Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 89   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +ระดมพล สั่งซื้อเสื้องานมิตติ้ง ปาหนองคาย เลย อุดร ตุลา55+มีล็อต 2 ปิดรับแล้วครับ  (อ่าน 244136 ครั้ง)
bak-u
Full Member

like: 20

« ตอบ #120 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:10:13 pm »

ถ้ายังไม่ถึงเป้าจริงๆ  ผมมีทางออกครับ!!!!
ป๋าหนึ่งไปคัดสาวเชียร์เบียร์สเป็คผมมีกี่คน  เดี๋ยวจับใส่เสื้อมี๊ตติ๊งอย่างเดียว(อย่างอื่นไม่ต้องสวม)
เติมเบียร์คงลื่นคอดีแท้นะป๋าๆ  ค่าเสื้อเก็บกับป๋าแดน Cheesy Cheesy
BAMBOO
Jr. Member
**

like: 38

« ตอบ #121 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:17:49 pm »

ถ้ายังไม่ถึงเป้าจริงๆ  ผมมีทางออกครับ!!!!
ป๋าหนึ่งไปคัดสาวเชียร์เบียร์สเป็คผมมีกี่คน  เดี๋ยวจับใส่เสื้อมี๊ตติ๊งอย่างเดียว(อย่างอื่นไม่ต้องสวม)
เติมเบียร์คงลื่นคอดีแท้นะป๋าๆ  ค่าเสื้อเก็บกับป๋าแดน Cheesy Cheesy

like like like like like เห็นด้วยที่สุดนะครับ แต่งานนี้ห้ามผบ.ไปด้วยนะครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #122 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:47:39 pm »

เป็นความคิดที่ดีมากเลยครับป๋าอ๋า แต่เสื้อผมขอ ใส่ และ ถอด ให้น้องเค้าเองนะครับ อิอิ   haha haha

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

« ตอบ #123 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:48:41 pm »

like like like like like เห็นด้วยที่สุดนะครับ แต่งานนี้ห้ามผบ.ไปด้วยนะครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม......................แต่งานนี้ห้ามผบ.ไปด้วยนะครับ  Cheesy Cheesy

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #124 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:52:50 pm »

ตัวนี้ผมไม่ได้ซื้อยางหรอกครับ พี่ชายผมอยู่ร้านข้างเปิดร้านยางได้มาจึงเอามาให้ครับ ตอนแรกกะเอามาแจกในเดือนหน้าไปถามแกเหลือไหมเสียดายมากหมดแล้ว  สาธุ สาธุ สาธุ จึงไม่สามารถนำมาแบ่งปันได้ครับป๋า ว่าแต่ป๋าอู๊ดจะไปงานมีตติ้งไหมครับ เตาแก๊สนั้นจะได้นำไปให้ครับ เขียนชื่อติดป๋าอู๊ดไว้แล้วครับ เดือนหน้าหาของได้แล้วครับ เดือนละชิ้นพอดีถึงเดือนตุลาครับ 

ไปครับต้องไปเอาเตาเผาให้ได้

ถึงแค่สะดือจิป๋าไม่ถึงเป้าก้อ แสดงว่ามือสั้นล้วงไม่ถึง 

รายชื่อที่จองซื้อเสื้อนะครับ

ชาย                                 หญิง                       ประถม                     อนุบาล        จำนวน  (ตัว)
1.ป๋าปุ่น                     ชายL2/M1.                                                                                                             3                      โอนแล้ว
2.ป๋านัน.                     ชายL1/M1.                                                                                                             2                       รอโอน/รับเอง
3.ป๋าดิษฐ์.                  ชายXL1                                หญิงL1                   ประถมL1/M1                                    4                       รอโอน
4.ป๋าอู๊ด อู๊ด (ขก.)        ชายXXXL ขนาด 48'/1             หญิงL1                                                                         2                       รอโอน
5.ป๋าแดน                    ชายXL1.                                                                                                                 1                       รอโอน
6.ป๋าหน่อย                  ชายM1                                หญิงL1                                                                          2                      โอนแล้ว                                                                              7.ป๋าตี้ Gen_Kb            ชายXL1.                                                                                                                  1                       รอโอน
8.ป๋าจาน                    ชายL1.                                                                                                                    1                       รอโอน
9.ป๋าตั้ม (อุดร)              ชายL1/XXL ขนาด 48'/1                                                                                            2                       รอโอน /รับเอง   
10.ป๋าอู๊ด (จันทบุรี)        ชายXL1/L1                                                                                                             2                        รอโอน
11.หมอเป้ (นค.)           ชายXXL1                                                                                                                1                        โอนแล้ว
12.ป๋าหนึ่ง(นค.)            ชายM                                  หญิงS1/XL1/XXL1                                                         4                        จ่ายแล้ว 
13.ป๋าชัยวัฒน์(นค.)       ชายL1                                 หญิงM1                                                                         2                       รอโอน   
14.ป๋าอ๋า                     ชายL1                                 หญิงS1                    ประถมL2                                         4                        โอนแล้
15.ป๋าเล็ก                   ชายM1                                                                                             อนุบาลS1          2                         โอนแล้ว
16.ป๋าโต                     ชายL1                                 หญิงM1                                                  อนุบาลS1          3                         โอนแล้ว                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                   

