Languages
หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 43 ... 243   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาสงขลาหาดใหญ่ นัดมีตติ้งประจำเดือน  (อ่าน 932616 ครั้ง)
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #510 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 02:23:03 pm »

หวัดดีป๋าๆๆ ทุกๆๆท่านคับ  สาธุ
                  พี่หน่อยคับ พี่หยา หัยผมฝากถามว่าพรุ่งนี้ จะเข้ามาที่ประเทศไทยไหมเอย Wink
            จะด้ายโทรนัดกันพรุ่งนี้ เห็นว่า พี่หนุ่มจะพาไปกินส้มตำกันคับ พี่ว่างัยเพราะตอนนี้ พี่หยา รอคำตอบอยู่คับ
             จะด้ายโทรไปบอก เจ็หยาเลยคับ (อยากหัยมามากๆๆน่ะ) good
สงสัยไม่ไปแล้วค่ะ 0 ปิด เจอที่ลันตาเลยเนอะ สรุปป๋าคิมไปป่าวจ๊ะ big smile

คิดถึงปัน ปัน red heart red heart
           ไม่มาจิงเหรอ พี่หน่อย ดูแล้วพี่หยาอยากหัยมาน่ะ มาดิพี่ มาหาดใหญ่ก่อน ลันตาค่อยว่ากัน Cheesy
                 ผมน่ะอยากไปสุดๆๆ แต่ถึงวันนี้ บรรดาญาติๆๆ ยังกลับกันไม่หมดเลยคับ u
ป๋าคิมอย่าทำอย่างี้กะพี่...แงงงงงงงงงงง
พี่อ่ะอยากไปจะแย่แล้ว ...อุตส่าห์หาข้ออ้างเอารถไปเข้า 0 ดันปิดซะนี่
ลูกพี่หยุดเรียนพิเศษมา 2 อาทิตย์ติดๆ กันแล้ว เด๋วอาทิตย์หน้าก็ต้องหยุดไปลันตาอีก อ่ะ.. Sad Sad

หัยเวลาพี่คิดก่อน รอคำตอบ อย่านานน่ะมีหลายคนรอคำตอบอยู่น่ะ Wink
                    คิดว่าพี่คงไม่ทำหัยทุกคนเสียจัย good55555
ถ้าป๋าคิมตอบตกลงไปลันตา พรุ่งนี้บ่ายๆเจอกันที่หาดใหญ่ครับ good good

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Tham No.87
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #511 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 02:49:19 pm »

ลงชื่อกันก่อนไหมคับ ถ้าได้หลายคนก็ดีคับ ไม่อยากไปเสื้ออย่างเดียว อยากติดสติกเกอร์แล้วก็นั่งคุยกัน
ปล ป๋าคมว่างป่าว ยังไม่ได้คุยกันเท่าไหร่เลย
Love [email protected]
Jr. Member
**

« ตอบ #512 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 02:53:46 pm »

หวัดดีป๋าๆๆ ทุกๆๆท่านคับ  สาธุ
                  พี่หน่อยคับ พี่หยา หัยผมฝากถามว่าพรุ่งนี้ จะเข้ามาที่ประเทศไทยไหมเอย Wink
            จะด้ายโทรนัดกันพรุ่งนี้ เห็นว่า พี่หนุ่มจะพาไปกินส้มตำกันคับ พี่ว่างัยเพราะตอนนี้ พี่หยา รอคำตอบอยู่คับ
             จะด้ายโทรไปบอก เจ็หยาเลยคับ (อยากหัยมามากๆๆน่ะ) good
สงสัยไม่ไปแล้วค่ะ 0 ปิด เจอที่ลันตาเลยเนอะ สรุปป๋าคิมไปป่าวจ๊ะ big smile

คิดถึงปัน ปัน red heart red heart
           ไม่มาจิงเหรอ พี่หน่อย ดูแล้วพี่หยาอยากหัยมาน่ะ มาดิพี่ มาหาดใหญ่ก่อน ลันตาค่อยว่ากัน Cheesy
                 ผมน่ะอยากไปสุดๆๆ แต่ถึงวันนี้ บรรดาญาติๆๆ ยังกลับกันไม่หมดเลยคับ u
ป๋าคิมอย่าทำอย่างี้กะพี่...แงงงงงงงงงงง
พี่อ่ะอยากไปจะแย่แล้ว ...อุตส่าห์หาข้ออ้างเอารถไปเข้า 0 ดันปิดซะนี่
ลูกพี่หยุดเรียนพิเศษมา 2 อาทิตย์ติดๆ กันแล้ว เด๋วอาทิตย์หน้าก็ต้องหยุดไปลันตาอีก อ่ะ.. Sad Sad

หัยเวลาพี่คิดก่อน รอคำตอบ อย่านานน่ะมีหลายคนรอคำตอบอยู่น่ะ Wink
                    คิดว่าพี่คงไม่ทำหัยทุกคนเสียจัย good55555
ถ้าป๋าคิมตอบตกลงไปลันตา พรุ่งนี้บ่ายๆเจอกันที่หาดใหญ่ครับ good good
        5555555 คิดแล้วมามุขนี้แน่ๆๆเลย  เร็วพี่มาป้าว ! เจ้หยารอคำตอบอยู่ Cheesy
Tham No.87
Jr. Member
**

« ตอบ #513 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 02:56:39 pm »

