Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปาอ้วน ติดกันขโมยแบบไหน ปลอดภัยสุดครับป๋า ๆ  (อ่าน 2626 ครั้ง)
tonaf
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 11:15:26 am »

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ  น้องปาอ้วน ติดกันขโมยแบบไหน ปลอดภัยสุดครับป๋า ๆ  สาธุ สาธุ
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 12:02:19 pm »

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ  น้องปาอ้วน ติดกันขโมยแบบไหน ปลอดภัยสุดครับป๋า ๆ  สาธุ สาธุ
กันขโมยติดไว้ดีกั่วไม่ติด  ยอดเยี่ยมจะติดทั้งทีก็หายี่ห้อที่มีมาตราฐาน  grinใด้รับควมนิยมจะใด้มั่นใจใด้ในระดับ 1 Smiley สำหรับผม กันขโมยคือ อุปกรณ์ถ่วงเวลา ยิ่งติดหลายอย่างก็ทำให้ยุ่งยากทั้งขโมย ทั้งเจ้าของรถ ของผมติดลอ๊เทค และอีโมที่มีมา  goodอย่างอื่นยังไม่ใด้ติด รอควมชัดเจนอีกทีครับ  eieทุกอย่างอยู่ที่ภาวะควมเสี่ยงของเราด้วย ว่าพฤติกรรมเสี่ยงมากน้อยเพียงไร จอดในที่ไกลหูไกลตามากน้อยหรือไม่  faintถ้าจอดไกลหูไกลตา ติดยี่ห้อคียังไงโอกาศก็มีให้คุณ โจร มากเท่านั้น. .....อย่าประแหมด ดีที่ฉุด red heart
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 12:35:59 pm »

กันขโมยติดไว้ดีกั่วไม่ติด  ยอดเยี่ยมจะติดทั้งทีก็หายี่ห้อที่มีมาตราฐาน  grinใด้รับควมนิยมจะใด้มั่นใจใด้ในระดับ 1 Smiley สำหรับผม กันขโมยคือ อุปกรณ์ถ่วงเวลา ยิ่งติดหลายอย่างก็ทำให้ยุ่งยากทั้งขโมย ทั้งเจ้าของรถ ของผมติดลอ๊เทค และอีโมที่มีมา  goodอย่างอื่นยังไม่ใด้ติด รอควมชัดเจนอีกทีครับ  eieทุกอย่างอยู่ที่ภาวะควมเสี่ยงของเราด้วย ว่าพฤติกรรมเสี่ยงมากน้อยเพียงไร จอดในที่ไกลหูไกลตามากน้อยหรือไม่  faintถ้าจอดไกลหูไกลตา ติดยี่ห้อคียังไงโอกาศก็มีให้คุณ โจร มากเท่านั้น. .....อย่าประแหมด ดีที่ฉุด red heart
ของผมมีแค่ ล๊อกเทค และของเดิมโรงงานครับ
แต่หากเสียวๆหวั่นๆก็ถอดกล่องดันรางออก
แล้วไม่อุดปลั๊ก แล้วเอาปลายสายไปซุกๆๆแอบๆครับ  Cheesy Cheesy

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 12:38:22 pm »

คงไม่ใช่ปลอดภัยสุดหรอกครับ..ผมเองยังคิดแค่ ให้ยากและนานที่สุดเท่านั้นครับ 4 ชุดก็ดีครับ
1 แบบล็อกเทค
2 แบบคลิ๊กล็อค
3 แบบล็อกล้อ
4 แบบ DIY จากป๋าอาจารย์ซีครับ สวิทช์กันสตาร์ท
k@p@ng
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 07:27:48 pm »

คงไม่ใช่ปลอดภัยสุดหรอกครับ..ผมเองยังคิดแค่ ให้ยากและนานที่สุดเท่านั้นครับ 4 ชุดก็ดีครับ
1 แบบล็อกเทค
2 แบบคลิ๊กล็อค
3 แบบล็อกล้อ
4 แบบ DIY จากป๋าอาจารย์ซีครับ สวิทช์กันสตาร์ท
ตามนั้นเลยครับผม++++++++

ประทีป  สาหมาน   0866501332   
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์