Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คสองหมื่นโลแล้ว  (อ่าน 1306 ครั้ง)
SKPG
Jr. Member
**

like: 2

« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 08:38:10 am »

ไม่ได้คิดจะว่า 0 นะครับ
แต่ผมเข้าเช็คสองหมื่นโล โดยโทร.ไปจองคิวล่วงหน้า 3 วัน พอวันไปถึง 0  เปลี่ยนน้ำมันเครื่องกรองน้ำมันเครื่อง / ส่วนกรองโซ่ล่า 0 บอกของหมดต้องรออีกอาทิตย์ ผมเลยสงสัยว่าขนาดกรองโซ่ล่านี่ยังเป็นของหาอยาก  0 ใหญ่ ๆ ยังหมดแล้วอะหลั่ยที่มันหาอยากว่านี้จะมีหรือ ไม่มีการสต๊อคของเอาไว้เลยหรือ Huh?
สงสัยต้องโทร.จองสักเดือนของจะได้ไม่ขาดมั่ง
 โอ๊ยมึน  สาธุ  batman
แต่ขอบรรยายสภาพตอนเอาเข้า 0 ว่ามีปัญหาให้ตรวจเช็คต้องชัดเจนครับ
1. ผมแจ้งให้ตรวจเฟืองท้ายหอนวิ่งที่ 80 ค้างคันเร่งไว้ (มันมีเสียงคางเบาจากเฟืองท้าย) 0 เอารถไปทดสอบแจ้งเสียงไม่ชัดเจน OK ผมรับได้น่าจะเป็นเอกลักษณ์ของน้องปาฯ รอวันเสียงดังขึ้นชัดเจนค่อยมาใหม่
2. ผมแจ้งให้ตรวจคอพวงมาลัยมีเสียงดังก็อกเวลาตกหลุมตอนไปต่างจังหวัด 0 ทดสอบไม่เจอเพราะ กทม.ไม่มีสภาพหลุมแบบต่างจังหวัด  ผมคิดว่าน่าจะเป็นเอกลักษณ์ของน้องปาฯ เลยไม่อยากให้เอารถไปลองใหม่เดี๋ยวจะชำมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 11:02:20 am โดย SKPG » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์