Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อประกันชั้น 1 ปีที่ 2 ของบริษัทอะไรดีคะ  (อ่าน 4241 ครั้ง)
hellmen
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 05:17:24 pm »

ต่อประกันชั้น 1 ปีที่ 2 ของบริษัทอะไรดีคะ ของเดิมโตเีกียวมารีน
ทุน เก้าแสน หรือเก้าแสนห้า ดีคะ
ทะเบียน กทม. ใช้งานใน นครพนม ค่ะ

รถพี่ที่ นครพนม เจออุบัติเหตุ วันเสาร์ รอนานมากหลายชั่วโมง เขาบอกที่นครพนมไม่มีเจ้าหน้าที่ มีแต่ศูนย์ขายประกัน ต้องรอเจ้าหน้าที่จากมุกดาหาร หรือไม่ก็สกลนคร กว่าจะเดินทางมาถึง ทั้งตำรวจ ทั้งคู่กรณี (เมา จนสร่างเมา) ทั้งพี่ รอจนหลับ
มีบริษัทใหนในนครพนม ที่มีเจ้าหน้าที่ดูแลดี เกิดอุบัติเหตุ แล้วมาไวเคลมไว บ้างคะ

ขอบพระคุณทุกคำตอบมากค่ะ
BAMBOO
Jr. Member
**

like: 38

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 05:36:04 pm »

วิริยะ เอเชีย มิตรแท้ สินมั่นคงได้ ในนครพนม ผมเคยทำเรื่องเคลมรถในบริษัททีกล่าวนี้แล้วครับ บริษัทเหล่านี้ถือว่าใช้ได้ครับ  สาธุ สาธุ สาธุ

nummittare
Newbie
*

like: 3

หนุ่มปาขาวบ่าวสกลนคร 1404

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 06:53:58 pm »

มายืนยันอีกคนครับ มิตรแท้ สินมั่นคง เยี่ยมเพราะเป็นลูกค้าอยู่ครับ

ปาขาวมุก 1404
BAMBOO
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 09:18:37 pm »

มายืนยันอีกคนครับ มิตรแท้ สินมั่นคง เยี่ยมเพราะเป็นลูกค้าอยู่ครับ

เป็นลูกค้าหรือตัวแทนครับ อิอิ lala lala lala

hellmen
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 10:09:03 am »

เป็นลูกค้าหรือตัวแทนครับ อิอิ lala lala lala
555ขอบพระคุณมากค่ะ
tanachaik
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:35:11 am »

ต่อประกันชั้น 1 ปีที่ 2 ของบริษัทอะไรดีคะ ของเดิมโตเีกียวมารีน
ทุน เก้าแสน หรือเก้าแสนห้า ดีคะ
ทะเบียน กทม. ใช้งานใน นครพนม ค่ะ

รถพี่ที่ นครพนม เจออุบัติเหตุ วันเสาร์ รอนานมากหลายชั่วโมง เขาบอกที่นครพนมไม่มีเจ้าหน้าที่ มีแต่ศูนย์ขายประกัน ต้องรอเจ้าหน้าที่จากมุกดาหาร หรือไม่ก็สกลนคร กว่าจะเดินทางมาถึง ทั้งตำรวจ ทั้งคู่กรณี (เมา จนสร่างเมา) ทั้งพี่ รอจนหลับ
มีบริษัทใหนในนครพนม ที่มีเจ้าหน้าที่ดูแลดี เกิดอุบัติเหตุ แล้วมาไวเคลมไว บ้างคะ

ขอบพระคุณทุกคำตอบมากค่ะ

บริษัทวิริยะ ดีสุดครับ สาขาเกือบทุกจังหวัด รับประกันครับ (เป็นนายหน้าประกันภัย) www.ktinsure.com
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:40:22 am »

อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่โตเกียว

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:49:28 am »

เหมือนกับพี่ซีใด้กล่าวใว้ ผมจึงทำของ โออิชิเลย เอ้ย...กรุงเตปประกันภัย เมื่อกี้นี้เองครับ ฟาดไปแล้ว 18000++  lala
Suriya(PaC)
Hero Member

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:50:55 am »

เหมือนกับพี่ซีใด้กล่าวใว้ ผมจึงทำของ โออิชิเลย เอ้ย...กรุงเตปประกันภัย เมื่อกี้นี้เองครับ ฟาดไปแล้ว 18000++  lala
ก็ไม่แพง ซ่อมห้างฯมีรถใช้ระหว่างซ่อมด้วยปะ

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:53:19 am »

ก็ไม่แพง ซ่อมห้างฯมีรถใช้ระหว่างซ่อมด้วยปะ
ระบุควมหล่อคนขับด้วยครับพี่ซี ยอดเยี่ยม
Suriya(PaC)
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:59:43 am »

ระบุควมหล่อคนขับด้วยครับพี่ซี ยอดเยี่ยม
มิน่าได้ราคาไม่แพง น้องตู๋ขั้นโดมก็สบายไป

BAMBOO
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 12:00:44 pm »

ถ้าจะดูคนเคลมบริษัทไหนอยู่ใกล้นครพนมที่สุด ก็คง มิตรแท้ครับ มีคนเคลมอยู่ที่จังหวัดนครพนม วิริยะ คนเคลมอยู่ที่สกลนคร สินมั่นคงอยู่มุกดาหาร  สาธุ สาธุ สาธุ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์