Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รีโมทตัว alpine หายทำไงดีครับ  (อ่าน 6667 ครั้ง)
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:27:45 am »

เวลาดูหนังลำบากครับ เพราะต้องปรับบรรยายไทย หรือปรับเสียงให้เป็นเสียงไทยครับ

กดเลือกหน้าจอสัมผัส ได้ครับ

555 ประเด็นหลักคือกดไม่เป็นขอรับ  555

งั้นป๋าหา Dict มาเปิดรอเวลาดูหนังครับ ถือว่าฝึกภาษาไปในตัว  อิ  อิ
ผมว่าพากเองง่ายกว่าครับอาจารย์นะ 555
หลังจากกระทู้นี้  เมื่อวานทำโชวร์เหนือ....บอก ผบ.ไปว่ากดตรงนี้ก็ได้แม่ ผบ. บอกว่าเออ....พ่อเจ๋งอะ  หุหุ ..... พ่อก็โง่มาก่อนอะ  haha
ยอมรับว่าโง่ ต่อหน้า ผบใ เป็นการเปิดโอกาสต่อยอดที่ดีที่สูดดดดด 
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:49:32 am »

เวลาดูหนังลำบากครับ เพราะต้องปรับบรรยายไทย หรือปรับเสียงให้เป็นเสียงไทยครับ

กดเลือกหน้าจอสัมผัส ได้ครับ

555 ประเด็นหลักคือกดไม่เป็นขอรับ  555

งั้นป๋าหา Dict มาเปิดรอเวลาดูหนังครับ ถือว่าฝึกภาษาไปในตัว  อิ  อิ
ผมว่าพากเองง่ายกว่าครับอาจารย์นะ 555
หลังจากกระทู้นี้  เมื่อวานทำโชวร์เหนือ....บอก ผบ.ไปว่ากดตรงนี้ก็ได้แม่ ผบ. บอกว่าเออ....พ่อเจ๋งอะ  หุหุ ..... พ่อก็โง่มาก่อนอะ  haha
ยอมรับว่าโง่ ต่อหน้า ผบใ เป็นการเปิดโอกาสต่อยอดที่ดีที่สูดดดดด 
อาจารย์ใหญ่ครับ หลังจากคำว่า หุหุ พ่อโง่มาก่อนคิดในใจครับ 555  ลืมวงเล็บว่า (คิดในใจ) 555
kitti2519
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 01:13:32 pm »

ต้องขออภัยพี่ๆป๋าๆด้วยครับที่ไม่ได้มาแจ้งควคืบหน้าอย่างที่ป๋าในคลับบอกครับหาตามหลืบสุดท้ายไปเจออยู่ใต้พรมไวนิลใต้เบาะครับแบบว่ามันหล่นไปหลบอย่สงมิดชิดเลยครับต้องรื้อหาหมดเลยเล่นซะเหงื่อไคลไหลย้อยครับขอบคุณมากครับตอนนี้รถผมจะครบสองปีและก้อกำลังจะครบแสนโลเสียงสายพานดังอี๊ดๆไม่หายไปศูนย์มิตซูชลก้อทาจารบีและก้อปรับใหม่หายไปวันนึงกลับมาเป็นเหมือนเดิมแนะนำศูนย์ดีๆได้ไหมครับกทมก้อได้ครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์