Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาขาวสีลอกทั้งขอบกันชนหน้า และรอยสีแตกร้าวใต้ประตูหลัง ทำไงดีคะ  (อ่าน 6510 ครั้ง)
BANK
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 11:28:17 pm »

ผมเคย ไปเคลิม กับศูนย์  ศูนย์บอก  ให่ไปเคลิมกับประกัน ไม่เกี่ยวกับศูนย์เเล้ว  ดูเค้าพูดซิครับ เลยแอบนึกในใจเอ!!ตอนซื้อรถเนี่ยะตูซื้อกับศูนย์หรือ ว่าโตเกียวมารีน กันเเน่นะจำไม่ได้จริง!!!
ไม่รู้ว่าที่อื่นเป็นเหมือนกันป่าว ของผมศูนย์เเถวเรียบด่วนรามอินทรานะครับ
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 09:27:21 am »

ขอบพระคุณทุกคำตอบมากค่ะ สาธุ

สวัสดีค่ะ น้องใหม่ใช้ pajero สีขาวเหมือนกันซื้อมาประมาณเกือบ 6 เดือน เจอปัญหาสีกันชนหน้าล่อน เคลมแล้วหนึ่งครั้ง เมื่อต้นเดือนมีนา แต่ตอนนี้ล่อนอีกแล้วค่ะ...ทำไงดีจึงจะหายคะ?
 ฮือๆๆ ฮือๆๆ
 สาธุ สาธุ
ไปใส่ชุดแต่งเลยดีกว่าครับมันจะครอบกันชนหน้าทั้งหมด จบเลยครับ.... Smiley Smiley Smiley Smiley
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์