Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก "ปาสามอ่าว"นัดมีตติ้งกลุ่มวันที่ 07/10/55 ณ.ร้าน Music Room หัวหิน  (อ่าน 13440 ครั้ง)
Kung Bankrood(กุ้ง)
Sr. Member

like: 60

หงส์พันธ์แท้

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 06:08:21 pm »

ได้คับยินดีต้อนรับทุกท่านคับเดวไว้ใกล้ผมจะโทรจองโต๊ะให้นะคับป๋าๆ... Smiley Smiley Smiley
....ป๋าตี๋อย่าลืมจองเก้าอี้ด้วยละคับ เห็นบอกว่าจะจองแต่โต๊ะ..... Cheesy

แหมๆๆๆป๋าตู่ก็  good good good
ป๋าตู๋ไม่มาแสดงว่าไม่รักเราแล้ว มามะ
ติดภาระกิจที่ญี่ปุ่นครับมิอาจเลื่อนใด้พี่กุ้ง

ใช่ นายหัว อยู่ แค่ ๆ  ( ท่ายาง ไม่มา ไม่ใจ )   จบ  ซึ้ง ผมอยู่ ภูเก็ต ไกล กว่า ยังมาเลย นายหัว เน้อ
วันนันผมอยู่เตปละคับ มีภาระกิจที่ท่ายาง 13 14 15 ตค นัดหมอที่ท่ายางใว้คับ เดี๋ยวจะเสียรูปคดี
นัดหมอไว้ที่ท่าไม้รวกเหรอ จะได้รู้ไว้ว่าเห็นหมอดีกว่าเพื่อน

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 06:45:33 pm »

ได้คับยินดีต้อนรับทุกท่านคับเดวไว้ใกล้ผมจะโทรจองโต๊ะให้นะคับป๋าๆ... Smiley Smiley Smiley
....ป๋าตี๋อย่าลืมจองเก้าอี้ด้วยละคับ เห็นบอกว่าจะจองแต่โต๊ะ..... Cheesy

แหมๆๆๆป๋าตู่ก็  good good good
ป๋าตู๋ไม่มาแสดงว่าไม่รักเราแล้ว มามะ
ติดภาระกิจที่ญี่ปุ่นครับมิอาจเลื่อนใด้พี่กุ้ง

ใช่ นายหัว อยู่ แค่ ๆ  ( ท่ายาง ไม่มา ไม่ใจ )   จบ  ซึ้ง ผมอยู่ ภูเก็ต ไกล กว่า ยังมาเลย นายหัว เน้อ
วันนันผมอยู่เตปละคับ มีภาระกิจที่ท่ายาง 13 14 15 ตค นัดหมอที่ท่ายางใว้คับ เดี๋ยวจะเสียรูปคดี
นัดหมอไว้ที่ท่าไม้รวกเหรอ จะได้รู้ไว้ว่าเห็นหมอดีกว่าเพื่อน

ช่ายๆๆๆ  ผมขับจากภูเก็ต 700 โล เพื่อไปงาน นายหัว แต่ ท่ายาง กับ หัวหิน 50 โล แค่นี้ก็รู้แล้ว   ใจเท่านั้น ที่ทำให้เรามาพบกัน เน้อ นายหัว
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 06:51:50 pm »

ป๋าปุ้นคับ...

ผมจะจองห้องดีลัก ให้นะครับเป็นเตียงเดียว+เตียงเสริม โดยใช้ราคาในสิทธิของผมสนวนราคาอยู่ที่ 1,700 บาท ครับป๋า.. hi hi hi

ป๋าปุ่นโอเคมั๊ยคับ...

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
Sr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:43:29 am »

ดันครับ เกิดมาดัน ไม่ใช่ดึง ครับ

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:35:49 pm »

ดันครับ เกิดมาดัน ไม่ใช่ดึง ครับ

งานนี้ไม่ต้องดัน ครับ เกิดอยู่แล้ว  red heart
อิษฏ์_สุบิน ปาศาลายา ฮาเฮ..
Jr. Member
**

like: 23

เกิดเจียงใหม่ มาใหญ่สุพรรณ ปัจจุบัน อยู่ศาลายา เจ้า....

