรถนะครับ ความดันขึ้นปี้เลย
onlineprp
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 03:01:24 pm »

Roll Eyes เข้ามาติดตามความเคลื่อนไหว   ตกลงเข้าของรถได้แล้วหรือยังครับ   เพราะจริงๆ แล้วของมันอยู่ในถุงพลาสติก   แพคมาอย่างดี
ประกอบด้วย
กล่องใส่ฟอร์นสีดำ เหมือนกล่องดินสอ
คู่มือ alpine  1 เล่ม
คู่มือการใช้จอ + alphine
remote
ถ่านใส่ Remote
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 04:07:32 pm »

Roll Eyes เข้ามาติดตามความเคลื่อนไหว   ตกลงเข้าของรถได้แล้วหรือยังครับ   เพราะจริงๆ แล้วของมันอยู่ในถุงพลาสติก   แพคมาอย่างดี
ประกอบด้วย
กล่องใส่ฟอร์นสีดำ เหมือนกล่องดินสอ
คู่มือ alpine  1 เล่ม
คู่มือการใช้จอ + alphine
remote
ถ่านใส่ Remote

ป๋ายังขาดไปอย่างนึงครับ แผ่นเหล็กแบนๆยาวประมาณ 10 เซน 2 ชิ้น
ห่อพลาสติกติดมาด้วยกัน มันเอาไว้สำหรับการถอด front ครับผม  Smiley

myone
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 06:04:51 pm »

lala ป๋า เจ้าของกระทู้ ตกลงหาพบไหม ครับ
MoCoOLz
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 06:32:12 am »

ของผมตอนกำลังเซ็นรับมอบรถ เซลกำลังแจกแจงรายละเอียดต่างๆแล้วก็เอารีโมทมาใส่ถ่านโชว์เลยครับผม
minilogo
น้า
Newbie
*

like: 2

ขอจัดเต็มกับคันนี้หน่อยเหอะ!!!

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 03:43:45 pm »

ป๋ายังขาดไปอย่างนึงครับ แผ่นเหล็กแบนๆยาวประมาณ 10 เซน 2 ชิ้น
ห่อพลาสติกติดมาด้วยกัน มันเอาไว้สำหรับการถอด front ครับผม  Smiley

เหล็กแทงถอดฟ้อนนี่ เห็นที่ 0 ว่าล็อตใหม่ๆนี่ไม่มีมาให้แล้วอะ จริงหรือเปล่าไม่รู้ครับ
ส่วนไทรทัน ไม่มีครับ เพราะว่าเป็นน๊อตยึดครับ คนละแบบกับปาเจโร่

Mitsubishi Tritonero Plus 2012 4ประตู ขาวมุก
bancream
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 10:24:36 am »

ทำให้สามารถควบคุมและสั่งงานได้ง่าย ในการใช้งานเนื้อหาออนไลน์ ด้วยการคลิกไอคอนอินเตอร์เน็ตบราวเซอร์บนเมนูภาพ การเชื่อมต่อที่ง่ายดายทำให้เครื่องเล่นกลายเป็นศูนย์กลางสำหรับระบบความบันเทิงในบ้านคุณ ด้วยการเชื่อมต่อ คุณจะสามารถอัพโหลดภาพการแสดงที่คุณบันทึกไว้ โดดเด่นด้วยความสามารถของเครื่องเล่นในการสตรีมด้วยความเร็วสูงสุด และให้ผลลัพธ์ที่เหลือเชื่อ ขณะเดียวกัน ยังมีการเพิ่มคุณภาพ ภาพที่ได้จากอินเทอร์เน็ตจะชัดเจนเหมือนกับวิดีโอและภาพยนต์ที่ส่งมาจากผู้ให้บริการ รวมทั้งแสดงภาพที่ชัดเจนเมื่อเล่นกับแผ่นบลูเรย์ สำหรับภาพที่มีความลึกและความคมชัดที่ไม่สอดคล้องกัน ด้วยระบบเอ็ชดีเอ็มไอ คุณจะเพลิดเพลินกับเครื่องเล่นของคุณด้วยความละเอียดแบบฟลูเอชดี ไม่ว่าคอนเทนต์ของเครื่องเล่นคุณจะเป็นรูปแบบใด คุณก็จะสามารถถ่ายโอนและเล่นคอนเทนต์ได้อย่างง่ายดาย สัญญาณเพื่อให้สามารถแสดงผลในระดับ High Definition ที่ก้าวล้ำจะรองรับการสื่อสารอัตโนมัติที่กลมกลืนระหว่างเครื่องเล่นและทีวี หากต้องการเพิ่มความเพลิดเพลินในการรับชมและการโต้ตอบแบบอินเทอร์แอคทีฟ เทคโนโลยี จะรองรับการสื่อสารที่ต่อเนื่องระหว่างเครื่องเล่นและทีวี การเชื่อมต่อ USB จะช่วยให้คุณถ่ายโอนไฟล์ไปยังเครื่องเล่นดิจิตอลที่เชื่อมต่อได้โดยตรง เพื่อภาพและเสียงที่สมจริง แชร์ภาพได้ทันที โดยไม่ต้องถ่ายโอนไปยังเครื่องพีซี คุณสามารถเชื่อมต่อเครื่องเล่นที่ใช้ไฟล์หลากหลายรูปแบบ และเพลิดเพลินกับคอนเทนต์ เครื่องเล่นนั้นสามารถเล่นเพลงและรองรับฟอร์แมทที่หลากหลาย เพลิดเพลินไปกับภาพวิดีโอที่ไม่ผิดเพี้ยนด้วยเครื่องเล่น DVD ของเราได้ตั้งแต่บัดนี้
Monzter
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 09:40:38 pm »

ขอโทษทุกคนนะครับ ที่เพิ่งเข้ามาตอบ (นานข้ามปีทีเดียวเชียว)   
หาเจอแล้วครับ รีโมท พอดีลืมไว้ที่ศูนย์ครับ น้องที่ศูนย์เล่าให้ฟังว่า
ตอนที่เอาคู่มือต่าง ๆ มาเช็ค ทั้งคู่มือประจำรถและก็ถุงซิปที่ใส่คู่มือ ALpine (มีครบเลยครับ รีโมท กับแผ่นเหล็ก)
ผมดันลืมเอาไว้ที่ล้อบบี้ก่อนรับรถ  เพราะตอนนั้นรีบมาก กลัวเอารถออกไม่ทันฤกษ์

สรุปว่าเป็นความซุ่มซ่ามของผมเอง  น้องเซลล์เค้าก็ใจดีเก็บไว้ให้
(แต่ประสงค์ร้ายหรือเปล่าก็ไม่รู้  เพราะไม่โทรมาบอกเลย)

ขอบคุณสำหรับทุกความห่วงใยครับ พี่ ๆ ทุกคน

ตอนนี้ขับมาจะครบปีละ  คิดไม่ผิดที่เลือกปาเจโร่
มันตอบสนองชีวิตได้ทุกโจทย์เลยครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์