Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 49   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ " แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้ " V.2  (อ่าน 178220 ครั้ง)
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #90 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 07:49:59 pm »

ครอบครัวผมโหวดใหม่ได้มัย ชอบสีขาวครับ เคยโหวดสีส้มแล้วอยากเปลี่ยนเป็นสีขาวครับ
ปล.สีขาวใส่ไปได้ทุกงานครับ   Grin

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:00:59 pm »

ไม่ทราบว่า ขั้นต่ำต้องสั่งทำเสื้อกี่ตัวครับ
อยากได้สีดำกับสีขาวอย่าง ละสองตัวผู้หญิงเขาจะได้ใส่สีขาวเราสีดำ
เด็กสองคนก็ขาวกับดำด้วย

ทำเสื้อสองสีไหวมั๊ยครับ. ผบ ที่ชอบสีขาวจะได้ชอบด้วย
จะลองคุยกับเขาให้ น่าจะได้ครับ เดี้ยวเขาจะส่งe-mailมาให้ ผมรบกวนหมอสมศักดิ์ส่งแบบคราวๆให้เขาด้วย Smiley Smiley Smiley

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
? คุณชาEอ้วu ?
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:08:35 pm »

เสื้อสวยครับป๋า ^^

เบิ้ล ๆ กระบี่ คร๊าฟฟฟ 0/

[email protected]
Hero Member

« ตอบ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:23:08 pm »

ตรง Logo ที่อก ถ้าไม่มีกรอบน่าจะสวยกว่านะ Smiley Smiley Smiley

ลองดูนะครับ ภาพอาจจะไม่เนียน  แต่ทำให้ดูประมาณนี้ครับ

สีดำป๋าๆ ตัวใหญ่ๆ จะมีปัญหาหรือเปล่า  ป๋าธรรมจะออกมาล็อบบี้กันอีกมั้ยครับ   Smiley

เสื้อเอาคล้ายๆแบบนี้ใช้ไหม จะได้บอกเขาถูกว่าปักกี่ที่ ปักตรงอก ด้านหลัง แล้วแขนเสื้อด้วยไหม Smiley Smiley Smiley
ปล อย่าปักตัวใหญ่นัก มันจะคัน
ด้านหลังอยากให้มี www.pajerosport-thailand.com ด้วยอะครับ หรือว่าจะเอาตรงแขนแส้อก็ได้ครับ

อยากให้มีคับ ชายเสื้อ ด้านหลัง....ความเห็นส่วนตัว
ติดต่อคนทำเสื้อแล้ว เขาให้ส่งแบบคราวๆไปให้ก่อน คาดว่าราคา 150 บาทต่อตัว Smiley Smiley Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:26:44 pm โดย ปลาหิมะ No.85 » บันทึกการเข้า

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:29:36 pm »

ขอกระเป๋าตรงหน้าอกด้วยคับไว้ใส่ของคับ Sad Sad Sad

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
K-Nathawee ID.No.81
Jr. Member
**

like: 1

เรื่อยๆไปจนแก่

« ตอบ #95 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:31:47 pm »

ใครสนใจอะไรลงชื่อด้วยคับ..เด๋วลืม Grin Grin

1.ประธานนายหัว นายหัวหนุ่ม....ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 3                                                     จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
2.นายหัวตี้.....ผู้ใหญ่ 2 .....                                                                                 จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
3.นายหัวทศ-น้องจุ๊.....ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1 .....                                                          จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
4.นายหัวอ้อ...ผู้ใหญ่2 เด็ก 1 ......                                                                        จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
5.นายหัวเยียร์ กับ ขี้ข้า แอ้นท์....ผู้ใหญ่ 2....                                                        จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
6.นายหัวเป้-พี่หยา...ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2.....                                                               จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
7.นาญสั่งถอย-หน่อยสั่งลุย...ใหญ่ 2 เด็ก 2.....                                                     จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
8.นายหัวคม(น้องใหม่).....ใหญ่ 2 เด็ก 2....                                                           จำนวนเสื้อสีดำ 1 ขาว 1   หมวกสี ส้ม 1 ขาว 1
9.นายหัวเอก-น้องหญิงคาร์บอม....ใหญ่ 3....                                                        จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
10.นายหัวปาป่น....ใหญ่    เด็ก ...                                                                        จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
11.นายหัวแป้นแปร๊ดแปร๊ดดดด ใหญ่ 2 เด็ก 2.....                                                  จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
12.นายหัวนัท...ใหญ่ 2  เด็ก1....                                                                           จำนวนเสื้อสี      หมวกสี
13.นายหัวพีระ.....ใหญ่ 2 เด็ก 2....                                                                       จำนวนเสื้อสี     หมวกสี
14.น้องปุ๊ สุราษ...ใหญ่ 2....                                                                                   จำนวนเสื้อ       หมวกสี
15.นายหัวชาย ป่ายอม                                                                                            จำนวนเสื้อ      หมวกสีส้ม   1 อัน
16.

