Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวเขากระโจมมาครับ  (อ่าน 11572 ครั้ง)
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 11:38:29 pm »

อยากไปจร้าๆๆๆๆๆๆๆๆ joob joob joob
ป๋าโจ้เขาอยากไปกางเต้นอยู่หน่ะป๋าชาติ...อิอิ extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl
มีบ้านพักป่าวป๋าจิ๊บ..กางเต้นไม่ค่อยถนัดอ่ะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ก่อนขึ้นอะมีครับป๋า ...แต่ถ้าขึ้นไปแล้วก็ยาวๆครับ พอหมดลาดยางเท่านั้นแหละ หาที่เหมาะเข้า 4WD เลยจ้า
ถ้าป๋าไปก็เที่ยวด้านล่างก่อนและขึ้นเช้าก็ได้ครับ มีที่แวะหลายที่อยู่
เมมไว้อีกแล้วจร้าๆๆๆๆๆ..รอบที่แล้วบอกป๋าว่าจะไปเขาพะเนินทุ่งยังไม่ได้ไปเลยจร้าๆๆๆๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ไป 2 ที่ ในทริปเดียวเลยครับป๋า ไปไหนก่อนหลังก็ได้ครับ

เด๋วผมกางเต้นท์ให้เลยเอ้า 5555555555+ red heart red heart red heart

joob joob joob joob joob joob
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 11:47:45 pm »

อยากไปบ้างจัง แต่ขับ2อย่างเราอด ฮือๆๆ
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 01:52:55 am »

อยากไปจร้าๆๆๆๆๆๆๆๆ joob joob joob
ป๋าโจ้เขาอยากไปกางเต้นอยู่หน่ะป๋าชาติ...อิอิ extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl
มีบ้านพักป่าวป๋าจิ๊บ..กางเต้นไม่ค่อยถนัดอ่ะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ก่อนขึ้นอะมีครับป๋า ...แต่ถ้าขึ้นไปแล้วก็ยาวๆครับ พอหมดลาดยางเท่านั้นแหละ หาที่เหมาะเข้า 4WD เลยจ้า
ถ้าป๋าไปก็เที่ยวด้านล่างก่อนและขึ้นเช้าก็ได้ครับ มีที่แวะหลายที่อยู่
เมมไว้อีกแล้วจร้าๆๆๆๆๆ..รอบที่แล้วบอกป๋าว่าจะไปเขาพะเนินทุ่งยังไม่ได้ไปเลยจร้าๆๆๆๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
  Cheesy
jib and bim
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 01:54:10 am »

ไป 2 ที่ ในทริปเดียวเลยครับป๋า ไปไหนก่อนหลังก็ได้ครับ

เด๋วผมกางเต้นท์ให้เลยเอ้า 5555555555+ red heart red heart red heart

like red heart ยอดเยี่ยม
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:35:37 pm »

อยากไปบ้างจัง แต่ขับ2อย่างเราอด ฮือๆๆ
ถ้าไปไม่ได้ถ่ายรถแล้วไปด้วยกันครับป๋า เราคนออฟโรด ไม่เคยทิ้งกันจร้า..ลุยค๊าบ red heart red heart red heart

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:55:34 pm »

ถ้าไปไม่ได้ถ่ายรถแล้วไปด้วยกันครับป๋า เราคนออฟโรด ไม่เคยทิ้งกันจร้า..ลุยค๊าบ red heart red heart red heart
รถป๋าโจ้ไปใด้อยู่แล้ว ยอดเยี่ยม

Spjs 0094 เอสครับ
tierak
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 02:55:28 pm »

น่าลุย ชอบบรรยากาศข้างทางครับ สวยดี
like like like like good good

พูดเพียงครึ่งในสิ่งที่คิด ย่อมดีกว่าคิดเพียงครึ่งในสิ่งที่พูด
jib and bim
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:44:11 pm »

like red heart ยอดเยี่ยม
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์