Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<ปาไวท์มาแล้ว เรื่องเล่าปาไวท์ พร้อมภาพประกอบ แนวทางสำหรับผู้ชอบความขาว >>>>  (อ่าน 25242 ครั้ง)
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:27:38 pm »

สวยงามมากครับป๋า  ขาวอวบๆ like like

ขอบคุณครับผม อยากมาแบ่งปันแนวการแต่งตัวครับ

like like like like

4วงรวมเบ็ดเสร็จจัดมาเท่าไหร่ครับ      รถสวยมากกกก   รอสีมุกเหมือนกันครับ   Cheesy

59,000 บ.ครับ เทิร์นได้ 28,000 บ.

จัดรองเท้ามากี่สตาง คับ

ตามข้างบนครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม น้องปาไวท์สวยมากครับ ยินดีด้วยครับป๋า เมื่อไหร่จะถึงคิวผมบ้าง  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้ได้รับรถเร็วๆครับผม

รองเท้าขาว งามได้ใจครับ lala

ขอบคุณครับ เล็งไว้มานาน  Cheesy

Cheesy ดูเพลิน เลย + คำบรรยาย + ภาพถ่ายสุดเยี่ยม like like  เจ้าปาขาว แต่งยังไง ก็จ๊าบครับ  Kiss

55ขอบคุณครับผม ชอบมากครับสีขาว ใครมาถามผมสีไหนสวย ผมบอกสีขาวสวยหมดด ไม่ว่ารุ่นไหน 55 แต่น้องปาสวยสุด  Undecided

สวย perfect ครับ  ยอดเยี่ยม yes!! good

ขอบคุณครับผม  ยังมีโปรเจ็คอีกเยอะเลย 55

สวย ๆ ๆ ๆ ครับ     ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม

รองเท้าเหมือนกันเลยครับ      lala    lala    lala

ป๋าคือไอดอลของผมเลยครับ 55 ผมนั่งดูแล้วก็ดูอีก นี่แหละใช่เลย ขอขอบคุณป๋ามากครับที่เป็นแนวทางให้ผม

ผมเลยมาตั้งกระทู้นี้ เพื่อให้เป็นแนวทางต่อป๋าท่านอื่นๆต่อๆไปครับ ผมว่ารีวิว หรือกระทู้โชว์อ๊อฟนี่ มีความสำคัญต่อผู้ที่จะตัดสินใจในการแต่งตัวมากเลยครับ เพราะจะได้ตัดสินใจถูกว่าชอบแนวทางแบบไหน

เมื่อตัดสินใจได้แล้วก็แต่งตามที่ป๋าๆคิดกัน เมื่อออกมาก็เป็นดั่งที่คิด มันมีความสุขมากเลยครับ ออกมาแล้วตรงตามที่เราวางไว้

ขอบคุณป๋ามากๆเลยครับ ส่วนแนวทางอื่นๆ ยังมีโปรเจ็คเรื่อยๆ ไว้จะมานำเสนอต่อๆไปครับผม

รีวิว...แจ่มมากครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม   like red heart

ขอบคุณมากเลยครับป๋าา ไว้ครั้งต่อๆไปจะมาช่วยทำ D.I.Y ครับ อิอิ คิดไว้หลายอย่างละ รับรองไม่ผิดหวัง  Cheesy

น้องปา  ขาวๆ สวยๆ  like like like joob

ขอบคุณมากๆครับ  Cheesy

ขาว...ขาว..สวยงามมากครับ...แต่ขาด Sticker : PAJEROSPORT-THAILAND ครับ...

สั่งไปแล้วครับผม รออยู่ ใจจะขาดละ 55

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

hi hi hi ยอดเยี่ยม lala

I PAJEROSPORT
THAILAND
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:03:34 pm »

like หล่อตั่งแต่ป่้ายแดงเลยนะครับป๋า ...

55 วางแผนไว้นานน  ขอบคุณครับผม Cheesy

รถสวย  รีวิวดีมาก  ตั้งใจมากเลย  like like like like like like like like like like like like like like like like like like like like like like like red heart red heart red heart

ขอบคุณครับผม อยากเป็นแนวทางให้ป๋าๆกันครับ  good

ชอบครับ / อ่านจบอยากเปลี่ยนแม็กซ์รุ่นนี้เลย (พิมพ์นิยม)

red heart like like like like like like like like like like like like     red heart

ขอบคุณครับผม แม็กรุ่นนี้สวยจริงๆครับ ผมยอมรับเลย  Cheesy

like like like like like like เหมือนปาขาวของเราเลย

ฮ่าๆ ขอบคุณครับผม ปาไวท์สวยมากก

like like like like like like

สาธุ สาธุ สาธุ

งามมากขอบอก...

