Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 49   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพ!!! ^^ขนอม IN LOVE@ตาลคู่บีชรีสอร์ท^^  (อ่าน 15547 ครั้ง)
Melody
PR
Jr. Member

like: 11

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 08:56:35 pm »

มารายงานตัวคะ...ถึงบ้านอาบน้ำเตรียมนอนแว้ว grimace

ทริปนี้ขอขอบคุณความรักของหมอเป้&พี่หยาที่ทำให้เรามาเจอกัน...และขอขอบคุณสมาชิก อะโต๊ยยยย!!!! ปาปักษ์ใต้ทุกคนที่ต้อนรับเป็นอย่างดี...นี่แค่ครั้งแรกที่ได้เจอยังสนุกจนม่ายอยากกลับ...ทริปต่อไปถ้ามีโอกาศเจอกานอีกนะคะ...เรารักคุณเข้าแว้ว red heart

ความสุขอยู่ที่เราทำ อยู่ที่เราคิด ^^
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 09:11:46 pm »

รายงานตัวค่ะ ถึงบ้านเรียบร้อยแล้ว ค่ะ red heart
รอชมรูปสวยๆ จร้า อิอิ red heart
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2011, 09:54:51 pm โดย ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19 » บันทึกการเข้า

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 10:24:13 pm »

เพิ้งถึงสักครู่

แต่มีเด็กใจง่ายไปต่อกันที่กระบี่ อิอิ

Hero Member

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 10:43:45 pm »

แต่มีเด็กใจง่ายไปต่อกันที่กระบี่ อิอิ

พวกนี้ออกจากบ้านแล้วเข้าบ้านยากกันจริงๆๆอิจฉาเฟ้ยยยยยยยยยย red heart

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 10:58:38 pm »

พวกนี้ออกจากบ้านแล้วเข้าบ้านยากกันจริงๆๆอิจฉาเฟ้ยยยยยยยยยย red heart
พึ่งกลับถึงบ้านคับ...ขอตัวไปบาร์ต่อนะคับ สาธุ สาธุ Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:05:18 pm »

กลับถึงบ้านแล้วครับ รถติดมากมายช่วงสมุทรสงครามยันขึ้นทางด่วนที่พระราม2

สนุกมากๆเลยครับ ไม่เคยสนุกแบบนี้ที่ไหนมาก่อนเลย joob joob red heart red heart 

ขอบคุณปาปักษ์ใต้ทุกท่านด้วยนะครับที่จัดทริปดีๆแบบนี้ มีโอกาสไปอีกแน่นอนจ้า สาธุ สาธุ
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:34:30 pm »

มารายงานตัวคะ...ถึงบ้านอาบน้ำเตรียมนอนแว้ว grimace

ทริปนี้ขอขอบคุณความรักของหมอเป้&พี่หยาที่ทำให้เรามาเจอกัน...และขอขอบคุณสมาชิก อะโต๊ยยยย!!!! ปาปักษ์ใต้ทุกคนที่ต้อนรับเป็นอย่างดี...นี่แค่ครั้งแรกที่ได้เจอยังสนุกจนม่ายอยากกลับ...ทริปต่อไปถ้ามีโอกาศเจอกานอีกนะคะ...เรารักคุณเข้าแว้ว red heart
ขอบคุณน้องหนึ่งกับป๋าต้นเช่นกันค่ะที่ให้โอกาสพวกเราได้ต้อนรับ พวกเราต้อนรับคนไม่ค่อยเก่งค่ะ
ค่อนข้างขี้อายทั้งแก๊งค์  น้องสนุกพวกพี่ก็ดีใจแระอิอิ red heart red heart

Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:36:20 pm »

ขอให้คู่รัก in love ป๋าเป้และ ผบ.หยา มีความสุขหนุกหนาน ครองรักกันยืดยาวนานนานและนาน
ร่ำรวยทรัพย์สิน ที่ดิน บ้านเรือน เงินทอง เพชรพลอย
ที่สำคัญให้มีเพื่อนน่ารัก น่ารัก อย่าง สมาชิก pajero-thailand มากมายและหนุกหนานและหนุกหนาน ตลอดไป  

3heart 3heart 3heart 3heart
เสียดายป๋าพีระ กะเจ้ใหญ่ไม่ได้มาเลยแดนซ์ไม่ซาหนุกเลย
น้องหญิงกะน้องบุ๋มร้องเพลงเพราะมักๆๆคร้า red heart

Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:40:38 pm »

กลับถึงบ้านแล้วครับ รถติดมากมายช่วงสมุทรสงครามยันขึ้นทางด่วนที่พระราม2

สนุกมากๆเลยครับ ไม่เคยสนุกแบบนี้ที่ไหนมาก่อนเลย joob joob red heart red heart 

ขอบคุณปาปักษ์ใต้ทุกท่านด้วยนะครับที่จัดทริปดีๆแบบนี้ มีโอกาสไปอีกแน่นอนจ้า สาธุ สาธุ
ขอบคุณป๋าเอ๋และผบ.คนสวยเช่นกันคร้า ที่มาช่วยเติมเต็มปาร์ตี้ของเราให้สมบูรณ์ยิ่งขี้นขอบคุณคร้า red heart red heart

Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:45:37 pm »

ขอบคุณป๋าเอ๋และผบ.คนสวยเช่นกันคร้า ที่มาช่วยเติมเต็มปาร์ตี้ของเราให้สมบูรณ์ยิ่งขี้นขอบคุณคร้า red heart red heart
ขอบคุณครอบครับตัวน.(ป๋าชำนาญและพี่หน่อยคนสวยเช่นกันครับ) สนุกสนานมากเลยครับ  น้องนาตาลีเก่งมากๆครับ red heart red heart
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 07:19:38 am »

หวัดดดีตอนเช้าคับรอดูรูปอยู่นะคับ สาธุ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 07:21:47 am »

หลับเต็มที่พร้อมลุยอีกแล้ว ต่อใดดี  Cheesy Cheesy Cheesy
ขนอม inLove หนุกหนานมากๆ ได้ต้อนรับ ป๋าลุ้นท่านประธานและพิธีกรจำเป็น ป๋าหน่องคนเสื้อรู ป๋าชาติประธานปาปทุม ป๋าต้นพร้อมน้องสาว ป๋าเอ๋ครอบครัวที่น่ารัก ไม่เคยเจอกันมาก่อนแต่นั่งคุยกันเหมือนรู้จักมาเป็น 10 ปี ทริปหน้ามาอีกนะครับ red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 07:25:48 am »

พึ่งกลับถึงบ้านคับ...ขอตัวไปบาร์ต่อนะคับ สาธุ สาธุ Cheesy Cheesy
หาบ้านอยู่รวมกันดีกว่าจะได้ไม่ต้องจากกัน Cheesy Cheesy Cheesy

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 07:28:33 am »

ยังม่ายอยากกลับเลย...ว่าแต่ทริปนี้ม่ายได้เล่นน้ำเลย ฮือๆๆ
มัวแต่หัวเราะนะซิน้องหนึ่ง  Cheesy Cheesy Cheesy

bigheart
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 07:35:02 am »

ยังม่ายอยากกลับเลย...ว่าแต่ทริปนี้ม่ายได้เล่นน้ำเลย ฮือๆๆ
มัวแต่หัวเราะนะซิน้องหนึ่ง  Cheesy Cheesy Cheesy
like like like

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 49   ขึ้นบน
  พิมพ์