Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอารถเข้าศูนบ์ รถหาย มีคลิปนาทีโจรใจเย็น  (อ่าน 1904 ครั้ง)
zabom
merchant
Jr. Member
*

like: 1

อย่า..วัวหาย..ค่อยล้อมคอก..โปรดใส่ใจดูแลทรัพย์

« เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 07:02:24 pm »

จอดรถที่ศูนย์ซ่อม รถหาย! ระวังกันด้วยนะครับ โจรมันตามไปขโมยที่ศูนย์แล้วตอนนี้
เอาที่บ้านไม่ได้ เอาที่ห้างไม่ได้ มันตามไปเอาที่ศูนย์เลย เวรกรรม!
   เครดิต พี่ Kataakom

มีคลิปตามลิงค์ครับ https://www.youtube.com/watch?v=NxXZIfP6zxQ&feature=youtu.be

Bangkok Supercar Club

ภาพวีดีโอจากกล้องวงจรปิดที่คนร้ายขโมยรถนิสสันของทีมงานแอดมินไปจากศูนย์บริการนิสสันหนองแขม ฝากเพื่อนๆช่วยกันแชร์ ถ้าใครพบเบาะแสเกี่ยวกับรถเพิ่มเติมโทรแจ้ง 0891758618

รถที่หาย รถยนต์ Nissan Teana สีดำ ฟิล์มดำ หมายเลขทะเบียน ฎต9435 กรุงเทพมหานคร หายวันเสาร์ ที่ 27 ธันวาคม 2557 เวลา 14.00น. หายจากโชว์รูมนิสสัน หนองแขม ใครพบเบาะแสช่วยแจ้งด่วน และฝากแชร์กันเยอะๆ ขอบคุณมากๆ ทุกท่าน

ป.ล.การนำคลิปลงเพจ ผมว่าน่าจะมีปัญหา หรือไม่ก็ยูทูปเขาทำลิงค์แบบใหม่
ตอนนี้เอาคลิปลงจะขึ้นแบบด้านล่างนี้นะครับ รบกวนทางผู้เกี่ยวข้องตรวจสอบดูด้วยครับ

No Youtube

รถไม่ใช่คันละบาท2 บาท ใส่ใจดูแลกันหน่อยนะ
KengMitsu
Newbie
*

like: 1

คนขับ กำหนดชีวิตผู้โดยสาร

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 11:11:37 am »

ประมาทไม่ได้จริงๆครับ ไม่ว่าที่ไหน คาร์แคร์อีกอย่าง

หลงทุกที่ ที่มีทาง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์