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 10:08:59 am »

ขออภัยป๋าๆด้วยครับเนื่องด้วยมีการเปลี่ยนแผนกะทันหัน ครอบครัวลงมติขอไปทางภาคตะวันออกเเทน เลยไม่ได้ไปแจมมีตติ้งกับป๋าๆครับ ไว้โอกาสหน้าจะไปร่วมนะครับ

IP 1168 ปาศาลายา ครับ
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 05:25:06 pm »

ขออภัยป๋าๆด้วยครับเนื่องด้วยมีการเปลี่ยนแผนกะทันหัน ครอบครัวลงมติขอไปทางภาคตะวันออกเเทน เลยไม่ได้ไปแจมมีตติ้งกับป๋าๆครับ ไว้โอกาสหน้าจะไปร่วมนะครับ

โอกาสป๋าอิษฏ์หน้ามาเยือนพวกเรา ปาสามอ่าว ยินดีต้อนรับและรับใช้คร๊าบ... hi hi hi

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
อิษฏ์_สุบิน ปาศาลายา ฮาเฮ..
Jr. Member
**

like: 23

เกิดเจียงใหม่ มาใหญ่สุพรรณ ปัจจุบัน อยู่ศาลายา เจ้า....

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 05:42:18 pm »

โอกาสป๋าอิษฏ์หน้ามาเยือนพวกเรา ปาสามอ่าว ยินดีต้อนรับและรับใช้คร๊าบ... hi hi hi
ยินดีครับป๋า ปกติผมจะเดินทางไปประจำครับที่หัวหิน เพราะหลังจากเรียนจบผมได้ไปทำงานที่หัวหินมา 1 ปี จึงย้ายกลับมาทำ กทมครับ ผบ.ผมก็ทำงานที่หัวหิน เกือบ 10 ปี คงได้มีสักครั้งได้พบปะป๋าๆนะครับ

IP 1168 ปาศาลายา ครับ
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 08:35:45 pm »

ยินดีครับป๋า ปกติผมจะเดินทางไปประจำครับที่หัวหิน เพราะหลังจากเรียนจบผมได้ไปทำงานที่หัวหินมา 1 ปี จึงย้ายกลับมาทำ กทมครับ ผบ.ผมก็ทำงานที่หัวหิน เกือบ 10 ปี คงได้มีสักครั้งได้พบปะป๋าๆนะครับ
ป๋าอิฐจะมาเมื่อไหร่แจ้งล่วงหน้านะครับ ผมจะใด้เคลีย...เรือใบ..ออกจากถนนให้ครับ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 08:18:49 am »

แวะมาดู แต่ไม่ดัน เพราะ ตอนนี้ จูนกล่องหลักแล้ว ครับ นายหัว 
Sr. Member

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 03:48:11 pm »

ืg
แวะมาดู แต่ไม่ดัน เพราะ ตอนนี้ จูนกล่องหลักแล้ว ครับ นายหัว 
เข้าที่แล้วครับไม่ต้องดันครับ ยกพอแล้ว หลังติดเบาะแล้ว.

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 07:33:27 pm »

ืg
เข้าที่แล้วครับไม่ต้องดันครับ ยกพอแล้ว หลังติดเบาะแล้ว.

ของนายหัว อินเตอร์ได้ยัง ได้ข่าวว่ามาทางแอร์เฟสเลยหรอครับ  ใจถึงจริงๆ  ของมาแล้ว ขอชมเป็นขวัญตาด้วยนะครับ สาธุ
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:25:37 pm »

ืg

ของนายหัว อินเตอร์ได้ยัง ได้ข่าวว่ามาทางแอร์เฟสเลยหรอครับ  ใจถึงจริงๆ  ของมาแล้ว ขอชมเป็นขวัญตาด้วยนะครับ สาธุ
ตัวไม่ใด้ไป แต่ใจนะ  red heart...แค่เอื้อมครับป๋าตี๋ ป๋ากุ้ง ป๋าแมว  ยอดเยี่ยม
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:40:16 pm »

ืg

ตัวไม่ใด้ไป แต่ใจนะ  red heart...แค่เอื้อมครับป๋าตี๋ ป๋ากุ้ง ป๋าแมว  ยอดเยี่ยม

ท่ายาง หัวหิน 50 กิโล  แค่เนี้ย .... ที่อยากบอก เน้อ ป๋ากุ้ง
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 08:19:08 am »

ืg

ท่ายาง หัวหิน 50 กิโล  แค่เนี้ย .... ที่อยากบอก เน้อ ป๋ากุ้ง
อาทิตย์นี้อยู่ กอ ตอ มอ ครับ แต่อาทิตย์ที่นัดทานข้าว จะไปที่ท่ายางครับ
ขอพะอภัยมุนี มานะที่นี้ด้วยครับ ใจผมส่งไปทาง EMS แล้วนะครับ red heart
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์