Languages
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขอเชิญร่วมมิตติ้ง D.I.Y., สังสรรค์กินดื่ม, พูดคุย, ทดลองกล่องข้าวน้อย เสาร์ที่ 20 สิงหา 54 ***  (อ่าน 118593 ครั้ง)
donut Saraburi
Hero Member

like: 7

No.0093 PaJeRO ThAILaND

« ตอบ #315 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 08:28:52 pm »

ขอให้รถป๋านะหายไวๆน่ะครับ

V.2 สวยเจงๆๆๆๆๆ

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #316 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:44:03 pm »

ขอบคุณป๋าๆๆและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  ที่เป็นห่วง   

รถคงยังไม่เปลี่ยน look  มากเท่าไหร่   หากขัดสีแล้วยังไม่น่าดูอาจครอบด้วยกันชนหน้าของ V.2  เลย   ปกปิดมุมพอดี   และเป็นทางออกของปัญหาและตั้งเบิกงบ อิ  อิ (ไม่ใช่สิทธิ์เคลมสี  กลัวของแถม)

**พอดีเคยพ่นเก็บงานเคลมสีคิ้ว    เล่นซ่ะละอองสีเลอะซุ้มล้อและโช๊คเลย   ชุ่ยมากๆกับการทำงานของพวกประกัน    หากไม่เยอะ  ไม่พัง ผมจะไม่จอดรถทิ้งแน่ๆ

***สน. .... ตรงแยกกำนันแม้น   ไม่อยากจะจดจำ    เพราะยังต้องผ่านเส้นทางและใช้งานทำงานในพื้นที่นั้นอยู่   จนกว่าสนามทั้ง 4 สนามที่เอกชัย 89/7จะเรียบร้อย    ไม่เคยอ้างว่าเราเป็นใครอย่างไร   ดูแลอะไกันมา    ปล่อยไปก่อน    ไม่ติดใจอะไรมาก   คิดก็แต่หากเป็นชาวบ้านตาสี ตาสา  คงลำบากกันแน่  กับการทำงานของเจ้าหน้าที่ที่กินเงินภาษีของเรา     ทำไมการที่เรามาขอรับบริการก็ควรให้การบริการที่เป็นมาตรฐานของเขาก็พอ  ไม่อยากพูดถึงอะไรมาก    กลัวจะพิเศษเกินไป   และเป็นแบบนี้หลายที่นะครับ   อย่าไปสนใจเลย  เจอกันให้น้อยสุกเป็นดี    ตำรวจท่องเที่ยว  ตำรวจทางหลวง   ตม.    สภอ.เมือง    น่าคบกว่าเยอะ    พื้นที่กับจราจรกลาง  พึ่งได้เฉพาะกางเกงเป๋าพอง

***โทรไปเยี่ยมเยียนคู่กรณี   ปลอดภัยดีและดีขึ้นมากแล้ว   เลยช่วยเรื่องค่ารักษาไปบ้าง ทั้งที่เขาเป็นฝ่ายผิดเต็มๆ    แต่หากเราไม่ประมาทขนาดนั้นก็คงอาจไม่เกิดก็ได้ครับ   คิดไปถึงหากเป็นลูกเป็นหลานเราบ้าง  ก็หวังว่าความดีที่เราทำไว้คงคืนกับมากลับคนใกล้ชิดเราไม่มากก็น้อยบางแหละ

อ่านแล้วก็เซ็งแทน  อ๋าย!!!!!    ขอให้แมวป่าหายเร็วๆ  (อยากเห็น V.2  ) Cheesy
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #317 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 10:12:59 pm »

ขอบคุณป๋าๆๆและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  ที่เป็นห่วง   

รถคงยังไม่เปลี่ยน look  มากเท่าไหร่   หากขัดสีแล้วยังไม่น่าดูอาจครอบด้วยกันชนหน้าของ V.2  เลย   ปกปิดมุมพอดี   และเป็นทางออกของปัญหาและตั้งเบิกงบ อิ  อิ (ไม่ใช่สิทธิ์เคลมสี  กลัวของแถม)

**พอดีเคยพ่นเก็บงานเคลมสีคิ้ว    เล่นซ่ะละอองสีเลอะซุ้มล้อและโช๊คเลย   ชุ่ยมากๆกับการทำงานของพวกประกัน    หากไม่เยอะ  ไม่พัง ผมจะไม่จอดรถทิ้งแน่ๆ

