Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องพวงมาลัยล็อก ใจเย็นๆกันก่อนนะครับ ^^  (อ่าน 31127 ครั้ง)
LOVE-MMTh
Newbie
*

like: 3

« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 02:14:31 pm »

เรื่องพวงมาลัยล็อก ขอเวลาซักนิดนึงนะครับ ขอให้ใจเย็นๆ ผมจะลองคุยกันดูก่อน ผมไม่รู็ว่าเรื่องราวมันเป็นมายังไงบ้าง นานแค่ไหนแล้ว หลังๆมาผมเห็นเริ่มเป็นกันมาเยอะ  แล้วมันเป็นเคส SAFETY  ด้วย ยิ่งเป็นเรื่องใหญ่มากๆ ผมจะลองคุยกับทีมที่เกี่ยวข้อง แล้วจะพยายามนำชิ้นส่วนมาวิเคราะห์แล้วหาวิธีการแก้ปัญหาให้หาย
**เพราะผมก็เป็น 1 ในคนที่ใช้น้องปา 2.4 เหมือนกันครับ  **
ป๋าๆท่านใดมีข้อคิดเห็นหรืออย่างไรมาแลกเปลี่ยนกันได้ครับ
ปล.ผมไม่อยากให้ลูกค้า ป๋าๆหลายๆท่านต้องรู้สึกไม่ดีกับ MMTh และย้ายไปเล่นค่ายอื่นกันครับ
วันจันทร์นี้ผมจะคุยกันดูเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2012, 11:06:09 pm โดย LOVE-MMTh » บันทึกการเข้า
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 03:17:21 pm »

งงคับโทษที ป๋าจะคุยกับใคร คุยแบบไหน แล้วมีข้อมูลในเรื่องนี้ดีพอที่จะไปคุยรึยังอ่ะคับ ไม่เข้าใจ.. โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
ชายอิสระ
n
Sr. Member

like: 72

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 03:27:13 pm »

เข้ามาแอบฟัง   oop oop
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 04:14:33 pm »

ถ้าป๋าคุยได้ผมรบกวนหลังไมค์ติดต่อหน่อยครับ ว่าป๋าคุยกับใครฝ่ายไหน เพราะเท่าที่ทราบตอนนี้ mmth ไม่มีผู้ประสานงานรับปัญหาจากคลับต่างๆนานแล้ว นั่นเป็นที่มาของปัญหาเดิมๆแต่เพิ่มจำนวนขึ้นจนสมาชิกเริ่มรวมตัวกัน และ ประสานกับ admin เพื่อจะไปหาคำตอบถึง สนง. ใหญ่

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
fifa
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 04:28:25 pm »

แอบฟังเหมือนกันครับ
POPPY
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 06:11:22 pm »

มารอคำตอบครับ

ภายใต้ดวงอาทิตย์นี้ ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
wsura
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 06:29:25 pm »

แอบงงและแอบฟังด้วยคน
ปล. ถ้า mmth ยอมลงมารับฟังปัญหา น่าจะเสนอปัญหาอื่นๆ ไปให้พิจารณาด้วย เช่น ปัญหาเฟืองท้ายหอนที่ยังมีอยู่ ปัญหาล้ออะไล่ที่ขโมยง่ายเสียเหลือเกิน ฯลฯ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2012, 06:31:49 pm โดย wsura » บันทึกการเข้า
KengEVO5 (No.521)
Hero Member

like: 55

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 06:39:43 pm »

เรื่องพวงมาลัยล็อก ขอเวลาซักนิดนึงนะครับ ขอให้ใจเย็นๆ ผมจะลองคุยกันดูก่อน ผมไม่รู็ว่าเรื่องราวมันเป็นมายังไงบ้าง นานแค่ไหนแล้ว หลังๆมาผมเห็นเริ่มเป็นกันมาเยอะ  แล้วมันเป็นเคส SAFETY  ด้วย ยิ่งเป็นเรื่องใหญ่มากๆ ผมจะลองคุยกับทีมที่เกี่ยวข้อง แล้วจะพยายามนำชิ้นส่วนมาวิเคราะห์แล้วหาวิธีการแก้ปัญหาให้หาย
**เพราะผมก็เป็น 1 ในคนที่จองน้องปา 2.4 จะรับรถวันที่ 1 ธันวานี้เหมือนกันครับ **
ป๋าๆท่านใดมีข้อคิดเห็นหรืออย่างไรมาแลกเปลี่ยนกันได้ครับ
ปล.ผมไม่อยากให้ลูกค้า ป๋าๆหลายๆท่านต้องรู้สึกไม่ดีกับ MMTh และย้ายไปเล่นค่ายอื่นกันครับ
วันจันทร์นี้ผมจะคุยกันดูเลยครับ

