Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จับได้ 1 คัน  (อ่าน 8099 ครั้ง)
ตั้ม...คร้าฟฟฟฟ
Jr. Member
**

like: 13

"ไม่ใช่คนที่ มั่งมี เป็นแค่คนที่อยาก มีมั่ง"

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:17:44 pm »

ดีจัยด้วยครับ จับได้แล้ว ไม่มีคัยมาจับผมมั่งเนี่ย วิ่งอยู่เชียงใหม่ทั้งวันเรยครับ ฮ่าๆ

haha+    ช่วงเดือน ตุลาฯ ผมมีโปรแกรม ไปเที่ยวเชียงใหม่อยู่ครับป๋าฟ้า   เดี๋ยวผมจะไปหาไล่จับป๋าฟ้าทั้งวันเลยครับ     

มาจับแถวบุรีรัมบ้างนะป๋าตั้ม จับได้ให้ 2 บาท   Cheesy  Cheesy

ได้เลยครับป๋าดิษฐ์    แต่ผมขอ 5 บาทนะครับป๋า   

Smiley Smiley Smiley :)หวัดดีครับ....ป๊าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขับไล่ตามปา...นับถือครับนับถือดื่มให้ก่อนครับวันนี้ 3 จอกก่อนคราวหน้าให้ป๋ากดกระจกลงนิดๆยื่นธงที่เป็นโลโก้ปาเจโรสปอร์ตไทยแลนด์เลยนะครับคราวนี้ให้รู้ไปเลยว่าจะจอดหรือไม่จอด55555

เอางั้นเลยเหรอครับ ป๋าทอง          เด๋ววันหลังไปหาจับแถวหนองบัวบ้างดีกว่า    

เมีอวาน เวลาประมาณบ่ายโมงครับ  จับได้แถว บ้านนาข่าครับ ถนนเส้น อุดรฯ-หนองคาย    ขับไล่ตามตูดถ่ายรูปเกือบไม่ทัน       (ผมขับกระบะไปครับ   รถฟอร์ด สีน้ำเงินครับ เผื่อป๋าคนนั้นจำได้ เพราะบีบแตรทักอยู่ครับ   ผมไม่กล้ากดกระจกลงทักครับ กลัวโดนยิงสวน  )    

ตั้งแต่อยู่บ้านหลังนี้มา ปีกว่าแระ  เพิ่งเห็นสมาชิกปาแถวอุดรฯครับ   ดีใจมาก             รถป๋าท่านใดน้อครับ  หวัดดีนะครับ ป๋า  ถ้าผมจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะ No. 1505 นะครับ

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
:-*สวัสดีครับป๋าตั้มและเพื่อนสมาชิกทุกท่านผมหมู no1736 ผมไปส่งของที่อุดรบ่อยอยู่ครับเจอผมอย่าลืมไล่จับผมด้วยนะครับ  เข้าไปอุดรก็เห็นหลายคันเหมือนกันครับช่วงนี้ก็เพิ่งแต่งแต่ภายนอกเสร็จครับ เปลี่ยนรองเท้าใหม่เบอร์20ขับนิ่มมากครับไม่สบัด ขากลับเหยียบมา140นิ่งดีครับ ว่างๆแล้วผมจะเอารูปมาให้ดูครับ

หวัดดีครับป๋าหมู   ได้เลยครับ    อ่อ  ถ้าจะให้ไล่จับ ขับช้าๆหน่อยก็ดีนะครับป๋า   เด๋วผมตามไม่ทัน  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 09:20:52 pm โดย ตั้ม...คร้าฟฟฟฟ » บันทึกการเข้า
อู๊ด..อู๊ด..0691
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 08:53:41 am »

เมีอวาน เวลาประมาณบ่ายโมงครับ  จับได้แถว บ้านนาข่าครับ ถนนเส้น อุดรฯ-หนองคาย    ขับไล่ตามตูดถ่ายรูปเกือบไม่ทัน       (ผมขับกระบะไปครับ   รถฟอร์ด สีน้ำเงินครับ เผื่อป๋าคนนั้นจำได้ เพราะบีบแตรทักอยู่ครับ   ผมไม่กล้ากดกระจกลงทักครับ กลัวโดนยิงสวน  )     

ตั้งแต่อยู่บ้านหลังนี้มา ปีกว่าแระ  เพิ่งเห็นสมาชิกปาแถวอุดรฯครับ   ดีใจมาก              รถป๋าท่านใดน้อครับ  หวัดดีนะครับ ป๋า  ถ้าผมจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะ No. 1505 นะครับ

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

สวัสดีครับป๋าตั้ม
สงสัยน้องปาคันนี้จะวิ่งเร็วมากแน่ ๆ  เอาซ๊ะทะเบียนหลุดเลย 555
pammy>:802:<
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 09:51:29 am »

สาธุ hi hi hi
No. 1505 ---> บ้านอยู่อุดรฯ ที่งานที่สำนักงานสรรพากรหนองคายครับ...ที่เดียวกับผม No. 0802

งานมิตติ้ง สังสรรค์ปาหนองคาย ตุลาคม 55 ....เจอกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2012, 09:56:16 am โดย pammy>:802:< » บันทึกการเข้า
อู๊ด..อู๊ด..0691
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 03:19:45 pm »

สาธุ hi hi hi
No. 1505 ---> บ้านอยู่อุดรฯ ที่งานที่สำนักงานสรรพากรหนองคายครับ...ที่เดียวกับผม No. 0802

งานมิตติ้ง สังสรรค์ปาหนองคาย ตุลาคม 55 ....เจอกันครับ

ไม่ติดทะเบียน ป๋าหนึ่งไปไหนครับ จับเลยครับ จับเลย
haha อะล้อเล่งนะครับ 
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 01:43:49 pm »

อันนี้ก็จับได้ ที่ อ.สระใคร จ.หนองคาย  ขายหมดนี้ได้ 5,000 บาท(เผาทั้งวัน)  แต่ TOT เสียหาย ประมาณ 500,000 บาท ไม่รวมค่าเสียหายทางธุรกิจ อีก รวมแล้วเกือบ 2 ล้านบาท

พบเห็นผู้กระทำผิดกฎหมายโปรดแจ้งตำรวจครับ

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 02:02:29 pm »

เคยเจอป๋าๆในคลับครับทักไปแล้วแต่เค่้าไม่ทักกลับก็เลยไม่กล้าลดกระจกลงเหมือนกันกลัว

bak-u
Full Member

like: 20

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 07:22:41 pm »

สาธุ หวัดดีครับป๋าๆ แวะมาทักทายครับ
krupond
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 10:42:36 pm »

แหม่  นึกว่าเจอรถผม  เพราะผมจะผ่านแถวนาข่าบ่อยๆ

มีวันนึงผมกำลังวนหาที่จอดบนเซ็นทรัลอุดร  ซักพักมีพี่ชายคนนึงชี้มือส่งสัญญาณประมาณว่าเดี๋ยวเข้าจอดแทนแกจะออก

ที่ำสำัคัญพี่แกก็ขับปาเจโร่ครับ  แต่ผมดูไม่ทันว่าพี่แกเป็นสมาชิกคลับเรารึป่าว

แต่ยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับน้ำใจที่มีให้ชาวปาเจโร่ด้วยกันครับ good good good

เทียวบ่สุดเส้น  อย่าถอยหลังให้คนย่ำ ตายขอให้ตายหน้าพุ่นเขาจั่งเอิ้นว่าหาญ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์