***สน. .... ตรงแยกกำนันแม้น   ไม่อยากจะจดจำ    เพราะยังต้องผ่านเส้นทางและใช้งานทำงานในพื้นที่นั้นอยู่   จนกว่าสนามทั้ง 4 สนามที่เอกชัย 89/7จะเรียบร้อย    ไม่เคยอ้างว่าเราเป็นใครอย่างไร   ดูแลอะไกันมา    ปล่อยไปก่อน    ไม่ติดใจอะไรมาก   คิดก็แต่หากเป็นชาวบ้านตาสี ตาสา  คงลำบากกันแน่  กับการทำงานของเจ้าหน้าที่ที่กินเงินภาษีของเรา     ทำไมการที่เรามาขอรับบริการก็ควรให้การบริการที่เป็นมาตรฐานของเขาก็พอ  ไม่อยากพูดถึงอะไรมาก    กลัวจะพิเศษเกินไป   และเป็นแบบนี้หลายที่นะครับ   อย่าไปสนใจเลย  เจอกันให้น้อยสุกเป็นดี    ตำรวจท่องเที่ยว  ตำรวจทางหลวง   ตม.    สภอ.เมือง    น่าคบกว่าเยอะ    พื้นที่กับจราจรกลาง  พึ่งได้เฉพาะกางเกงเป๋าพอง

***โทรไปเยี่ยมเยียนคู่กรณี   ปลอดภัยดีและดีขึ้นมากแล้ว   เลยช่วยเรื่องค่ารักษาไปบ้าง ทั้งที่เขาเป็นฝ่ายผิดเต็มๆ    แต่หากเราไม่ประมาทขนาดนั้นก็คงอาจไม่เกิดก็ได้ครับ   คิดไปถึงหากเป็นลูกเป็นหลานเราบ้าง  ก็หวังว่าความดีที่เราทำไว้คงคืนกับมากลับคนใกล้ชิดเราไม่มากก็น้อยบางแหละ

อ่านแล้วก็เซ็งแทน  อ๋าย!!!!!    ขอให้แมวป่าหายเร็วๆ  (อยากเห็น V.2  ) Cheesy

+1...

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #318 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 11:02:26 pm »

ป๋านะคิดบวกดีจัง นับถือๆ
pucca32
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #319 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 02:15:47 am »

ขอให้เจ้าปากลับมาหล่อเหมือนเดิมนะค๊าบบผม.... Smiley Smiley Smiley Smiley
Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #320 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 05:00:05 am »

อีกไม่นาน เจ้าปากลับมาหล่อ จ๊ะ ป๋านะ รัชดา รถแรง คนจริง.... ใจเกิน 100   Smiley 

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #321 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 07:31:59 am »

อ่านแล้วพลอยเสียใจ เสียอารมณ์ไปด้วยเลยครับป๋า  ผมก็เชื่อว่าความดีมันต้องส่งผลกลบัมาแหละครับป๋า  แค่เรามีความทุกข์ความลำบากน้อยๆนี่ก็น่าจะใช่่วนนึงแล้วครับ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #322 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 11:57:11 am »

ขอบคุณทุกท่านครับ

ไม่ได้มีอะไรเสียหายมาก   แข็งเหมือนกันนะ  เจ้าปาเราเนี่ย    โดนมาแค่นี้เอง  ส่วนคู่กรณีก็หลายบาทอยู่
ถ้าไม่ได้พวก อาสากู้ภัยน่ะ สงสัยจะไม่มีใครพาคนเจ็บไปโรงพยาบาล

ป๋าGOFF  รถเป็นไง  จูนไปใหม่แล้ว  ดีกว่าเดิมเยอะไหม  หรือแย่กว่าเดิม update หน่อยครับ

nang30
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #323 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 12:53:28 am »

ขอบคุณทุกท่านครับ

ไม่ได้มีอะไรเสียหายมาก   แข็งเหมือนกันนะ  เจ้าปาเราเนี่ย    โดนมาแค่นี้เอง  ส่วนคู่กรณีก็หลายบาทอยู่
ถ้าไม่ได้พวก อาสากู้ภัยน่ะ สงสัยจะไม่มีใครพาคนเจ็บไปโรงพยาบาล

ป๋าGOFF  รถเป็นไง  จูนไปใหม่แล้ว  ดีกว่าเดิมเยอะไหม  หรือแย่กว่าเดิม update หน่อยครับ

ป๋านะครับ กู้ภัยคนนี้ใช่ที่ผมเห็นนั่งอยู่หน้ารถป๋าหรือเปล่าครับ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ตอนทีี่เห็นกระดุมมันไม่ขาดนิ หรือ ป๋านะตกใจ เลยกระชากออก haha
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #324 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 05:43:10 am »

ป๋านะครับ กู้ภัยคนนี้ใช่ที่ผมเห็นนั่งอยู่หน้ารถป๋าหรือเปล่าครับ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ตอนทีี่เห็นกระดุมมันไม่ขาดนิ หรือ ป๋านะตกใจ เลยกระชากออก haha

