Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DIY : Wrap หลังคาแก้ว โดย Wrap Winner .........  (อ่าน 74527 ครั้ง)
zalman@202
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #135 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 12:24:19 pm »

ป๋าน่ะ เตือนสติอีกสักรอบ

ที่บ้านเก่าไม่มีคนคุม เจ้านี้เค้าอัพวันล่ะ 3 เวลา โอ๊ยมึน
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #136 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 01:23:38 pm »

ที่บ้านเก่าไม่มีคนคุม เจ้านี้เค้าอัพวันล่ะ 3 เวลา โอ๊ยมึน

เดี๋ยวต้องขอให้ท่าน admin จัดหนักซะหน่อยครับ ลบให้หมดเลย ถือว่าไม่ทำตามกติกามานานแล้ว
ที่นี่ไม่เคยเคี่ยวเรื่องกฏสำหรับคนขายของ เพราะถือว่าคนที่มาขายของก็เป็นสีสรรนึงของเวป
อีกอย่างก็โตๆกันแล้ว พูดทีเดียวน่าจะเข้าใจได้ไม่ยาก

แถมท่าน admin ก็เป็นคนขี้เกรงใจซะด้วย กลัวเป็นการไม่รักษาน้ำใจกัน Cheesy

การผิดกติกายังสะท้อนถึงตัวคนขายเอง หากเค้าให้เวลาอ่านกติกาซักหน่อย แล้วทำตาม
ก็แสดงว่าเค้าก็น่าจะเป็นคนขายที่ดี ไม่ใช่ว่าสักแต่จะขายลูกเดียวไม่สนใจอย่างอื่น  Cool
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #137 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 02:29:22 pm »

โปรโมชั่นพิเศษ!ลดสุดๆ เปลี่ยนสีรถ 17500 ทุกรุ่น รับประกัน 3 ปี ที่เดียวเท่านั้น

เดี๋ยวต้องขอให้ท่าน admin จัดหนักซะหน่อยครับ ลบให้หมดเลย ถือว่าไม่ทำตามกติกามานานแล้ว
ที่นี่ไม่เคยเคี่ยวเรื่องกฏสำหรับคนขายของ เพราะถือว่าคนที่มาขายของก็เป็นสีสรรนึงของเวป
อีกอย่างก็โตๆกันแล้ว พูดทีเดียวน่าจะเข้าใจได้ไม่ยาก

แถมท่าน admin ก็เป็นคนขี้เกรงใจซะด้วย กลัวเป็นการไม่รักษาน้ำใจกัน Cheesy

การผิดกติกายังสะท้อนถึงตัวคนขายเอง หากเค้าให้เวลาอ่านกติกาซักหน่อย แล้วทำตาม
ก็แสดงว่าเค้าก็น่าจะเป็นคนขายที่ดี ไม่ใช่ว่าสักแต่จะขายลูกเดียวไม่สนใจอย่างอื่น  Cool

ถูกครับ  เราโตโตกันแล้ว  ในเมื่อคุณ..มาแทรกกระทู้เพื่อโฆษณา  หรือเพื่อช่วงชิง โอกาสอะไรก็แล้วแต่   เราก็แนะนำคุณแล้ว   เตือนคุณแล้ว  เสนอแนวทางคุณแล้ว
หากคุณไม่สนใจที่จะอ่าน  หรือไม่สนใจว่าเราสื่อสารเรื่องอะไรกับคุณ  หรือคุณไม่เข้าใจความหมายที่บอกไปนั้น   ก็ขอเตือนกันอีกครั้ง  ให้ตั้งใจอ่านสักนิด

**กฏกฏิกาพวกนี้   ไม่ได้มีกฏหมายอะไรคุ้มครอง  เป็นสิ่งที่พวกเรายอมรับและตั้งกันขึ้นมาเอง   คุณทำเช่นนี้  ก็เท่ากับว่า  คุณไม่เคารพสิ่งที่คนกลุ่มหนึ่งตั้งกันขึ้นมา
และในเมื่อคุณเข้ามาในบ้านเรา..แล้วไม่ทำตามระเบียบที่วางไว้   แล้วคุณจะได้เสียงสนับสนุน  หรือเสียงขับไล่   ขึ้นอยู่กับตัวคุณเองน่ะครับ

