Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาเทาดำ กับอะใหล่ยุ่น มือสอง จากเมืองนาทวีจ้า  (อ่าน 31046 ครั้ง)
Pooh_PJS
Jr. Member
**

like: 16

PJS No.1515

« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 11:35:53 am »

ป๋าเอกติดตั้งเสร็จเรียบร้อยแล้วเหรอครับ
อ่าาาา แบบนี้ต้องหาโอกาสแวะไปเที่ยวนาวีอีกแล้วววววว  u
เบาะยังมาไม่ถึงเลยครับ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ
กะว่าถ้ามาถึงก็จะไปทำเลยครับ
แต่ถ้ามาแล้วเลอะเยอะคงต้องซักก่อนครับ
แต่ในใจตอนนี้ขอใส่ก่อนหละครับ  Cheesy Cheesy
ปล.มาลองของเล่นใหม่กันครับ
ของเล่นเริ่มเยอะ
ตอนนี้เริ่มอยากได้โช๊คหน้าให้นิ่มๆหน่อย
ตอนนี้ผมว่ามันแข็งไปครับ 

ช็อคเดิมติดรถ ผมว่ามันนิ่มไปอ่ะครับ ถ้าขับสไตล์เดิม ในโค้งนี่เอาไม่อยู่เลยครับ
โค้งที่ 4 แยกพระพุทธ เข้าซัก 140 นี่ ย้วยเหมือนเรือโต้คลื่นอยู่ในทะเลเลยครับ ผมงี๊ใจหายแว๊ปปปเลย
ถ้าได้อีมูสปอร์ททั้งคัน มันน่าจะนิ่งขึ้นนะครับ  Huh? Huh? Huh?
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 08:00:35 pm »

สวัสดีครับป๋าเอก สบายดีมั้ยครับ สาธุ สาธุ
สวัสดีครับป๋าแบงค์
ผมสบายดีคร๊าบ...
ทานข้าวหรือยัง

ป๋าปุ๊...

ผมก็รอช้อนโช็คมือสองคู่หน้าอยู่นี่หละครับ
เผื่อมีใครปล่อย 

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
seto16(เอก)
Hero Member

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:22:47 pm »

เพิ่งทำเสร็จเมื่อกี๊ครับ...
เบาะสั่งจากบางกอก
ช่างบ้านนอกแปลงราง
ด้วยงบประมาณ 700 บาท

และเพิ่มกล่องอีกกล่องกันหิวครับ....
กันเหงาจะได้เป็นกัน
(ขอลบรูปกล่องออกครับ ไม่อยากเป็นข้อครหาว่าขายของครับ  สาธุ สาธุ สาธุ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2012, 08:25:40 pm โดย seto16(เอก) » บันทึกการเข้า

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
darkisumi
Jr. Member
**

like: 19

ปาเทาดำ No.0606 ไร่ขิง-สามพราน

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:38:04 pm »

เบาะสวย น่าจะนั่งสบาย รอดูตอนสว่างๆ ครับป๋า Huh?

ใครๆก็เรียกผมว่า "น้อง" เพราะผมชื่อ "น้อง"
MY2012 2WD GT, Suspension : Tein SuperStreet with EDFC
Pooh_PJS
Jr. Member
**

PJS No.1515

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 09:08:22 pm »

นั่งสบายมั๊ยครับ 
ลองทริปสุราษฎร์ซักทริป แล้วทำพรีวิวมาบ้างนะครับ
อยากรู้ ว่าเทียบกับเบาะเดิมแล้ว นั่งนานๆ แตกต่างกันอย่างไรบ้าง
สนใจโปรเจคนี้อยู่เหมือนกันครับ เบาะเดิมเมื่อยหลังเกิ๊นนน
seto16(เอก)
Hero Member

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 09:17:29 pm »

เบาะสวย น่าจะนั่งสบาย รอดูตอนสว่างๆ ครับป๋า Huh?
ยังไม่ได้ถ่ายเลยครับ

ลองทริปสุราษฎร์ซักทริป แล้วทำพรีวิวมาบ้างนะครับ
อยากรู้ ว่าเทียบกับเบาะเดิมแล้ว นั่งนานๆ แตกต่างกันอย่างไรบ้าง
สนใจโปรเจคนี้อยู่เหมือนกันครับ เบาะเดิมเมื่อยหลังเกิ๊นนน
วันนี้ขับไปหาดใหญ่มาครับ
ผมว่ากระชับดีไม่ปวดหลัง
นั่งแล้วสบายมากๆๆ
แถมใส่กล่องใหม่มา
ขับสบายมาก
ขากลับแทบหลับคาเบาะ
ต้องแวะเชลล์จะนะ
กินเอ็มร้อยครับป๋าปุ๊อิๆๆ

วันใหนว่างๆแวะมาลองได้ครับ
ถ้าให้ดีเสาร์อาทิตย์ครับ
เอารถลงง่ายครับ
วันธรรมดาเอารถลงยากครับ

Pooh_PJS
Jr. Member
**

PJS No.1515

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 12:59:57 am »

ยังไม่ได้ถ่ายเลยครับ

วันนี้ขับไปหาดใหญ่มาครับ
ผมว่ากระชับดีไม่ปวดหลัง
นั่งแล้วสบายมากๆๆ
แถมใส่กล่องใหม่มา
ขับสบายมาก
ขากลับแทบหลับคาเบาะ
ต้องแวะเชลล์จะนะ
กินเอ็มร้อยครับป๋าปุ๊อิๆๆ

วันใหนว่างๆแวะมาลองได้ครับ
ถ้าให้ดีเสาร์อาทิตย์ครับ
เอารถลงง่ายครับ
วันธรรมดาเอารถลงยากครับ

วันนี้กลับจากหาดใหญ่เหมือนกันครับ
ไม่ได้แวะปั๊มเชลล์ แต่ไปแวะที่ปั๊ม ปตท สี่แยกพระพุทธแทน 
จัดเอ็มร้อยห้าสิบมาขวดนึง ค่อยยังชั่ว
seto16(เอก)
Hero Member

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 01:18:17 pm »

อัพรูปเพิ่มหน้าหนึ่งแล้วครับ...

seto16(เอก)
Hero Member

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 03:16:04 pm »

มาโชว์จานใหม่ครับ  Cheesy Cheesy

pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 04:14:45 pm »

สวัสดียามเบียร์เย็นครับป๋าเอก
seto16(เอก)
Hero Member

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 05:20:40 pm »

สวัสดียามเบียร์เย็นครับป๋าเอก
สวัสดี หวันเย็นครับป๋าตู๋
วันนี้ที่นาทวีฝนตกหละครับ
ล้างรถเสร็จยังไม่ทันได้เอาเก็บเลย
ตกซะแล้ว... ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]   ขึ้นบน
  พิมพ์