ไม่ได้นั่งอยู่หน้ารถครับ   สังเกตุให้ดี  ว่าเป็นการพับเบาะตอน 2 ตอน 3 แล้วปูผ้านอนเล่นรอประกันมาหรือป่าว

ส่วนกระดุมที่หลุด  สงสัยเกี่ยวหัวเข็มขัด    ตอนฟาดเรียกอารมณ์ อ่ะครับ     Wink Wink Wink Wink Wink

ป๋านิ่ ช่างสังเกตุน่ะ   อิ  อิ
eddSLK(เอส)
สังกัดปาปทุม
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #325 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 07:16:24 am »

สวยสยอง red heart red heart red heart

คำเตือน : การขับขี่ยานพาหนะทำให้ความสามารถในการดื่มสุราลดลง
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #326 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:33:35 am »

ไม่ได้นั่งอยู่หน้ารถครับ   สังเกตุให้ดี  ว่าเป็นการพับเบาะตอน 2 ตอน 3 แล้วปูผ้านอนเล่นรอประกันมาหรือป่าว

ส่วนกระดุมที่หลุด  สงสัยเกี่ยวหัวเข็มขัด    ตอนฟาดเรียกอารมณ์ อ่ะครับ     Wink Wink Wink Wink Wink

ป๋านิ่ ช่างสังเกตุน่ะ   อิ  อิ

น้องปาเราดีอย่างนี้นี่เอง มีพื้นที่ด้านหลังให้พักผ่อนด้วย    Cheesy    Cheesy    Cheesy    Cheesy

ปล. ป่านะครับน้องเค้าอยู่พื้นที่ไหนครับ ผมอยากไปช่วยจัง     joob    joob    joob
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 09:37:50 am โดย Pa_Man No.61 » บันทึกการเข้า
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #327 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 11:44:32 am »

ปล. ป่านะครับน้องเค้าอยู่พื้นที่ไหนครับ ผมอยากไปช่วยจัง     joob    joob    joob

ทีแบบนี้   ว่างขึ้นมาทันทีเลยน่ะ  นายปาแมน   พอนัดมิตติ้ง  ไม่ว่างสักที

แบบนี้  ต้องมางาน   อึ๊บ  เด็กเล   กันหน่อยแล้ว   (ป๋าอุทัย  จะมีของมา test )

**ไม่มาแล้วจะเสียใจ

**ที่สำคัญอย่าลืม ไม้จิ้มฟัน  กับถั่วเขียวน่ะ   เดี๋ยวจะหาของไม่ได้ทัน good good good good
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #328 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 11:55:06 am »

ปล. ป่านะครับน้องเค้าอยู่พื้นที่ไหนครับ ผมอยากไปช่วยจัง     joob    joob    joob

ทีแบบนี้   ว่างขึ้นมาทันทีเลยน่ะ  นายปาแมน   พอนัดมิตติ้ง  ไม่ว่างสักที

แบบนี้  ต้องมางาน   อึ๊บ  เด็กเล   กันหน่อยแล้ว   (ป๋าอุทัย  จะมีของมา test )

**ไม่มาแล้วจะเสียใจ

**ที่สำคัญอย่าลืม ไม้จิ้มฟัน  กับถั่วเขียวน่ะ   เดี๋ยวจะหาของไม่ได้ทัน good good good good

Wink    Wink    Wink    Wink    อยากไปทุกครั้งเลยครับที่มิตติ้ง อยากไปสัมผัสนางแมวนางแมวป่าตัวแรงจะแย่แล้วครับ   

ป๋าอุทัยมีอะไรมา Test เหรอครับ     lala    lala    lala
คน-โท-ระ-สับ
Newbie
*

like: 0

อดทนดั่งสาก ทำงานดั่งมด เก็บออมดั่งปลวก

« ตอบ #329 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 05:23:19 pm »

เด็กใหม่คร๊าบ.....!!ขอบคุณ      ป๋าเก๊กเอื้อเพื้อสถานที่  ป๋าอ๊อดเดอะเทรนเนอร์   ป๋าป๊อบกะป๋าหนึ่งที่ช่วยDIYให้ซาบซึ้งจริงๆ  ป๋านะบริจาคกุญแจพับ  ป๋าทัยตั้งโปรแกรมGPSให้ใหม่แจ๋วเลย
ป๋าแป๊ะช่วยกันเฮและคาราวะป๋าทุกท่านที่มา  ช้านิดเพราะสมัครใหม่เข้าบ้านไม่ได้ สุดท้ายขอบคุณป๋าลุ้นอีกครั้ง  จากคน-โท-ระ-สับ สาธุ
[/b][/size]
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23   ขึ้นบน
  พิมพ์