เลือกเอานะครับ
   Cool Cool Cool
buddywrapcar
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #138 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 10:55:56 am »

ขอโทษครับผมไม่ได้เจตนาจะมาแย่งที่โฆษณานะครับ กระทู้ของผมก็มีอยู่ อันนี้เป็นความผิดพลาดของผมเองครับ ยินดีรับผิดชอบครับ สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2011, 11:41:47 am โดย buddywrapcar » บันทึกการเข้า
Newbie
*

« ตอบ #139 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 11:06:52 am »

ขอโทษนะครับ ผมให้เด็กมันโพสให้มันไม่รู้เรื่อง ผมก็เปิดๆดูแล้วเซฟไว้มันก็โพสต่อไปเรื่อยๆ ไม่ตั้งใจจริงๆครับ ขออภัยจริงๆ สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2011, 11:35:03 am โดย buddywrapcar » บันทึกการเข้า
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #140 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 12:02:33 pm »

อย่างนี้ แถวบ้านเรียกท้าทาย.... วัยรุ่นเรียกวอนจุดจุดจุด  scorn
Newbie
*

« ตอบ #141 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 11:59:46 am »

ร้าน Buddy Wrap Car

รับทำฝากระโปรงดำ+ลายเคฟล่าร์ หุ้มด้วยสติ๊กเกอร์-Flim

รับหุ้มชิ้นส่วน รถยนต์ และมอไซค์ เช่น กาบเสา ฝาถ้ง ฝาครอบกระจก

ครอบเกียร์ และอื่นๆที่หุ้มได้คับ Tel.088-093-7030

ไม่ไปตั้งกระทู้ใหม่ล่ะครับ  มาเกาะเป็นเห็บเลย     ทำแบบนี้ระวังจะไม่ได้ลูกค้านะครับ

เสียเวลาอ่านกฎ  มารยาทสักนิด  เพียง 3-5 นาที   ดีกว่ามานั่งแก้ปัญหา  ชี้แจงผ่านกระทู้   ตั้งหลาย post น่ะ

พิจารณาเดินตามช่องทางเดิน  นะครับ

ขอบคุณครับ
Cheesy Cheesy สาธุ

เอางี้ครับ ผมขอแสดงความรับผิดชอบอย่างนี้แล้วกัน ลบไอดีผมเลยผมเองก็จะไม่เข้าเวปนี้อีกต่อไป เพราะตัวผมไม่ได้เป็นคนโพสเอง มันอาจจะเกิดการโพสผิดกระทู้เช่นนี้อีกก็ได้  ผมก็ต้องขอโทษทางร้าน Wrap Winner ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2011, 12:01:41 pm โดย buddywrapcar » บันทึกการเข้า
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #142 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 11:29:39 pm »

ก็แค่ต้องการให้ช่วยปฏิบัติตามกฏกติกามารยาทเท่านั้นเอง
คนโพสก่อนหน้านี้ จะช่วยโพสด้วยความหวังดี หรือจะถูกว่าจ้างให้โพสแต่ดันโพสแบบไม่ดูตาม้าตาเรือ
ในเมื่อคุณเข้ามารับผิดชอบมันก็เป็นเรื่องที่ดีแล้ว บ้านนี้ใจกว้างพอ
ไม่มีความจำเป็นต้องตัดอนาคตตัวเองหรอก
ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ  สาธุ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #143 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 07:09:09 am »

ร้าน Buddy Wrap Car

รับทำฝากระโปรงดำ+ลายเคฟล่าร์ หุ้มด้วยสติ๊กเกอร์-Flim

รับหุ้มชิ้นส่วน รถยนต์ และมอไซค์ เช่น กาบเสา ฝาถ้ง ฝาครอบกระจก

ครอบเกียร์ และอื่นๆที่หุ้มได้คับ Tel.088-093-7030

ไม่ไปตั้งกระทู้ใหม่ล่ะครับ  มาเกาะเป็นเห็บเลย     ทำแบบนี้ระวังจะไม่ได้ลูกค้านะครับ

