Languages
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 39 ... 77   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาปักษ์ใต้...รายงานตัวกันหน่อยคับ!!!  (อ่าน 399620 ครั้ง)
supeena ^_+
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #450 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 08:08:20 am »

รายงานตัวด้วยคนค่ะ(เล่นแทนคุณสามี เพราะคุณสามีไม่ว่างเล่นค่ะ)
ชื่อ พชรพล - สุภีณา  เพ็ชรมาก
ชื่อเล่น  ตั๊ม  - แอ๊ฟ
ใช้รุ่น 2.5 4WD GT Black
อาชีพคุณตั๊ม...ช่างรังวัดชำนาญงาน (กรมที่ดิน) สำนักงานออกโฉนดที่ดินฯ ควนลัง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2011, 10:43:34 am โดย supeena ^_+ » บันทึกการเข้า
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #451 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 09:44:50 am »

หวัดดีทุกท่านครับ red heart
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #452 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 11:28:28 am »

รายงานตัวด้วยคนค่ะ(เล่นแทนคุณสามี เพราะคุณสามีไม่ว่างเล่นค่ะ)
ชื่อ พชรพล - สุภีณา  เพ็ชรมาก
ชื่อเล่น  ตั๊ม  - แอ๊ฟ
ใช้รุ่น 2.5 4WD GT Blakc
อาชีพคุณตั๊ม...ช่างรังวัดชำนาญงาน (กรมที่ดิน) สำนักงานออกโฉนดที่ดินฯ ควนลัง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา

ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการครับ  good

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #453 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:07:07 pm »

มาทำความรู้จักกันหน่อยครับว่าใครเป็นใครกันมั้ง

1 ปลาหิมะ(piyaphon)      พี่หนุ่ม (เหลือน้อยร้อยช่าง)หาดใหญ่ สงขลา  ประธานปาปักษ์ใต้
2 K-Nathawee               คมครับ(นาทวี สงขลา)
3 Pe Pajero                    หมอเป้  หาดใหญ่ สงขลา
4 pa-JJ                          พี่บ่าวทศ  กระบี่
5  ant_แอ้นท์                  เแอ้นท์ครับ สุราษ
6 Gen_kb                       น้องบ่าวตี้  ปา  กระบี่
7 Aek_civic                    น้องบ่าวเอก เอกอเนกประสงค์ สุราษ
8 mingming                    คุณมินนี่  เขาหลัก พัง้งา จ๋า
9 jeedwa 149                 บุ๋มค่ะ   ผบ. ป๋าตี้^^ พลัดหลงเข้ามาเพราะความฮา  กระบี่
10 or9407(อ้อ)                 ป่าอ้อ (คอสุรา) หาดใหญ่ สงขลา
11 ปาท่องโก๋ตัว น.           (นาญ-หน่อย-ไนน์-นาตาลี)  หาดใหญ่ สงขลา มาเล
12 pa_pon                      พี่สมศักร์ หมอปาป่น ตรัง
13 ปลาแป้น                     พี่บ่าวแป้น  ดีพร้อม  ป่าพะยอม  พัทลุง
14 Tham                          ป๋าธรรม  หาดใหญ่ สงขลา
15 พีระ                             พี่พีระ  หาดใหญ่ สงขลา
16 Ying Ying,                   หนูหญิง ผบ.ป๋าเอก อเนกประสงค์  สุราษ
17 wanton                       หนูปุ๊  ปาสุราษ
18 ปลานิลน้อย                  ป๋าเอก  ปาตรังครับ
19 Love car                      ป๋าคิม  หาดใหญ่ สงขลา
20 ปาคราฟ(ชาย)               ป๋าชาย   ป่าพะยอม  พัทลุง
21 sai108                          พี่ใส นายทหารรูปหล่อ ใจดี เป็นที่สุด สุร
22 seaview                       หมอนัท  หาดใหญ่ สงขลา
23gunspeed                     ป๋ากัน   หาดใหญ่ สงขลา
24ปายิ้ม                             ป๋ายิ้ม  สุราษ
25 TEAMDRAGON             หมอโจ นครศรีธรรมราช
26 มนเจย์เจย์                  ผบ.ป๋าทศ อ่านแล้วฮาเลยมาสมัครด้วย
27 Bowling                        ผบ.หมอนัท หาดใหญ่ สงขลา
28 Diamond Kbi                คุณยา ปา(ตาล)ทอง กระบี่
29 JunG_PKT                    คุณ JunG ภูเก็ต
30 ple_sticker_phuket      ป๋า เปิ้ล ภูเก็ต
31 Jess                              ป๋าเจษฎา หาดใหญ่ สงขลา
32  pamoo                         ป๋าหมู นครศรีธรรมราช
33 ธร                                ป๋าธร สงขลา นาทวี
34 Thongeak                    ป๋าเอก จะนะ  สงขลา
35 keem_arm                   ป๋าน่าน  ระนอง
36 seto16                         ป๋าเอก นาทวี สงขลา
37 Nembuss                      ป๋ากี่ พังงา
38 somchay23                   ป๋าชาย ท่าหลา นครศรีธรรมราช
39 supeena ^_+                ป๋าตั้ม-คุณแอ๊ป(เล่นแทนคุณสามี เพราะคุณสามีไม่ว่างเล่นค่ะ) หาดใหญ่
40 suttiruk                      ป๋าเอ  บางขัน นครศรีธรรมราช

