Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++รับรถแล้วครับ++  (อ่าน 8498 ครั้ง)
oreyy
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 03:51:24 pm »

ยินดีด้วยครับ  ยอดเยี่ยม
k@p@ng
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 06:30:28 pm »

ยินดีด้วยครับ  ปาดำเหมือนกันครับ สวยมากกกกก ระวังไวรัสขนแมว  เป็นไม่หาย  ทำใจอย่างเดียว   
ไวรัสขนแมวเป็นแบบไหนครับป๋า...
รบกวนด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ
อ๋อ  คือ  รอยขนแมว  ครับ  เป็นแล้วเห็นชัดมาก  รักษาไม่หายขาด  ยิ่งมองยิ่งเครียต สีดำสวย  เงา  วาว  แต่ที่เห็นชัดมากคือรอยขนแมวครับ
เวลาเช็ดต้องระวังครับ  สวย  แต่ดูแลยากเป็นพิเศษ
1. ขนไก่  ห้ามปัดเด็ดขาด  รอยขนแมวขึ้นแน่ ๆ
2. เวลาล้างต้องใช้ผ้า 2 ผืน เริ่มด้วย ฉีดน้ำใส่แรง ๆ แล้วผืนแรกล้างน้ำยา  ผืนต่อไปเช็ด  และใช้ผ้าเกรดดี ๆ นะครับ
3. มีเวลาก็เคลือบสีด้วยนะครับ (ผมขอเซลล์แถม) เป็นฟีล์มพลาสติกบาง ๆ  เวลาโดนรอยข่วน  สามารถป้องกันได้  ขัดสีแล้วหาย  ช่วยได้เยอะเลยครับ   
ด้วยความเป็นห่วงเป็นใยจาก  คนรักปาดำเหมือนกัน

good goodขอบคุณมากมายเลยครับป๋า...ขอบคุณครับผม good good

ประทีป  สาหมาน   0866501332   
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์