....คิดดี ทำดี แค่นี้ก็สุขใจ......
Hero Member

« ตอบ #96 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:34:02 pm »

ขอกระเป๋าตรงหน้าอกด้วยคับไว้ใส่ของคับ Sad Sad Sad
ผู้ชายสีดำมีกระเป๋าตรงหน้าอก ผู้หญิงสีขาวไม่ต้องมีกระเป๋า ดีไหม  Smiley Smiley Smiley

bigheart
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #97 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:34:57 pm »

ผู้ชายสีดำมีกระเป๋าตรงหน้าอก ผู้หญิงสีขาวไม่ต้องมีกระเป๋า ดีไหม  Smiley Smiley Smiley
ได้ค๊าบบบบบพี่หนุ่ม Grin Grin Kiss Kiss

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
ปาป่น-Double 6
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #98 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:19:44 pm »

ุ้ถ้าเอากระเป๋าเสื้อ   โลโก้จะปักบนกระเป๋านะครับ อยู่ข้างเดียว  ด้านซ้าย
ราคาเสื้อ 150  กลัวว่าเนื้อผ้าจะไม่ดี  พี่หนุ่มลองคุยขอเนื้อผ้านุ่มๆ ใส่แล้วไม่ร้อนไม่คัน  ราคาแพงนิดก็น่าจะไม่เป็นไรครับพี่   Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:21:39 pm โดย ปาป่น-Double 6 » บันทึกการเข้า
Tham No.87
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #99 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:22:22 pm »

ุ้ถ้าเอากระเป๋าเสื้อ   โลโก้จะปักบนกระเป๋านะครับ อยู่ข้างเดียว  ด้านซ้าย
ราคาเสื้อ 150  กลัวว่าเนื้อผ้าจะไม่ดี  พี่หนุ่มลองคุยขอเนื้อผ้านุ่มๆ ใส่แล้วไม่ร้อนไม่คัน  ราคาแพงนิดก็น่าจะไม่เป็นไรครับพี่   Smiley

ตามในเวปที่ลิงค์มาราคาเท่าไหร่ ป๋าตี้ลองสืบดูด้วยก็ดีครับ    Cool
คราวที่แล้วไม่มีไซ ใหญ่
ของผม แอนท หมอเป๋ ไปซื้อมาปักกันเองตัวนึงเกือบ500คับ
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #100 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:27:01 pm »

ใส่ของรึว่าซ่อนเงินคร้าบน้องตี้  Wink Wink Wink

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #101 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:28:35 pm »

ใส่ของรึว่าซ่อนเงินคร้าบน้องตี้  Wink Wink Wink
รู้ทันอีก....เซ็งงงงงงเลยยยย Undecided Undecided Undecided

คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #102 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:29:33 pm »

ใส่มวนยา (ยาสูบ หรือบุหรี่)แน่นอนเลย  Wink Wink

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #103 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:32:54 pm »

รู้ทันจิงๆๆๆป๋าเรา..เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Undecided Undecided Undecided Undecided

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #104 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:33:52 pm »

ใส่มวนยา (ยาสูบ หรือบุหรี่)แน่นอนเลย  Wink Wink
ถูกต้องเด๋วพรุ่งนี้ช่วงบ่ายจะเข้าไปหานะ...ประชุมสักหน่อยไม่ได้ประชุมนานแล้ว...สมาชิกพร้อม Grin Grin Grin

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 49   ขึ้นบน
  พิมพ์