Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยกกระทู้ตามเสียงเรียกร้องครับ "วิธีดื่ม จอนนี่นักเดินทาง" สำหรับป๋าๆ ทุกท่านครับ  (อ่าน 4649 ครั้ง)
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 03:58:56 pm »

ป๋าพงษ์ ของวิธีดื่ม ชนิดนี้ด้วยครับ

ตระกูลนี้มีการดื่มที่แปลกกว่าชนิดอื่นเล็กน้อยครับ...พิธีรีตองก็ไม่มากครับ..ไม่มีการวนแก้ว ของใครของมันครับ..
แต่รสชาดของตระกูลนี้อยู่ที่อิตอนยกดื่มครับ เพราะ..จะต้องชนแก้วรอบวงครับ ..เอ้าชนนนนนน..ขาวววๆๆๆๆๆๆ
มันเป็นที่ซู้ดดดดดดด .. ตระกูลนี้หากบุคคลที่นั่งอยู่รอบวง ต่างก็อยากจะลุกขึ้นมากล่าวชนแก้วละก็..จะเกิดอาการแป๊บบบบเดียวแบบตระกูลมะขามเปียกละครับพี่น้อง..
Peck-pjs
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 04:24:43 pm »

ผมอ่านกระทู้นี้แล้ว ชักจะ มาว..วววว แล้วหล่ะครับ  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

เพราะเราคือ ส่วนหนึ่งของกันและกัน...
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์