เสียเวลาอ่านกฎ  มารยาทสักนิด  เพียง 3-5 นาที   ดีกว่ามานั่งแก้ปัญหา  ชี้แจงผ่านกระทู้   ตั้งหลาย post น่ะ

พิจารณาเดินตามช่องทางเดิน  นะครับ

ขอบคุณครับ
Cheesy Cheesy สาธุ

เอางี้ครับ ผมขอแสดงความรับผิดชอบอย่างนี้แล้วกัน ลบไอดีผมเลยผมเองก็จะไม่เข้าเวปนี้อีกต่อไป เพราะตัวผมไม่ได้เป็นคนโพสเอง มันอาจจะเกิดการโพสผิดกระทู้เช่นนี้อีกก็ได้  ผมก็ต้องขอโทษทางร้าน Wrap Winner ด้วยครับ

ขอขอบคุณสำหรับการตอบกระทู้ และแสดงความรับผิดชอบ

กระทู้นี้ผมตั้งขึ้นมาเพื่อแชร์ข้อมูลให้เพื่อนสมาชืกทราบเกี่ยวกับแต่งรถในบางจุด  ผมเป็นสมาชิกบอร์ด ไม่ได้เป็นอะไรกับ Wrap Winner   เป็นแค่เพียงลูกค้าคนหนึ่ง  
ฉะนั้นคุณอาจเข้าใจผิดว่า  พวกผมว่าคุณที่เข้ามาเสียบร้านที่พูดไป    แต่ขอบอกว่าไม่ใด้หมายความว่าแบบนั้นครับ  

กรณีที่คุณหรือเด็กที่ได้รับมอบหมาย(ในนามร้านคุณ)ทำนั้น   มันเป็นการช่วงชิงการขายในขณะที่เป็นห้องตกแต่ง  บนกระทู้ของสมาชิกเท่านั้น     แต่หากคุณเข้ามาเสริมข้อมูลเรื่องการ wrap หรือแนะนำเรื่องอื่นๆ   ยินดีต้อนรับเสมอ
ส่วนการซื้อขายจะเกิดขึ้นนั้น  จะทำ link หรือ PM ก็ได้ครับ

แค่คุณรับทราบประเด็นและแสดงความรับผิดชอบ  ถือว่าคุณก็มีจรรยาบรรณในการซื้อขาย   จากปัญหาทั้งหมดที่เกิดขึ้นในตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนจากร้ายไปดี    

**หากยินดีที่จะตั้งกระทู้ เพื่อโฆษณาต่อในห้องซื้อขาย   ทางเราก็ยินดีที่จะตามไปดูหรือมีโปรโมชั่นอะไรน่าสนใจก็จะติดต่อไปนะครับ   ไม่ต้องถึงกลับให้ยกเลิก ID หรอกครับ    เพียงทำตามสิ่งที่เราจัดกันไว้ก็เท่านั้น
คุณให้เกียรติเรา  เราให้เกียรติคุณ  คุณแนะนำเรา   จนเราสนใจคุณ   การซื้อขายก็จะเกืดขึ้นได้เสมอ

**ถ้าเข้าใจคุณอย่างแล้ว    ต้องการรับผิดชอบก็ขอแค่อยู่ในที่ๆจัดไว้ให้สมาชิกค้นหาได้   อย่างไรแล้วก็ขอให้กลับมาเป็นตัวเลือกนึง  ในการตกแต่งรถของสมาชิกนะครับ

ขอบคุณสำหรับการเข้ามาตอบกระทู้และขอขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2011, 07:13:38 am โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #144 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 08:09:50 am »

แมนมว๊ากกก ป๋านะ  good

ถ้าป๋า buddywrapcar เข้าไปขายในห้องขายของ เปิดกระทู้ซื้อขายของตัวเอง ปัญหาจะไม่เกิดขึ้นเลยครับ
แค่มารยาทในการใช้เว็บบอร์ดให้เป็นเท่านั้นเองที่เราต้องการ  hi hi hi

ว่าแล้วมีโปรฯอะไรดีๆไปโพสไว้เลยครับในห้องซื้อขาย จะตามไปดูครับ  สาธุ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10]   ขึ้นบน
  พิมพ์