ลงชื่อกันก่อนไหมคับ ถ้าได้หลายคนก็ดีคับ ไม่อยากไปเสื้ออย่างเดียว อยากติดสติกเกอร์แล้วก็นั่งคุยกัน
ปล ป๋าคมว่างป่าว ยังไม่ได้คุยกันเท่าไหร่เลย
ลงชื่อเถอะ ป๋าๆ
Tham No.87
Jr. Member
**

« ตอบ #514 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 03:38:58 pm »

ให้ท่านประธานเราคนแรกนะคับ 15.30 ที่บุษบาปลาย่างนะคับ ใครไม่รู้จักคอยที่โลตัส นะคับ
1ป๋าหนุ่ม
2 Tham คับ
ปล ถ้าน้อยกว่า 5 คัน ก็ยกเลิกนะคับ ผมค่อยโทรหาพี่หนุ่มไปรับเสื้อกับสติกเกอร์อีกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2011, 03:44:15 pm โดย Tham No.87 » บันทึกการเข้า
Jr. Member
**

« ตอบ #515 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 04:06:42 pm »

ป๋าชำนาญค๊าบๆๆๆ เจ้หน่อยจ้าๆๆๆ หายไปไหนๆๆๆ คับๆๆๆ
                              ว่ายังไงๆๆๆ Wink
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #516 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 04:23:32 pm »

ป๋าชำนาญค๊าบๆๆๆ เจ้หน่อยจ้าๆๆๆ หายไปไหนๆๆๆ คับๆๆๆ
คอยอยู่นะ red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Jr. Member
**

« ตอบ #517 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 04:32:08 pm »

คอยอยู่นะ red heart red heart red heart
                เย้ๆๆๆ ! พี่ใหญ่มาแล้ว ยอดเยี่ยม
Hero Member

« ตอบ #518 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 04:34:27 pm »

เย้ๆๆๆ ! พี่ใหญ่มาแล้ว ยอดเยี่ยม
จะโทรหาคุณเอก ปาจะนะด้วย เห็นว่าอยากมาเจอ ท่าทางน่าคบดี red heart red heart red heart
ปล อยากให้คิมไปลันตามากๆ ขาดใครสักคนมันไม่หนุก

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Jr. Member
**

« ตอบ #519 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 04:46:00 pm »

จะโทรหาคุณเอก ปาจะนะด้วย เห็นว่าอยากมาเจอ ท่าทางน่าคบดี red heart red heart red heart
ปล อยากให้คิมไปลันตามากๆ ขาดใครสักคนมันไม่หนุก
                        พรุ่งนี้มิตติ้งเลยดีไหมคับ พี่หนุ่ม ยอดเยี่ยม
Hero Member

« ตอบ #520 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 04:52:31 pm »

พรุ่งนี้มิตติ้งเลยดีไหมคับ พี่หนุ่ม ยอดเยี่ยม
ได้เลย ตอนนี้แน่ๆมีผมกับคุณธรรม อย่าลืมหนีบอ้อมาด้วย red heart red heart red heart

bigheart
thongeak
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #521 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 10:13:58 pm »

ด้วยคนครับ ปาทองเอก จะนะ ครับผม
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #522 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:04:26 am »

ตกลง 15.30 ที่บุษบาปลาย่างนะครับ
1 พี่หนุ่ม
2 ป๋าธรรม
3 ป๋าปาทองเอก
4 ครอบครัวตัวน น.
5 ป๋าคิม
6 ป๋าเป้
  Wink Wink good
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2011, 08:36:00 am โดย ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19 » บันทึกการเข้า

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hero Member

« ตอบ #523 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 09:04:54 am »

ตกลง 15.30 ที่บุษบาปลาย่างนะครับ
1 พี่หนุ่ม
2 ป๋าธรรม
5 ป๋าคิม
6 ป๋าเป้
เดี้ยวจองร้านให้ ใครไปไม่ถูกโทรมาผมจะคอยที่หน้า มอว red heart red heart red heart
ปล ใครจะต่อพี่ยุ่นบอกมีร้านใหม่แถวอ่างน้ำ แก้มลิง ใกล้ร้านส้มตำ แต่ผมไม่ได้ต่อนะเพราะจันทร์อังคารมีคนมาตรวจ รพ.

bigheart
or.(อ้อ)No.62
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #524 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 09:27:00 am »

1 พี่หนุ่ม
2 ป๋าธรรม
5 ป๋าคิม
6 ป๋าเป้
เดี้ยวจองร้านให้ ใครไปไม่ถูกโทรมาผมจะคอยที่หน้า มอว red heart red heart red heart
ปล ใครจะต่อพี่ยุ่นบอกมีร้านใหม่แถวอ่างน้ำ แก้มลิง ใกล้ร้านส้มตำ แต่ผมไม่ได้ต่อนะเพราะจันทร์อังคารมีคนมาตรวจ รพ.
ฮือๆๆ อยากไปมั้งอะคับ แต่ต้องไปสวนที่นาทวี ไปเอาไม้ออกไม้มันล้มอยู่2อาทิตย์แล้ว ถ้าเสร็จทันจะตามไปคับ

โลกใบนี้เต็มไปด้วยความมหัศจรรย์ ถ้าไม่ออกเดินทางก็ไม่มีวันค้นพบ
หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 43 ... 243   ขึ้นบน
  พิมพ์