Languages
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 22 [23]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ..ไม่ได้หรอก เดี๋ยวพ่อด่า (อัพเดท...ผมมีกล้องนะ ผมก็มีเหมียนกัล + แถมด้วยคลิปหมาหมู่...หน้า22  (อ่าน 124442 ครั้ง)
kittisak.1589
Mod
Full Member
*

like: 78

« ตอบ #330 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 10:37:26 pm »

ป๋าต้น รู้ไหมทำไมการบินไทยถึงไม่เสิร์ฟเบียร์ ช้าง มีแต่เบียร์ สิงห์

ไม่รู้ครับ...พี่
haha....ผมตอบแบบคนไม่รู้นะครับ เพราะปกติเวลาจะเสิร์ฟเบียร์ แอร์โฮสเตสจะถามว่า :: Have You tried Singha Yet?

แล้วถ้าเปลี่ยนเป็นเบียร์ช้าง แอร์โฮสเตสจะถามว่าอะไร Huh??? ก็จะถามว่า :: Have You tried ..........?

แล้วมันหน้าเสริฟมั้ยหละ !!!

ถูกต้องครับป๋า จุดๆๆๆ ทุกคนคงเดาออกว่า คำอะไร. อิอิ

Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #331 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 10:39:35 pm »

ป๋าต้น รู้ไหมทำไมการบินไทยถึงไม่เสิร์ฟเบียร์ ช้าง มีแต่เบียร์ สิงห์

haha....ผมตอบแบบคนไม่รู้นะครับ เพราะปกติเวลาจะเสิร์ฟเบียร์ แอร์โฮสเตสจะถามว่า :: Have You tried Singha Yet?

แล้วถ้าเปลี่ยนเป็นเบียร์ช้าง แอร์โฮสเตสจะถามว่าอะไร Huh??? ก็จะถามว่า :: Have You tried ..........?

ถูกต้องครับป๋า จุดๆๆๆ ทุกคนคงเดาออกว่า คำอะไร. อิอิ
extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided
tee_noi
Full Member

like: 18

ID 1766

« ตอบ #332 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 02:15:17 pm »

extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

แบบนี้ต้องติดเรทป่ะครับป๋า  อายุต่ำกว่า 12 ผู้ปกครองควรให้คำแนะนำ อิอิ.....   Wink Wink Wink

จะไปทุกที่..ที่อยากไป..
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 22 [23]   ขึ้นบน
  พิมพ์