Languages
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น! หนึบ! อึ๊บ.. เด็กเล 2)  (อ่าน 125643 ครั้ง)
ต่าย
Jr. Member
**

like: 2

พ่อลูกสอง ชอบท่องเที่ยว

« ตอบ #420 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 06:39:35 am »

ก่อนอื่น ขอขอบคุณทุกท่าน โดยเฉพาะเจ้าของสถานที่ครับ วันเสาร์ไม่ว่าง ไปวันอาทิตย์ ก็ได้บรรยากาศอีกแบบ คนน้อย มีเวลา ดีไปอย่างครับ แต่ .... ไม่มีเหตุให้เสียเงินแต่งรถ เวลาว่างเยอะ ก็ได้แต่นั่งคุย

เมื่อวานยุ่งทั่งวันเลยยังไม่ได้มา post

สัปดาห์นี้ ยุ่งตลอดเลยครับ ดูท่า จะไม่ได้มีโอกาส post รูป อีกอย่าง ไม่มีกล้องมา ใช้แต่มือถือ ก็เลยส่งรูปให้คุณนะไปแทน ยังไง อัพรูปแทนผมด้วยนะครับ

รถผมเองก็ทำไปเยอะ ไม่รู้จะทำอะไรต่อดี แต่ไปแล้ว ไม่ทำไรเลยก็กระไรอยู่ แหม หนี ผบ มาได้แล้ว ไปถึงก็เลยลองทาบกันกระแทกใต้ท้องก่อนเลย กะว่า เอาไอ้นี่ก่อนละกัน ปรากฏว่า ของออสซี่ ใส่กับรถ่น limited ไม่ได้ เพราะบ้านเขาไม่มีรุ่นนี้ขาย เลยไม่รู้ว่ามีของแปลกๆ แบบนี้ด้วย อดไป

คุยไปคุยมา ยังหาอะไรมาลงรถไม่ได้ สุดท้าย เจอก้อนเหล็กดำๆ วางไว้ เลยปรึกษาเจ้าของร้านว่า ใส่ไปจะมีปปัญหาไม้ น้าปิงบอก ใส่ได้ ยกนิดหน่อย (หน้ายกราวๆ เซ็นต์เดียว) ก็คิดอยู่แป็บนึง (เกือบครบนาทีแนะ) ก็เลยจัดไป แหม มาทั้งที ไม่ทำไรเลยก็กระไรอยู่ Smiley

ปา..กด..ว่า
ปา(มี)ปอด ... สำหรับวิ่งบนบกเท่านั้น : เสียงเครื่องดังมากครับ ... แต่เครื่องเสียงดังกว่าครั
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #421 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 07:59:14 am »

กราบขอโทษพี่เอและทุกท่านที่ไม่ได้ไปทานข้าวต้มด้วยนะครับ อิอิ อดเลย Huh? Huh? Huh? Huh?
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #422 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 09:03:49 am »

กราบขอโทษพี่เอและทุกท่านที่ไม่ได้ไปทานข้าวต้มด้วยนะครับ อิอิ อดเลย Huh? Huh? Huh? Huh?
ป๋าจะไปกินข้าวต้มกลางวันหรือครับ เห็นแถวๆ Happyworld เปิดขายแต่กลางวัน
Hero Member

« ตอบ #423 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 11:12:14 am »

ป๋าจะไปกินข้าวต้มกลางวันหรือครับ เห็นแถวๆ Happyworld เปิดขายแต่กลางวัน
แฮปปี้เวิลไม่อร่อยป๋า ผมว่าตรงสี่แยกอร่อยกว่านะ.... Huh? Huh? Huh? Huh?
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #424 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 01:10:21 pm »

แฮปปี้เวิลไม่อร่อยป๋า ผมว่าตรงสี่แยกอร่อยกว่านะ.... Huh? Huh? Huh? Huh?

สี่แยก ไม่มีข้าวต้มครับ... ต้องสามแยกครับ...
ไปท่องจักรวาลกัน ก็กินข้าวต้มกันต่อ...  จะได้หายปวดเมื่อย... มองฟ้ามาก ปวดข้อ... เอ๊ย ปวดคอครับ

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
Hero Member

« ตอบ #425 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 04:01:20 pm »

สี่แยก ไม่มีข้าวต้มครับ... ต้องสามแยกครับ...
ไปท่องจักรวาลกัน ก็กินข้าวต้มกันต่อ...  จะได้หายปวดเมื่อย... มองฟ้ามาก ปวดข้อ... เอ๊ย ปวดคอครับ

อุ้ยๆ ลืมไปมันเป็น3แยก อิอิ เผอิญไม่เคยไปเคยแต่ขับผ่านครับ.... Huh? Huh? Huh? Huh?
โต้ง No.0258
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #426 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 07:35:57 pm »

พี่ปอน ของผมเมื่อไหร่จะได้ติดซะที ที่งานผมก็โดนปาดหน้าไปแล้วรอบนึงอย่าให้ผมกินแห้วอีกนะ
Hero Member

« ตอบ #427 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 08:21:31 am »

พี่ปอน ของผมเมื่อไหร่จะได้ติดซะที ที่งานผมก็โดนปาดหน้าไปแล้วรอบนึงอย่าให้ผมกินแห้วอีกนะ
ก็เข้าไปที่ร้านเลยซิจ๊ะ ได้ติดแน่ๆ ตัวเบาหวิวเลย.... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #428 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 08:25:12 am »

..... ป๋านะ .......