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #454 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:30:33 pm »

มาทำความรู้จักกันหน่อยครับว่าใครเป็นใครกันมั้ง

1 ปลาหิมะ(piyaphon)      พี่หนุ่ม (เหลือน้อยร้อยช่าง)หาดใหญ่ สงขลา  ถูกบังคับเป็นประธานปาปักษ์ใต้
2 K-Nathawee               คมครับ(นาทวี สงขลา)
3 Pe Pajero                    หมอเป้  หาดใหญ่ สงขลา
4 pa-JJ                          พี่บ่าวทศ  กระบี่
5  ant_แอ้นท์                  เแอ้นท์ครับ สุราษ คนหิ้วกระเป๋าประธาน
6 Gen_kb                       น้องบ่าวตี้  ปา  กระบี่ คนล้างรถประธาน
7 Aek_civic                    น้องบ่าวเอก เอกอเนกประสงค์ สุราษ
8 mingming                    คุณมินนี่  เขาหลัก พัง้งา จ๋า
9 jeedwa 149                 บุ๋มค่ะ   ผบ. ป๋าตี้^^ พลัดหลงเข้ามาเพราะความฮา  กระบี่
10 or9407(อ้อ)                 ป่าอ้อ (คอสุรา) หาดใหญ่ สงขลา
11 ปาท่องโก๋ตัว น.           (นาญ-หน่อย-ไนน์-นาตาลี)  หาดใหญ่ สงขลา มาเล
12 pa_pon                      พี่สมศักร์ หมอปาป่น ตรัง
13 ปลาแป้น                     พี่บ่าวแป้น  ดีพร้อม  ป่าพะยอม  พัทลุง
14 Tham                          ป๋าธรรม  หาดใหญ่ สงขลา
15 พีระ                             พี่พีระ  หาดใหญ่ สงขลา
16 Ying Ying,                   หนูหญิง ผบ.ป๋าเอก อเนกประสงค์  สุราษ
17 wanton                       หนูปุ๊  ปาสุราษ
18 ปลานิลน้อย                  ป๋าเอก  ปาตรังครับ
19 Love car                      ป๋าคิม  หาดใหญ่ สงขลา
20 ปาคราฟ(ชาย)               ป๋าชาย   ป่าพะยอม  พัทลุง
21 sai108                          พี่ใส นายทหารรูปหล่อ ใจดี เป็นที่สุด สุร
22 seaview                       หมอนัท  หาดใหญ่ สงขลา
23gunspeed                     ป๋ากัน   หาดใหญ่ สงขลา
24ปายิ้ม                             ป๋ายิ้ม  สุราษ
25 TEAMDRAGON             หมอโจ นครศรีธรรมราช
26 มนเจย์เจย์                  ผบ.ป๋าทศ อ่านแล้วฮาเลยมาสมัครด้วย
27 Bowling                        ผบ.หมอนัท หาดใหญ่ สงขลา
28 Diamond Kbi                คุณยา ปา(ตาล)ทอง กระบี่
29 JunG_PKT                    คุณ JunG ภูเก็ต
30 ple_sticker_phuket      ป๋า เปิ้ล ภูเก็ต
31 Jess                              ป๋าเจษฎา หาดใหญ่ สงขลา
32  pamoo                         ป๋าหมู นครศรีธรรมราช
33 ธร                                ป๋าธร สงขลา นาทวี
34 Thongeak                    ป๋าเอก จะนะ  สงขลา
35 keem_arm                   ป๋าน่าน  ระนอง
36 seto16                         ป๋าเอก นาทวี สงขลา
37 Nembuss                      ป๋ากี่ พังงา
38 somchay23                   ป๋าชาย ท่าหลา นครศรีธรรมราช
39 supeena ^_+                ป๋าตั้ม-คุณแอ๊ป(เล่นแทนคุณสามี เพราะคุณสามีไม่ว่างเล่นค่ะ) หาดใหญ่

