Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่จากโคราชรายงานตัว ครับพี่ๆ  (อ่าน 7407 ครั้ง)
azure_abb
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 01:35:26 pm »

ปีที่แล้วมันแรงครับ ปีนี้ถูกลงเยอะเลย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ
ราคาเอาเรื่องอยู่นะครับป๋า ขออภัยนะครับป๋า ถ้าผมจำไม่ผิดตัวนี้ราคาไม่น่าถึงนะครับ

ออกมาใหม่ ๆ ไม่ถึงหมื่นแน่นอนครับ ป๋าให้ศูนย์เปลี่ยนให้ใช่มั้ยครับ โดนบวกเยอะมากนะครับ   โอ๊ยมึน

ประสบการณ์ล่ะครับ ศูนย์เชื่อถือไม่ได้เชื่อมือตัวเองดีกว่า 555  ตอนนี้จัดท่อ RALLIART + แป๊ปเลสต่อเพิ่มจากหลังแคท
รักมากครับรถคันนี้ 

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์