Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ  (อ่าน 1939 ครั้ง)
v.theman
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:54:25 pm »

เพิ่งจองปาเจโร่ตัวใหม่ เบาะหนังสีดำ ตัว  2.5  VG ครับ  ก็นับถอยหลังประมาณ  1  เดือนมั้งครับเซลล์บอกจะได้รับรถ  พอดีดูเปรียบเทียบปาเจโร่กับฟอร์จูนเนอร์ตามเทรนด์ฮิต  สุดท้ายตัดสินใจจองปาเจโร่ครับ  ด้วยออฟชั่นที่ให้มาเยอะกว่าในราคาใกล้เคียงกัน  แต่ก็หวั่นๆ  นิดๆ  ว่ามันไม่ใช่รถตลาดนะ  พี่ๆ เพื่อนๆ มีไรชี้แนะหรือบอกให้เปลี่ยนใจ  ก็ว่ามาเลยครับ  55  ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  อยู่อุดรครับผม  ขอบคุณมากครับ
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 09:35:29 am »

ยังใงก็มารอต้อนรับใว้ก่อนแล้วกันนะครับ อิอิ ส่วนเรื่องตัวรถนี้ก็แล้วแต่ป๋าชอบเลยครับ เราชอบตัวใหนก็จัดตัวนั้น ฟังมากก็เรื่องมากครับผมว่านะ รถแต่ละรุ่นแต่ละยี่ห้อมันก็มีดีมีเสียแตกต่างกันไปครับ อย่างนิ้วมือเราห้านิ้วยังยาวไม่เท่ากันเลยครับ คิดแค่นี้แล้วสบายใจครับ  ผมไม่แนะนำตัวใหนนะครับเพราะผมใช้มาแล้วทั้ง 2 ตัวครับ แต่ตอนนี้ใช้น้องปาอยู่ครับ อิอิ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 07:51:46 pm »

ยินดีต้อนรับนะคับ good good good

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์