เดี๋ยวต้องจับน้องปามา Post ท่าถ่ายรูปดีๆสักทีมั่งล่ะ

ฮ่าๆ ดีครับ ไว้ผมจะเข้าไปชม ช่วยๆกันทำรีวิว และมาโชว์อ๊อฟกันนะครับผม เพื่อเป็นแนวทางให้ป๋าๆทุกๆท่านกันครับ  ทนไม่ได้

ขาวเหมือนกัน ยินดีด้วยครับรถสวยมากกกก
 like  like  like

ขอบคุณมากๆครับผม

quote author=Leopard link=topic=3939.msg139596#msg139596 date=1329194166]
สวยมากครับ รองเท้าขาวสวยบาดใจมากมาย ชอบ ๆ  like like like
[/quote]

good good สาธุ

หล่อมากเลยครับ   ยอดเยี่ยม
ของผมก็จองรถไว้ที่ศูนย์นี้เหมือนกัน....อิอิ
คงต้องรออีกพักนึงเนอะ...กว่าปาดำจะมา

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับผม ขอให้ได้รับรถไวๆนะครับ  Cheesy

THAILAND
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:21:48 pm »

ชอบๆๆ ขาวอวบจริงๆ หล่อตั้งแต่ออกจาก O เลย

ดูดี สมฐานะ  ทั้งรถทั้งคน

good good good

ฮ่าๆขอบคุณครับผม  สาธุ

lala lala  สวยมากครับ  สอบถมราคาค่าMAX+ยาง เท่าไหร่อ่ะครับ น่าสนใจครับสวยมากๆ   แต่งได้งามถูกใจครับท่าน ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ฟิงม์นี่มาติดข้างนอกหรือศูนย์แถมมาให้อ่ะครับ  ขอบคุณครับ

59,000 บ.ครับผม สนใจลองสอบถามได้ครับผมตามที่แจ้งไว้  ฮ่าๆขอบคุณครับแต่งตัวไปเรื่อย

ฟิล์มนี่ไม่ได้แถมครับผม แต่ให้มาติดที่ศูนย์ครับ  Cheesy

เห็นเปลี่ยนรองเท้า...ผมได้แต่มองตาปริบๆ   ฮือๆๆ ฮือๆๆ  ผบ.บอกจะอะไรกันขนาดนั้น  ใช้ไปก่อน extreme sexy girl

55 ลองให้เค้านั่งอ่านกระทู้นี้ดูซิครับ เผื่ออาจเปลี่ยนใจนะ

หล่อมากจริงๆครับ สมกับการรอคอย เห็นเเล้วก็ชื่นใจเนอะ อิอิ

ขอบคุณมากๆครับป๋า ได้รถรึยังเอ่ย ขอให้ได้รับไวๆนะครับ ได้รับข่าวดีเลยหลังจากชมกระทู้นี้ไม่กี่วัน  Cheesy

อยากใส่รองเท้าหล่อเหมือนป๋า [~DREAM~] มั่งจังเลย ผบ. จะว่างัยน้าาาาาาาาา oop oop oop

บ้านหลังนี้ ผบ. เป็นใหญ่จริงๆเลย ฮ่าๆ ลองให้อ่านกระทู้นี้ดูซิครับ เค้าอาจเปลี่ยนใจนะ  haha

งามขนาด....งามแท้....งามหลาย....
คนแพ้ความขาว....ถ้าเอาครอบไฟเลี้ยวไปทำสีขาวด้วย...นี่ Super white เลยนะเนี่ย
 ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

55 ขอบคุณครับผม ไม่แน่นะอาจจะไปทำ  Cheesy

THAILAND
kaak No.0791
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:05:38 pm »

ข้อมูล ระยะเวลาการจอง ได้รับรถ ใกล้เคียงกันครับ และที่เปะคือ สี รุ่น สไตล์การแต่ง อีกอย่าง เลขสมาชิก ก้อใกล้ กันครับ 791 ที่ไหน ทักทาย นะครับ
kaak No.0791
Newbie
*

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:14:50 pm »

ขออภัย ที่ไม่ได้บอกว่า หล่อ สุด ๆ  like like like like like like like like like like like
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:15:49 pm »

ข้อมูล ระยะเวลาการจอง ได้รับรถ ใกล้เคียงกันครับ และที่เปะคือ สี รุ่น สไตล์การแต่ง อีกอย่าง เลขสมาชิก ก้อใกล้ กันครับ 791 ที่ไหน ทักทาย นะครับ

55 ดีครับ ไว้เจอกันแว๊บๆไฟให้กัน หรือทักกันบ้างนะครับ  ทนไม่ได้

ยินดีที่รู้จักครับป๋าๆทุกๆท่านเลย

THAILAND
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:25:50 pm »

