Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 54   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลๆ !! ชาว ปาเจโร่< นครศรี ลงชื่อ///รวมพล ทางนี้ (ชาวปาเจโร่ เมืองพระธาตุทองคำ)  (อ่าน 226262 ครั้ง)
Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 11:21:31 pm »

ป๋าๆ นคร ไม่มีมิตติ้งเล็กๆ กันบ้างเหรอครับ.....

หวัดดีครับป๋า pisit
ป๋าทำงานอยู่แท่น หรือ เรือลำไหนครับ เหมือนอยู่ทะเลเลย

ผม ปาน อยู่ปลาทองครับ
เมื่อก่อนอยู่ไพลิน(4ปี) ตอนนี้ลาออกมาอยู่CTOC(ตอนนี้เปลี่ยนเป็นCHOCแล้ว)...พื้นที่ร่วมไทย-มาเลย์ เป็น ProductionTech มีเพื่อนอยู่ปลาทองหลายคนเหมือนกันครับ
ผมศิษย์เกาศูนย์เศรษฐพัฒน์ Scholarship#3 ยินดีได้รู้จักครับ ไม่รู้ว่าจะเรียกพี่ว่าน้องว่าเพื่อนดี.....

หวัดดีครับ ผมรุ่น 4 ครับ ไม่แน่ใจว่าที่เดียวกะ จ็อดหรือเปล่าครับ
ที่เดียวกันเลยครับ มาทำงานพร้อมๆ กัน จ๊อด น้ำ และก้อผมครับ...
Parnthep-490-
Newbie
*

like: 1

เพื่อเธอทั้งสองสาว

« ตอบ #91 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 12:04:59 am »

ป๋าๆ นคร ไม่มีมิตติ้งเล็กๆ กันบ้างเหรอครับ.....
ป๋าทำงานอยู่แท่น หรือ เรือลำไหนครับ เหมือนอยู่ทะเลเลย
เมื่อก่อนอยู่ไพลิน(4ปี) ตอนนี้ลาออกมาอยู่CTOC(ตอนนี้เปลี่ยนเป็นCHOCแล้ว)...พื้นที่ร่วมไทย-มาเลย์ เป็น ProductionTech มีเพื่อนอยู่ปลาทองหลายคนเหมือนกันครับ
ผมศิษย์เกาศูนย์เศรษฐพัฒน์ Scholarship#3 ยินดีได้รู้จักครับ ไม่รู้ว่าจะเรียกพี่ว่าน้องว่าเพื่อนดี.....

หวัดดีครับ ผมรุ่น 4 ครับ ไม่แน่ใจว่าที่เดียวกะ จ็อดหรือเปล่าครับ
ที่เดียวกันเลยครับ มาทำงานพร้อมๆ กัน จ๊อด น้ำ และก้อผมครับ...
ยินดีที่รู้จักครับ รุ่น 3 ที่อยู่นี่ก็มี อีก 3 คนครับ พี่เบียร์ สุชาติ และก็ ก้อง ชนินทร์ ครับ

somchay23
Full Member

like: 6

กรุงเทพ @ นครศรีธรรมราช

« ตอบ #92 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 07:17:59 am »

สวัสดีตอนเช้าป๋าทุกท่าน สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #93 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 07:21:15 am »

สวัสดีตอนเช้าป๋าทุกท่าน สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

หวัดดีครับ ป๋า ชาย รายงานตัวทุกกระทู้เลย ขอตามมาด้วยนะครับ และหวัดดีปา นครทุกท่านครับ สาธุ สาธุ สาธุ
pol-phuket
Newbie
*

like: 1

ปาภูเก็ต อันดามัน

« ตอบ #94 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 11:20:38 am »

หวัดดีปานครทุกท่านครับ สาธุ
Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 02:14:23 am »

ยินดีที่รู้จักครับ รุ่น 3 ที่อยู่นี่ก็มี อีก 3 คนครับ พี่เบียร์ สุชาติ และก็ ก้อง ชนินทร์ ครับ
มีอีกสองคนไปไหนแล้วล่ะ อำนาจ กับ อรุณ
lovepajero
เป็นไปไม่ได้...ที่จะเป็นไปไม่ได้
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #96 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 04:46:14 am »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม กำลังจะไปเป็นเขย นครศรีฯ เร็วๆนี้ครับ ร่วมกลุ่มด้วยได้ป่าวครับ แต่ผมทำงานอยู่ภูเก็ตครับนายหัว จอง 2WD GT สีขาวมุกไว้ครับ ยังไม่ได้เลย ต้องรอต่อไป  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน สาธุ สาธุ

We never get what we want..We never want what we get..We never have what we like..We never like what we have..That's Life...That's right !!
somchay23
Full Member

« ตอบ #97 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 06:57:48 am »

สวัสดีครับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่  Satu Satu Satu
เอ_pjs
Newbie
*

like: 3

อย่ามัวรอโชคชะตา เพราะเวลามันไม่รอเรา

« ตอบ #98 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:11:24 am »

หวัดดีครับ
ป๋าเอ ป๋าชาย และชาวนครทุกท่าน

เปิดดูทีละหัวข้อรายงานตัวไว้บ้าง
กะลังคิดว่าน่าจะมีกะทู้ชาวคอน
อ่านมาเจอ รายงานตัวอีกรอบแล้วกันครับ
จะได้พูดคุยกันบ้างครับ

ชื่อเล่น ปาน ครับ
ที่อยู่  ต.ชะมาย ทุ่งสง คอน
รถ  ปาเจโร่ สีดำ 2.5 GT 2wd ปี 2009
เลขสมาชิก 490 แปะอยู่ที่ท้ายรถ ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยโชว์ไม่ได้ครับ

มีกะทู้เก่า http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=556.0

สวัสดีครับ
หวัดดีคับ ป๋า ปาน เข้ามาตอบช้าไปหน่อยโทษทีนะคับ ช่วงนี้งานยุ่ง ยินดีได้รู้จักคับ

อาจท้อแต่อย่าถอย หาก ชีวิตยังมีพรุ่งนี้
ปาเจโร่ เมืองพระธาตุทองคำ (นครศรีธรรมราช)
เอ_pjs
Newbie
*

อย่ามัวรอโชคชะตา เพราะเวลามันไม่รอเรา

« ตอบ #99 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:17:32 am »

หวัดดียามเช้าทุกๆป๋านะคับ ทั้งป๋า คนเดิม และป๋า ที่เข้ามาใหม่ ยินดีตอนรับทุกๆท่านคับ
(ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา วิ่งหางานกันหัวหมุน ....แต่รัก...คิดถึง...พี่ๆน้องๆ ชาวป๋าทุกคนคับ)

อาจท้อแต่อย่าถอย หาก ชีวิตยังมีพรุ่งนี้
ปาเจโร่ เมืองพระธาตุทองคำ (นครศรีธรรมราช)
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #100 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:46:39 am »

หวัดดียามเช้าทุกๆป๋านะคับ ทั้งป๋า คนเดิม และป๋า ที่เข้ามาใหม่ ยินดีตอนรับทุกๆท่านคับ
(ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา วิ่งหางานกันหัวหมุน ....แต่รัก...คิดถึง...พี่ๆน้องๆ ชาวป๋าทุกคนคับ)

hi hi hi
ป๋าเอ ... ขยันทำงาน ร่ำรวย ระวังเบี้ยมันจะล้นบ้าน ไม่รู้จะไปเก็บไหนนะครับ
เอ_pjs
Newbie
*

« ตอบ #101 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:59:29 am »

hi hi hi
ป๋าเอ ... ขยันทำงาน ร่ำรวย ระวังเบี้ยมันจะล้นบ้าน ไม่รู้จะไปเก็บไหนนะครับ
ขอบคุณคับ ขอให้สมพรปากนะคับ ขอบคุณคำอวยพรนะคับ (แต่ตอนนี้หางานหัวหมุนอยู่เลยคับ....ใครอยู่นครมีงานก่อสร้างบอกมาบ้างได้นะคับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2012, 08:25:38 am โดย pjs_suttiruk » บันทึกการเข้า

Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 08:58:08 pm »

hi hi hi
ขอบคุณคับ ขอให้สมพรปากนะคับ ขอบคุณคำอวยพรนะคับ (แต่ตอนนี้หางานหัวหมุนอยู่เลยคับ....ใครอยู่นครมีงานก่อสร้างบอกมาบ้างได้นะคับ)
ผมส่งหมายเลขบัญชีผมไปให้หม้ายครับ เผื่อว่าของป๋าเอจะเต็ม (งานก่อสร้างประเภทไหนครับ วิ่งทั่วจังหวัดเลย สงสัยจะรับไว้หลายที่แน่)
somchay23
Full Member

« ตอบ #103 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 08:39:08 am »

สวัสดีคับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุทุกๆท่าน
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #104 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 08:34:14 am »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม กำลังจะไปเป็นเขย นครศรีฯ เร็วๆนี้ครับ ร่วมกลุ่มด้วยได้ป่าวครับ แต่ผมทำงานอยู่ภูเก็ตครับนายหัว จอง 2WD GT สีขาวมุกไว้ครับ ยังไม่ได้เลย ต้องรอต่อไป  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน สาธุ สาธุ

ไปได้ครับ แต่ ต้องเสียค่าผ่านทางน้องโอ

สวัสดีคับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุทุกๆท่าน

สวัสดีครับ ป๋าชาย(  หงส์แดง )

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 54   ขึ้นบน
  พิมพ์