]รวมทั้งหมด           36  ตัว

ขอหยดกระปุกซักสองสามวันครับ วันนี้แคะกระปุก ไปสอยรองเท้าใหม่มาครับ

REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

« ตอบ #125 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:56:29 pm »

ประมาณสิ้นเดือนจะโอนให้นะครับป๋าหนึ่ง .....มาให้กำลังใจจ้า...หนองคายกำลังจะเฮฮาจ้าาาาาาาาาาาาาาา  good good good

ตามป๋าดิษฐ์ครับป๋าหนึ่ง  

BAMBOO
Jr. Member
**

« ตอบ #126 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:05:05 pm »

เห็นแม๊คกะยางป๋าอู๊ดแล้วยิ่งเกิดกิเลสเลยครับ เดินไปข้างบ้านดูแล้วนั่งท่อง นโมๆๆๆ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #127 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:07:25 pm »

เห็นแม๊คกะยางป๋าอู๊ดแล้วยิ่งเกิดกิเลสเลยครับ เดินไปข้างบ้านดูแล้วนั่งท่อง นโมๆๆๆ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

พ่อเลี้ยง  โหด   สวย ดุ    like
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #128 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:11:57 pm »

สวยมากป๋าอู๊ด

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

« ตอบ #129 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:12:35 pm »

พ่อเลี้ยง  โหด   สวย ดุ    like

แต่แบบป๋าอู๊ด กับ รอบคัน ของป๋าเล็ก มันจะขัดแย้งกันนะครับ ผมว่าของป๋าเล้กต้องแม็กยางแบบ on road จะสวยกว่าครับ  

BAMBOO
Jr. Member
**

« ตอบ #130 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:18:51 pm »

แต่แบบป๋าอู๊ด กับ รอบคัน ของป๋าเล็ก มันจะขัดแย้งกันนะครับ ผมว่าของป๋าเล้กต้องแม็กยางแบบ on road จะสวยกว่าครับ  

ผมเล็งไว้แบบหนึ่งแล้วครับป๋าแดน แม๊คน้ำตาลทอง กะยางon road กับการใช้งานจริงบนถนน ไม่กล้าลุยครับเป็นห่วงน้องปา คอยผบ.อนุมัติ คงอีก 50,000โลเปลี่ยนยางชุดใหม่ครับ เอา 3 เส้นที่วิ่งกะอะหลั่ย ฝากพี่ขาย ดึงยางวิ่งขึ้นแทนอะหลั่ย ค่อยเปลี่ยนครบเซ๊ตครับ จะทำให้การอนุมัติง่ายขึ้นครับ

REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

« ตอบ #131 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:22:43 pm »

ผมเล็งไว้แบบหนึ่งแล้วครับป๋าแดน แม๊คน้ำตาลทอง กะยางon road กับการใช้งานจริงบนถนน ไม่กล้าลุยครับเป็นห่วงน้องปา คอยผบ.อนุมัติ คงอีก 50,000โลเปลี่ยนยางชุดใหม่ครับ เอา 3 เส้นที่วิ่งกะอะหลั่ย ฝากพี่ขาย ดึงยางวิ่งขึ้นแทนอะหลั่ย ค่อยเปลี่ยนครบเซ๊ตครับ จะทำให้การอนุมัติง่ายขึ้นครับ

ช่ายครับป๋าเล้ก แบบ on road  สวยเรียบดูดี อีกแบบครับ แบบป๋าอูีด แก ขาโหดครับ   haha haha

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #132 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:24:03 pm »

เห็นแม๊คกะยางป๋าอู๊ดแล้วยิ่งเกิดกิเลสเลยครับ เดินไปข้างบ้านดูแล้วนั่งท่อง นโมๆๆๆ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

พ่อเลี้ยง  โหด   สวย ดุ    like

ผมให้ดูเป็นแนวทางอีกคัน ครับ ป๋าเล็ก  รถน้องเขยผมเอง ถ้ามีตติ้งไปได้จะชวนไปด้วย ให้เห็นตัวเป็นๆ แต่ถ้าไปไม่ได้ ขออภัย ครับ

แรฟ  เทาด้านทั้งคัน ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 08:25:38 pm โดย ปุ่น-ภูเก็ต » บันทึกการเข้า
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

« ตอบ #133 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:37:18 pm »

เห็นแม๊คกะยางป๋าอู๊ดแล้วยิ่งเกิดกิเลสเลยครับ เดินไปข้างบ้านดูแล้วนั่งท่อง นโมๆๆๆ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

พ่อเลี้ยง  โหด   สวย ดุ    like

ผมให้ดูเป็นแนวทางอีกคัน ครับ ป๋าเล็ก  รถน้องเขยผมเอง ถ้ามีตติ้งไปได้จะชวนไปด้วย ให้เห็นตัวเป็นๆ แต่ถ้าไปไม่ได้ ขออภัย ครับ

แรฟ  เทาด้านทั้งคัน ครับ

โอ๊ว พระเจ้าช่วยกล้วยปิ้ง โหด สุดๆๆๆ

REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

« ตอบ #134 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 06:01:17 am »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2012, 11:16:10 am โดย REGENCY » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 89   ขึ้นบน
  พิมพ์