รองเท้าเหมือนกันเลยครับ      lala    lala    lala
[/quote]

ป๋าคือไอดอลของผมเลยครับ 55 ผมนั่งดูแล้วก็ดูอีก นี่แหละใช่เลย ขอขอบคุณป๋ามากครับที่เป็นแนวทางให้ผม

ผมเลยมาตั้งกระทู้นี้ เพื่อให้เป็นแนวทางต่อป๋าท่านอื่นๆต่อๆไปครับ ผมว่ารีวิว หรือกระทู้โชว์อ๊อฟนี่ มีความสำคัญต่อผู้ที่จะตัดสินใจในการแต่งตัวมากเลยครับ เพราะจะได้ตัดสินใจถูกว่าชอบแนวทางแบบไหน

เมื่อตัดสินใจได้แล้วก็แต่งตามที่ป๋าๆคิดกัน เมื่อออกมาก็เป็นดั่งที่คิด มันมีความสุขมากเลยครับ ออกมาแล้วตรงตามที่เราวางไว้

ขอบคุณป๋ามากๆเลยครับ ส่วนแนวทางอื่นๆ ยังมีโปรเจ็คเรื่อยๆ ไว้จะมานำเสนอต่อๆไปครับผม

ไม่ต้องขอบคุณหรอกครับ ผมก็แต่งไปเรื่อยครับ ไม่มีแนวทาง

ชอบไรก็จับใส่ไปครับ มีไรใหม่ ๆ โปรเจ็คใหม่ ๆ มานำเสนอเลยนะครับ

จะได้เอามาทำบ้างครับ
    Cheesy    Cheesy    Cheesy

รูปเดิม ๆ ขาว ๆ เหมือนกันครับ    u    u    u
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:31:41 pm โดย Pa_Man No.61 » บันทึกการเข้า
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:16:41 pm »

รองเท้าเหมือนกันเลยครับ      lala    lala    lala

ไม่ต้องขอบคุณหรอกครับ ผมก็แต่งไปเรื่อยครับ ไม่มีแนวทาง

ชอบไรก็จับใส่ไปครับ มีไรใหม่ ๆ โปรเจ็คใหม่ ๆ มานำเสนอเลยนะครับ

รูปเดิม ๆ ขาว ๆ เหมือนกันครับ    u    u    u

55 ครับผม รถสวยมากเลยครับน้องปาเนี่ย ไม่ทราบว่าเปลี่ยนโช็คกับสปริงมารึเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:35:46 pm โดย [~DREAM~] » บันทึกการเข้า

THAILAND
PONG KORAT
คนโคราช NO.869
Newbie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:33:23 pm »

สวยครับ like

สวนอาหารวังมัจฉา-เนื้อย่างเส้นทางรัก

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:02:56 am »

เห็นได้ว่ามีเวลาในการวางแผนการแต่งได้เป็นอย่างดี สวยงาม จัดเต็มมากเลยครับป๋า  good good good
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:44:14 am »

สวยครับ like

ขอบคุณครับผม

เห็นได้ว่ามีเวลาในการวางแผนการแต่งได้เป็นอย่างดี สวยงาม จัดเต็มมากเลยครับป๋า  good good good

55 แทบไม่ได้หลับไม่ได้นอนเลยครับป๋า หาของแต่งไปเรื่อย หาข้อมูล หาความรู้จากบ้านหลังนี้ครับ

จึงมาเป็นทุกวันนี้  Cheesy

THAILAND
soap
Newbie
*

like: 2

studihome

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 10:53:18 pm »

ยินดีด้วยคนครับ..ขาวๆ อวบๆ

รูปโซฟ
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 10:54:20 pm »

55 ครับผม รถสวยมากเลยครับน้องปาเนี่ย ไม่ทราบว่าเปลี่ยนโช็คกับสปริงมารึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ เปลี่ยนทั้งโช๊คและสปริงครับ    Smiley    Smiley    Smiley
J♥E ลำลูกกา
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 12:59:29 pm »

ยินดีด้วยครับ...
น้องปาขาวๆ (อวบๆ) งามแท้..ๆ  อิ อิ อิ
 good good good
jesada_w
Newbie
*

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 02:02:32 pm »

เมื่อเช้าเซลล์โทรมาบอกว่ารถมาแล้ว ป๋าขาวแต่เป็น GLS อ้าวเราจอง 2.5 GT มา GLS เลยไม่เอาครับ รออีกต่อไป ตอนนี้แสดงว่า MMTH เริ่มส่งรถแล้วครับใกล้จะได้แล้วครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์