ใครฝากเสื้อมาเป็นของรางวัลให้นะครับป๋า.... ป๋าอะไรนะครับ.... แจ้งผมหน่อย.... Smiley
ต่าย
Jr. Member
**

like: 2

พ่อลูกสอง ชอบท่องเที่ยว

« ตอบ #429 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 06:14:59 am »

มาอัพรูปครับ

ไปถึงก็ทวงเสื้อกันก่อนเลย พี่หนุ่มฝากมาให้นานแล้ว ลืมทุกที

ถ่ายรูปร่วมกัน

รถผม ไปแล้วก็ทำอะไรซักหน่อย ว่าแล้วก็ขึ้นแท่นเลย

แต่ ใส่ไม่ได้อะ

งั้นจัดนี่แทนละกัน

ใส่ไปอย่างนี้

ส่วนข้างหน้า ใส่หนาไม่ได้ เพราะติดเพลาล้อหน้า หนาเกินเดี๋ยวพัง

ข้างหน้า ก่อนใส่

ใส่แล้ว นิดหน่อยครับ

ข้างหลัง ก่อนใส่

ใส่แล้ว ได้อีกนิด จะเอามากๆ ก็ไม่ดี เดี๋ยวจะสูงกว่าข้างหน้ามากเกิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2012, 06:47:30 am โดย ต่าย » บันทึกการเข้า

ปา..กด..ว่า
ปา(มี)ปอด ... สำหรับวิ่งบนบกเท่านั้น : เสียงเครื่องดังมากครับ ... แต่เครื่องเสียงดังกว่าครั
Hero Member

« ตอบ #430 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:53:45 am »

ถ่ายรูปกันซะสวยเลย ทีตอนเราอยู่ไม่ได้ถ่าย เฮ้อ....
Mayurin
Sr. Member

like: 78

« ตอบ #431 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:27:45 am »

ถ่ายรูปกันซะสวยเลย ทีตอนเราอยู่ไม่ได้ถ่าย เฮ้อ....
    ถ่ายตอนป๋าไปกินข้าว....ต้มไง
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #432 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:01:05 pm »

..... ป๋านะ .......

ใครฝากเสื้อมาเป็นของรางวัลให้นะครับป๋า.... ป๋าอะไรนะครับ.... แจ้งผมหน่อย.... Smiley

ป๋าเป็นไงบ้าง  แรง  แน่น  หนึบ  ครบแล้ว    ขาดไหลนะป๋า..........  HKSSSSSSSS     Zoom  Zoom   Zoom   จะไดัลองวิ่งไปชะอำไง

หน้าตาแบบนี้ครับ ป๋าวิน 
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #433 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:06:07 pm »

สองสาวเจ้าบ้านเก็บภาพและดูแลต้อนรับเป็นอย่างดีไม่มีอด ขอบคุณครับ

หวัดดีป๋าๆ  ทุกท่านครับ    ดูรูปเพลินเลย    และขอขอบคุณ  คุณแอนนี่ มากๆ ครับ สำหรับการดูแลทั้ง 2 วัน

ได้หมดเนื้อหมดตัวไปตามๆกัน 55555

งานนี้  ป๋าวิน  ป๋าโจ้   ทนไม่ได้  ยอมแหก  แจกตังค์กันไม่หยุด   ........ 

ป๋าวิน  ระวังติดใจร้านนี้น่ะ     ดูแฟนป๋าโจ้ดิ  ไปแอบกินกุ้งเผา  ใส่ยาสั่ง    เลบออกโรงเจรจาต่อรองเองเลย    ได้ไปเยอะ  อิ  อิ
Hero Member

« ตอบ #434 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 08:41:19 pm »

สองสาวเจ้าบ้านเก็บภาพและดูแลต้อนรับเป็นอย่างดีไม่มีอด ขอบคุณครับ

หวัดดีป๋าๆ  ทุกท่านครับ    ดูรูปเพลินเลย    และขอขอบคุณ  คุณแอนนี่ มากๆ ครับ สำหรับการดูแลทั้ง 2 วัน

ได้หมดเนื้อหมดตัวไปตามๆกัน 55555

งานนี้  ป๋าวิน  ป๋าโจ้   ทนไม่ได้  ยอมแหก  แจกตังค์กันไม่หยุด   ........ 

ป๋าวิน  ระวังติดใจร้านนี้น่ะ     ดูแฟนป๋าโจ้ดิ  ไปแอบกินกุ้งเผา  ใส่ยาสั่ง    เลบออกโรงเจรจาต่อรองเองเลย    ได้ไปเยอะ  อิ  อิ
มันห้ามใจไม่ได้จริงๆๆๆ อิอิ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30   ขึ้นบน
  พิมพ์