ท่านเป็นเจ้าหน้าที่ MMTH รึเปล่าครับ   เห็นใช้ชื่อว่า LOVE-MMTh   สาธุ

ซึ่งปกติพวกเราไม่ค่อยจะ Love MMth เท่าไหร่   อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

"ปาเจโร่ สปอร์ต.....แต่จิตวิญญาณอีโวลูชั่น"

***ขอประนาม ผู้ที่ชอบแย่งที่จอดรถใน "ช่องจอดคนพิการ" และ "ช่องครอบครัวที่มีเด็ก" โปรดช่วยกันจรรโลงประเทศไทยให้ศิวิไลซ์ทัดเทียมอารยประเทศด้วย***
Hommy
( ตุ่ย )
Jr. Member
**

like: 22

~ Long Live The King ~

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 06:59:08 pm »

**เพราะผมก็เป็น 1 ในคนที่จองน้องปา 2.4 จะรับรถวันที่ 1 ธันวานี้เหมือนกันครับ **

ท่านเป็นเจ้าหน้าที่ MMTH รึเปล่าครับ   เห็นใช้ชื่อว่า LOVE-MMTh   สาธุ

ซึ่งปกติพวกเราไม่ค่อยจะ Love MMth เท่าไหร่   อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
คิดว่าป๋าเค้าน่าจะเป็นจนท.ที่ทำงานอยู่กับ mmth...ถ้าทำให้ mmth หันกลับมารับฟังปัญหาจากผู้ใช้ได้ก็จะดีมากๆ...พวกเราจะได้กลับมา Love mmth เหมือนป๋า.... lala

Pajerosport-thailand No.0646
ปา น้ำตาล 2.4 GLS + AC STAG-4 ECO
excellent
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 07:29:55 pm »

รอข้อมูลอีกคนครับ yes!!
AGGG
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 08:41:11 pm »

รอข้อมูลอีกคนครับ yes!!
+1 Cool
TAYONG
Full Member

like: 57

ปาเจโร่โซนตะวันตก ป๋าโย่ง คอนถมทีม 082-350-23สามห้า

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 08:59:32 pm »

ยอดเยี่ยม  มาติดตามผลความคืบหน้าครับ       
Snowi
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 09:03:46 pm »

จขกท คงตกใจหายไปเลย Smiley
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 09:10:24 pm »

ยอดเยี่ยม  มาติดตามผลความคืบหน้าครับ       
+1ครับอิอิ Cheesy Cheesy
LOVE-MMTh
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 09:38:39 pm »

ครับ ป๋าๆทุกๆท่านผมเป็นเจ้าหน้าที่อยู่ MITSUBISHI MOTOR THAILAND ครับผม ผมได้ความรู้มากมายจากมุมมองของป๋าๆในคลับนี้ รวมถึงปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นหลายๆปัญหา
แต่ผมเพิ่งเข้ามาในคลับนี้ได้ไม่นานน่ะครับ ก้อต้องค่อยๆอ่านไป ผมไม่นิ่งนอนใจแน่นอน แล้วตัวผมเองก้อเล่นน้องปาด้วย
ผมจะเข้ามาในคลับทุกวันอยู่แล้วครับผม
ปล.แต่เรื่องศูนย์บริการก้อต้องทำใจนิดนึงครับ อีกไม่นานคงจะดีขึ้นครับถ้ายังมีป๋าๆมาอุดหนุนกันเยอะๆแบบนี้
** CUSTOMER FIRST **
PROUD TO BE MMTh
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์