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #455 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:32:33 pm »

ชอบข้อความสีแดง ครับ  555

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #456 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:33:50 pm »

1 ปลาหิมะ(piyaphon)      พี่หนุ่ม (เหลือน้อยร้อยช่าง)หาดใหญ่ สงขลา  ถูกบังคับเป็นประธานปาปักษ์ใต้

5  ant_แอ้นท์                  เแอ้นท์ครับ สุราษ คนหิ้วกระเป๋าประธาน
6 Gen_kb                       น้องบ่าวตี้  ปา  กระบี่ คนล้างรถประธาน
Wink Wink Wink Wink Cheesy Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
Hero Member

« ตอบ #457 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:33:59 pm »

เหนื่อยไหมป๋าลุ้นกว่าจะกู้ได้ เพื่อนๆจะลงแดงครับ good good good

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #458 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:34:42 pm »

เหนื่อยไหมป๋าลุ้นกว่าจะกู้ได้ เพื่อนๆจะลงแดงครับ good good good
ผมเหงาจะแย่อยู๋แล้วไม่มีไรคับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Hero Member

« ตอบ #459 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:35:35 pm »

Wink Wink Wink Wink Cheesy Cheesy Cheesy
ตี้เตรียมอุปกรณ์ให้พร้อมเพราะจะไม่ล้างรถจนถึงปีใหม่ Cheesy Cheesy Cheesy

bigheart
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #460 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:40:55 pm »

ตี้เตรียมอุปกรณ์ให้พร้อมเพราะจะไม่ล้างรถจนถึงปีใหม่ Cheesy Cheesy Cheesy
เด่วจะลองนํ้ายาล้างล้อตัวใหม่ซักหน่อย Cheesy Cheesy

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #461 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:41:52 pm »

ผมเหงาจะแย่อยู๋แล้วไม่มีไรคับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

งานนี้ฮาร์ดดิสเก็บของบ.HOSTพัง เค้าต้องกู้และแก้เองครับ เลยไม่เหนื่อย    แต่ใจคอไม่ดีกลัวมันไป   แต่ยังไงๆผมก็มีแบ็คอัพไว้ คืนก่อนล่มพอดี  Smiley

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #462 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:43:22 pm »

งานนี้ฮาร์ดดิสเก็บของบ.HOSTพัง เค้าต้องกู้และแก้เองครับ เลยไม่เหนื่อย    แต่ใจคอไม่ดีกลัวมันไป   แต่ยังไงๆผมก็มีแบ็คอัพไว้ คืนก่อนล่มพอดี  Smiley
good good goodเป็นกำลังใจให้นะคับพี่ลุ้น สาธุ สาธุ

Hero Member

« ตอบ #463 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 07:46:46 pm »

good good goodเป็นกำลังใจให้นะคับพี่ลุ้น สาธุ สาธุ
ขอบคุณป๋าลุ้นครับ red heart red heart red heart

bigheart
เอ_pjs
Newbie
*

like: 3

อย่ามัวรอโชคชะตา เพราะเวลามันไม่รอเรา

« ตอบ #464 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 08:20:05 pm »

ขอรายงานตัวด้วยคนคับ พี่ๆ ช้าไปป่าวเนี้ย.... Satu Satu Satu

ชื่อเป็นทางการ    นายสุทธิรักษ์ เพ็งประพันธ์
ชื่อเล่น               A (เอ)
พื้นเพ                ต.บ้านลำนาว อ.บางขัน จ.นครศรีธรรมราช
รุ่น                    2.5  2012 VG Turbo 2WD
สี                     เทา-ดำ
อาชีพ                รับเหมางานก่อสร้าง....เล็กๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2011, 08:36:13 pm โดย suttiruk » บันทึกการเข้า

อาจท้อแต่อย่าถอย หาก ชีวิตยังมีพรุ่งนี้
ปาเจโร่ เมืองพระธาตุทองคำ (นครศรีธรรมราช)
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 39 ... 77   ขึ้นบน
  พิมพ์